Nokia giới thiệu qwerty giá rẻ X2-01 ở Việt Nam, trả góp từ 499 ngàn

sonlazio
8/1/2011 10:41Phản hồi: 184
184 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kipper180
TÍCH CỰC
13 năm
Nokia ra nhiều model same same nhau wa, nhiều khi nhàm !
Thật khâm phục bác nokia lại ăn tiền lãi xuất cắt cổ mỗi tháng 60k của người tiêu dùng nếu mua trả góp xuốt 12tháng thì con này đắt ngang c3 hổi mới ra rồi.
Tobie_arc
TÍCH CỰC
13 năm
Không thích máy này nhưng thích hình thức thanh toán.Giá mấy con HTC mà nó cũng cho trả góp trong 1,2 năm thì tốt biết bao 😔(
bọn nokia ma thiệt,trả trước 499k có ngay X2-01,còn lại 1tr650k,trả góp trong 12 tháng hoặc 9 tháng với mức là 240k và 195k,còn lại 1tr650k mà sao ko thấy nói trả tiền lời 60k mỗi tháng nhĩ,chơi cắt cổ quá,lường gạt người tiêu dùng à
Ở đời có ai làm không cho mình bao giờ, quan trọng là có vừa lòng lẫn nhau thôi.

Tiếc thật, mình ở Kiên Giang, nhưng ở đây không có hổ trợ trả góp em này.

Nhưng phải nói là quá uổn cho con Nokia này, phải chi cái camera của nó được 2 chấm thì tuyệt ....!
long9668
ĐẠI BÀNG
13 năm
Pác này chắc thik mua IP ở Viettel Vina, trả trước 1 cục tiền rùi trừ dần cước tháng! hoặc là quá stupid
dạo này đi đâu cũng thấy đuôi mù vs đầu đất,ko chịu suy nghị gì hết,cứ đú theo đàn,chẳng thà bác Nokia cứ bảo là trả góp thì giá sẽ là hơn 2tr8,nhưng ở đây là để là còn 1tr650k,nếu những người thích những chuyện trả góp ko lãi thì họ sẽ đâm đầu vào mua ngay mà ko cần suy nghĩ,như vậy ko phải Nokia muốn dụ người tiêu dùng à
Tip4PC
ĐẠI BÀNG
13 năm
con nokia này là con có bàn phím to nhất từng cầm qua, bấm dễ thật
2 bác này nói chí phải. 😁
sao nokia phân biệt vậy.chỉ bán trả góp ở các tp.tỉnh lẻ như mình ko mua đc rồi.chán
Con này với con C3 thì cũng lắm suy nghĩ đây, ngoại hình một trời một vực ...
bjboyn00b
TÍCH CỰC
13 năm
NHiều con gà chỉ mún bỏ 2 triệu mà đòi smartphone thì bó tay, khái niệm thế nào là smartphone còn ko phân biệt được thì đừng comment làm gì tốn tài nguyên.

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:13 PM ----------

Ông bị ngơ à, trả góp thì phải tính lãi chứ, chẳng nhẽ trả góp ko tính lãi, trả góp mà ko tính lãi thì ai người ta mua 1 cục luôn 😆, thế cái khoản 100mb miễn phí hàng tháng nữa tính chưa , bó tay mấy thằng ít chất xám vào comment vớ vẩn
camera VGA lởm quá , giá mà 2 chấm thì đẹo ........
e thấy nokia ra hợp lý đấy chứ và phân khúc người dùng rõ ràng cho các dòng máy vậy mà 1 số bác cứ chê nó quá đáng :-< bản thân e cũng là sv nên e cũng hiểu cái nhu cầu cơ bản muốn có đầy đủ các ứng dụng trong 1 chiếc phone giá rẻ vì vậy sx ra những chiếc đt như này là có chủ đích của nokia rồi.Các bác k thích thì mua dòng cao hơn điẹp hơn 😆 còn thiết kế thì e khỏi bàn vì công nhận dạo này nokia ra máy nào cũng hao hao nhau :">
hiencoco
ĐẠI BÀNG
13 năm
mỗi ngày bỏ cao lắm 10k ra, có cái đt xài chơi 🆒 10k đâu nhiều với những teen bây h`
Tiền nào của ấy, đã nói ngay từ đầu là điện thoại giá rẻ rồi mà các bác còn cứ đòi hỏi. Tính năng, giá thành phù hợp vs hs, sv, bình dân.... Hơn nữa kết nhất là pin của Nokia.
Còn bác nào thích smart phone thông minh và nhanh nhẹn dành cho thanh niên thì thêm bỏ thêm mấy củ nữa mà xúc HTC, moto....chạy android nhé!
thanhdao052
ĐẠI BÀNG
13 năm
dung la cai cho loan het ca len.k tte chut nao.
rylryl79
TÍCH CỰC
13 năm
để mai rãnh thì ra VTA hay thegioididong trả góp còn này rồi về làm bài trên tay X2-01 và bài review cho mọi người. hehehehe, đang tính kiếm con đt để ăn tết
C2-01 ra mà cho trả góp giống thế này thì hay quá đang cần cái đt để ăn tết lun nè 😃con này thì không thích cho lắm nhìn giống như cục gạch ấy ;)
Nokia thì vẫn vô đối về đt tầm trung rồi.

Em thì ko thích mấy kiểu này. 😁 Đang dùng 1208 keke.
qua một thời gian dài dung Noki mình rút kinh nghiệm là 1 là mua tầm thấp hẳn, hai là cao cấp hẳn, mấy con tầm trung chẳng có gì là đặc biết, quản cáo ầm ầm mà dùng thì chán k tả được, push mail, duyệt web chậm, font chữ và giao diện vẫn thế sau chục năm, bó tay cho khoản này, mà có lô hàng camera VGA cất vào bảo tàng lôi ra gắn lên con này làm gì, đúng là k thể chấp nhận đc
gunzok
TÍCH CỰC
13 năm
muốn mua trả góp thì làm thế nào hả các bác , sv dùng máy này là được rồi , ko biết có màu đen ko 😔
rylryl79
TÍCH CỰC
13 năm
trả góp trong 6 tháng ngon hơn mấy bác nhỉ? tính ra thì trả trong 6 tháng mỗi tháng trả 240k, cộng lại chỉ có 1tr440, rồi cộng với 499k lúc đầu trả thì chưa đến 2tr.
mà ko biết con này có hỗ trợ "sư phụ chat" chưa nhỉ, đọc nãy giờ ko thấy chỗ nào ghi là hỗ chợ chưa cả?

---------- Post added at 10:44 PM ---------- Previous post was at 10:37 PM ----------

theo trên web của nokia thì có màu đen. còn trả góp thì thủ tục cần là hộ khẩu ở "tp.hcm, hà nội, đà nẵng, khánh hòa, đắk lắk, đồng nai, bình dương, bình thuận, vũng tàu, cần thơ, long an, vĩnh long, an giang, cà mau", photo cmnd + giấy phép lái xe (hoặc hô khẩu) kô cần công chứng, đem theo bản chính.
cái này lúc nãy mình coi trên web nokia nên copy lại
mai đi học xong ra VTA 3/2 coi máy thế nào, ok thì tối ra múc lun

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019