Nokia giới thiệu qwerty giá rẻ X2-01 ở Việt Nam, trả góp từ 499 ngàn

sonlazio
8/1/2011 10:41Phản hồi: 184
184 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tunggtvt84
ĐẠI BÀNG
13 năm
ngoài lề tẹo: có ai biết C2-00 bao giờ ra mắt không nhỉ?
badpig
ĐẠI BÀNG
13 năm
em đt hnam mobile thì đc tư vấn là 9th thì 250,12th là 205,ko giống trên quảng cáo
mrchoi
ĐẠI BÀNG
13 năm
với giá tiền đó tui đố bạn nào chọn đc 1 em tôt hơn em X2 đấy?em này thay mấy em 1208 mà nhăn tin thì hiệu quả lém đây
nếu có tầm 2 triệu thì mình sẽ mua x2-00 chụp ảnh 5 chấm
còn trả góp thì em này cũng được ko tệ lắm @@
5 chấm đó cùi lắm bạn ơi đã mua thì x6 mà phang
Style_TS
ĐẠI BÀNG
13 năm
Giá thì đc nhưng máy xấu quá.:p
kiểu dáng vẫn ko có chút hấp dẫn nổi......bản thân cũng hok thích mấy sản phẩm kèm theo khuyến mãi này nọ....blacklist nó kìa ^__^
sang84119
TÍCH CỰC
13 năm
xin lỗi bác chứ e mua con này từ 1 tuần trước! xài quá ok! ngoại hình thì thưa bác là e gặp 10 nhỏ bạn thì hết 9 đứa khen là đẹp. e không biết thẩm mỹ bác thế nào! mà còn dùng từ " điên" nữa chứ. Mua đt thì phải coi nhu cầu, và nhìn thực tế... toàn nói xuông.
huu_dat07
TÍCH CỰC
13 năm
mấy bác hem nghe câu này à: "yêu nhau yêu cả đường đi, ghét nhau ghét cả ông ty họ hàng". dù NOKIA nó ra những đt đẹp về hình thức, tốt về tính năng thì cũng bị các anti chê bai thui.
riêng e thấy con này đẹp mã, tíh năng so với giá đấy là ổn.
googlevn83
ĐẠI BÀNG
13 năm
quả thật nhìn rất rẻ tiền cảm giác lại thô nữa không hiểu sao lại có thiết kế như vậy được,càng ngày càng không còn thiện cảm với Nokia nữa😔
fansky
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nếu mua đc trả góp ở Nam Định thì mình sẽ mua 1 con thay cho a già 1100i.còn con BB đang dùng của mình vẫn là N0 1.hehe
thien103
ĐẠI BÀNG
13 năm
xấu ư ? các pác có thấy đồ rẻ tiền đẹp lung linh bao giờ chưa .... muốn bit nó đẹp hay ko, ra tiệm nhìn tận mắt rờ tận ngực em nó xem thia nao.
2,1 tr vnd : muốn wifi ư ? thêm củ nữa mua c3... muốn 3g ư thêm củ nữa mua E63... cấu hình yếu ư? mua N8 mà dùng... có 2tr vnd đòi lắm thứ ..
nhà các bạn đã có wifi phủ khắp nhà chưa....? hay các bạn định đến cơ quan làm việc để khoe dt của mình có wifi .. đến cơ quan để đi làm ko có time cho lướt web chát chit.... mà có rỗi việc ngòi chát thể nào cũng bbi đuổi hoặc bi ghét... hay la mỗi lần lên nét bằng dt lại ra ngồi ở cafe wifi.. việt Nam wifi chưa đc phổ biến như tây.... quên vụ wifi đi...
3G ư.... có bao nhiêu các bạn đang sử dụng 3G hay vẫn đang dùng GPRS or EDGE để chát... 2 cái đó chưa đủ nhanh để xem video internet ư... hỏi các bạn giám bỏ tiền ra ngày nào cũng xem video trên dg truyền 3G... 3G ư nhiều tiền hãng hay.
cấu hình mạnh ư.. dt mãi mãi vẫn là đt ..có nhét chíp 1 Ghz di chăng nữa hay là nhét core 2 dua.... thậm chí nhét core i7 vào thì cũng đú làm sao đc với PC.. xem phim thi màn hình bé tý.. chơi game thì vớ vẩn.. dc cai nghe nhac..
khuyên các bạn khj nào muốn chát chit hay lướt web,, xem phim hay chơi game hãy mò đến cái PC
tui đoán cũng phải đến 70% các bạn ở dây đang đi học... các bạn cần gì ở cái gọi là Smartphone đắt tiền.... nghe, gọi, nt ,internet ngu ngu là hết..dúng ko ạ
các bạn cầm những chiếc smartphone đắt tiền đó chác cũng chỉ để khoe cái nhiều tiền của các bạn thôi....
Sorry các bạn, nói hơi lảm nhảm '' phê rùi '' 😆
sao dạo này nhiều người nói chuẩn thế cơ chứ, m mới bán e b3410 cbị mua e này, phải thừa nhận nó xấu, nhưng comment trên opera thì có tviet chứ ss thì hơi bùn. E này Need 4 speed!

---------- Post added at 01:33 AM ---------- Previous post was at 01:29 AM ----------

Thêm 2M mua mấy em canon 10 cham, chụp xong bảo ảnh chụp từ e63!
emptyzero91
ĐẠI BÀNG
13 năm
- tớ chỉ bỏ 30k/tháng để xem video clip + nghe nhạc trên đừơng truyền 3g (mạng vinaphone) thôi bạn àh.
- tại sao sinh viên không đựơc mang smartphone đắt tiền, đắt tiền đi đôi với tính năng tốt , hiệu quả cao. không biết các bạn khác như thế nào chứ mình đang xài n5800 , đi học tkb không cần nhớ có gì pdf+ ra coi, tài liệu ư ok opera or uc browser search google phóng to thu nhỏ tốt chán , lạc đừơng àh google maps mở ra , nghe nhạc sành điệu lướt tay trên camera ok moove mp3 player (ovi store) free , chỉ để tay lên camera phụ play và lướt tay màn hình để qua bài (không chạm vào màn hình nhá) , cố qua tết này rứơc em galaxy s vì ram to cpu khủng vga khủng + teamviewer ngồi trên trừơng kiểm sóat utorrent ở nhà 😁 + hàng ngàn ứng dụng tốt trên market
thien103
ĐẠI BÀNG
13 năm
đang kết con này mấy hôm nữa múc đây............ có cái ống kinh VGA này cũng đc... thỉnh thoảng hâm hâm lên chụp ảnh llamf avatag hehehe
nhìn nó đẹp phết đấy... cóa cả chuyên gia thiết kế cứ chê xấu...
Em dùng C3, wifi nhà. Mạng FPT, không chỉnh sửa gì vẫn vào FB bình thường mà (trong khi cũng mạng này e dùng laptop thì phải đổi file host các kiểu mới vào đc) chả biết thế nào:|
thật ra thì tốc độ duyệt FB bằng cái phần mềm của mấy em này chậm lắm nên chả bao giờ e dùng. iTouch hoặc lap cho nhanh :p

p.s: cá nhân e thấy đẹp hơn C3 nhìn có vẻ mạnh mẽ hơn. ::p
Dùng C3 thì chắc dùng opera rùi, mà opera thì nó đặt server ở bên nước ngoài,mọi dữ liệu mình tải về đều qua đó nén ... nên tất nhiên mạng nào cũng vào được, còn máy tính không muốn đặt thì cũng dùng opera rùi bật tình năng turbo lên...
angel008
TÍCH CỰC
13 năm
Đang tính mua con này về tối buồn buồn nhắn tin chơi đấy chứ! :happy:

X2 là smartphone àh bạn😕
Chắc tinhte phải mở lớp dạy thêm wa.
zonet906
ĐẠI BÀNG
13 năm
Theo tôi thì mấy dòng Nokia C3, X2... ông bạn thích gọi nó là gì thì kệ ông bạn, tôi cứ gọi nó là stupid phone. Đang dùng blackberry mà dùng mấy cái dở hơi ngu lâu này đúng là phát điên.
cãi nhau làm gì nhỉ, có ai mua tôi cái bb 2M đọc được wed tviệt, check gmail, ymail cũng tviệt, bàn phím quơti, thẻ 1 ghi, thì pm nhé! Mình là nông dân, mình bảo taxi thua xa máy cày đấy, tuần sau mua về chát cho điệu! Hàng hiệu cơ mà! Push mail là gì nhỉ, mình bảo e này có thì nó có nhỉ!
Không có ý kiến 😁 vì chắc cũng đã 5-6 năm rùi ko đụng tới nokia ngoài cái 8800 carbon ra :D mà cũng chỉ là lấy xem chơi của ông già. Có tiền thì cứ phang thẳng HTC cấu hình cao nhất, ko tiền thì cứ BB8700 or 8320 xài là chuẩn. Với tầm tiền 2t thì làm con 8320 ngon ngon là chuẩn nhất :D
bobo0304
ĐẠI BÀNG
13 năm
ôi cái gái trả góp!
Mua luôn cho xong
sicunhen
ĐẠI BÀNG
13 năm
hic, nhieu ng ko du tien nhu ong dau, tinh vicha tinh te ti nao hiii
tinh tế sắp thành chỗ cho một số thích tinh tướng;)
ntvim88
ĐẠI BÀNG
13 năm
TinhTe nhiều bình luận nhưng nhiều cái nhàm quá.
Chẳng có mấy bác bàn luận đàng hoàng gì cả, cứ như kiểu spam của Anti-fan ấy.

Mình lên TT thấy bài nào cũng ngập tràn cm, nhưng chẳng có mấy cái để học hỏi và ngưỡng mộ cả, suốt ngày chửi rủa này kia.
Như ở trong cái thớt này chẳng hạn: 2 triệu mà kêu smartphone, đòi có cái này cái nọ, rồi kêu là xấu xí, điên mới mua
Nó bán cả trả góp cả trả 1 lần, thì kêu là trả góp đắt, không thể tưởng tượng là có người lại còn thích trả góp lãi suất bằng 0 cơ đấy, thế thì Nokia làm sao bán hàng trả 1 lần được? Mà với các hãng thì trả ngay, tiền tươi thóc thật có phải nó quay vòng vốn nhanh hơn không, chứ các bạn trả lần đầu có 500k, rùi hơn 1,5 triêu kia các bạn trả dần dần, chẳng phải là 1 hình thức giam vốn của Nô vào cho các bạn chăng, không có lãi suất thì nó thiệt lắm chứ tưởng à?

Rất mong BQT mạnh tay hơn với mấy cái thứ bình luận củ chuối, spam linh tinh. Mình nghĩ cứ warn vài ba điểm cho các bạn ấy mở mắt và suy nghĩ cẩn thận trước khi post bài 1 chút 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019