Nokia kết hợp với Monster ra mắt hai tai nghe dòng Purity

Duy Luân
26/10/2011 10:47Phản hồi: 87
87 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hieubf
TÍCH CỰC
13 năm
giờ Nokia rất có phong cách trong thiết kế nhé, không linh tinh beng như trước nữa, nhìn chất quá đi mất, mình thích màu đen, cầm cả bộ điện thoại lẫn tai nghe màu đen thì khỏi nói nhể 😆, Lumia 800 ơi <3
aspdotnet
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cứ theo cái đà này thì không khéo mọi người lại quay về với Nokia hết thôi, Nokia đã biết kết hợp với Microsoft và một số hãng thiết kế khác một cách hoàn hảo thì hy vọng trong tương lai Nokia sẽ lấy lại được danh hiệu "The King of phone" vốn đã tồn tại bấy lâu nay trong lòng mỗi người đã từng sử dụng Nokia. Các mẫu mới của Nokia thiết kế thật sự ấn tượng cho cái nhìn ban đầu.

Thiết kế đẹp + Cấu hình ngon + .. quan trọng cái giá đừng "chát" quá thì ... ối giời ơi ..=> waiting for what ... mà không "thỉnh" một em "nó kìa" về mà ..."nâng niu" .. mà "voọc" .. mà "ấy" cho nó sướng.:showoff:
chuyển wa nokia hết thì ko thể, nhưng mình cũng thích nokia lắm, nhất là khoản service, sửa chữa =P. Cái máy n900 mình rơi vào nước 3 lần, đem ra nó thay main 3 lần free ko tốn xu nào 😁, giờ đang xài ngon :D
mà dt mình lại chả bao j` , rơi gạch đá thì cả chục lần, vẫn chạy tốt :x
8tr mà đáng đồng tiền, để con n9 này giảm bớt giá thì cũng quất 1 e :D
quá tuyệt vời
Giá chắc chắn sẽ ko rẻ 😁
chưa bao giờ ưng ý với chất lượng của monster (mặc dù đang xài 2 cái tai nghe của monster). Và lần này cũng thế thôi, Nghe Sen hay hơn nhiều 😃
Sao mà giống beat solo quá zậy trời
tubao
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đẹp thật, sao NO không thiết kế thêm nút chuyển bài hát luôn nhỉ
Hizzz!

Đánh tiếc mấy nút chức năng chỉ dành cho Lumia chứ không dành cho N9. Trong khi N9 lại chơi được FLAC mà không cần phần mềm gì mới buồn chứ........
wan
TÍCH CỰC
13 năm
con purity HD như kiểu thay cái thiết kế lại chút chứ e thấy nó giống solo ghê hehe,dù gì cũng đáng ghi nhận nokia ghê,đã mạnh dạn thay đổi,kết hợp với monster nữa quá hay
lethang90b
ĐẠI BÀNG
13 năm
hhaha. monster cũng hợp tác với beats by dr.dre đó bạn
kid_el_nino
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao không hãng nào kết hợp với Shure nhỉ :showoff:
không phải là Monster Beast sao....? bó tay.com

---------- Post added at 09:44 AM ---------- Previous post was at 09:42 AM ----------

chuẩn là nó như vậy bác ạh, tai nghe Monster beast, lấy đâu ra dòng Monster với dòng Beast. Bác kia phán nghe botay.com
đẹp và phong cách! 😃
romero
TÍCH CỰC
13 năm
Tai trông thì ngon mà người mẫu qc trông kinh ...
quá đẹp, màu sắc rất bắt mắt 😁 mình thích em màu xanh

www.facebook.com/nokiavietnam
chả biết tuyệt vời ở đâu mà toàn dập toàn bass với bass nghe bực mình thôi rồi @@
2 cái rồi
cạch luôn monster =))

---------- Post added at 10:19 AM ---------- Previous post was at 10:17 AM ----------

bạn này chưa dùng tai nghe bao giờ à =))
ngocanhrb
TÍCH CỰC
13 năm
Chắc giá phải mắc lắm nhỉ
tulaisky1
TÍCH CỰC
13 năm
mình rất thích tai nghe của No 😁! bây h đang xài S1 nhưng vẫn dùng tai nghe của N97 mini :D! tai nghe zin theo S1 nghe chán thôi rồi !
tai nghe đẹp
không khoái monster! khoái senn với denon hơn !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019