Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nokia Lumia 730 giảm giá còn 3.99 triệu, Lumia 535 còn 2.99 triệu

sonlazio
25/3/2015 10:3Phản hồi: 142
Nokia Lumia 730 giảm giá còn 3.99 triệu, Lumia 535 còn 2.99 triệu
Microsoft Mobile vừa thực hiện một đợt giảm giá lên tới 21% cho hai sản phẩm mới được giới thiệu hồi tháng 9 năm ngoái là Lumia 730Lumia 535. Theo đó, Lumia 730 giảm 21% chỉ còn 3.99 triệu đồng từ mức 4.99 triệu trước đó và Lumia 535 giảm 15% chỉ còn 2.99 triệu đồng từ 3.49. Cả 2 máy đều có 2 SIM và được cho là rất tốt trong tầm giá.

Thông tin chi tiết về Lumia 730
Thông tin chi tiết về Lumia 535
Tham khảo: Mainguyen
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Wp rất tuyệt vời
jigsaw95
ĐẠI BÀNG
9 năm
vừa mua tuần trước xong, chán thật 😔(
535 sẽ hoàn hảo nếu như...
copee
TÍCH CỰC
9 năm
@16111995st chạy andoid 😆
@copee Nếu như cảm ứng nó ngon bạn ạ. Dù đã có 2 bản cập nhật nhưng cảm ứng vẫn đâu vào đấy... 😔
@OoOVampiratesOoO Những cái cmt kiểu này đa số đều không sử dụng winphone và chỉ té nước theo mưa. hâu như không biết j mà chỉ biết nghe người khác nói là ít ứng dụng mà cmt theo mà thôi. Đành răng winphone ít ứng dụng ( thực tế so với ios và androi ) trên kho ứng dụng. nhưng thực té thì vẫn đáp ứng đc nhu cầu sử dụng cho hầu hết người dùng và ngày càng phát triển hơn đầy đủ hơn chứ ko nhiều app mà đa số là rác như của Ch play. Ngoài ra còn 1 số app tốt nhưng phải trả phí hì với thói quen tiêu dùng chùa của dân vn thì tạo nên tâm lý tốn kém và kêu ít ứng dụng.
@skynb123 thành thật là nó k đủ cho nhu cầu của mình.giá trả phí cũng khá mắc.mình xài rồi mới cmt chứ không hùa đâu bạn nhé ;)
Con 730 giá tốt quá!! Giá mà Camera sau được 8MP thì tốt :rolleyes:
nguoitamky
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Christian Tran Vậy là hoàn hảo rồi bạn. Cầm nó sướng tay lắm 😁
M$ với các hãng điện thoại chạy wp giảm giá mạnh thế này thu hút người mới dùng hoặc đang muốn đổi điện thoại nhưng mà lại quên đi người mua máy trước đấy (giá giảm thấy mà xót dạ) và tạo tâm lý e dè, không mấy thiện cảm về mức giá những con máy mới ra sau này...
p/s: sinh viên nghèo, chờ thêm chút để con lu1520 giảm còn 4-5tr rồi mua sau vậy :p
@pham_phuc1992 Giờ tìm máy mới đã khó bác còn chờ nữa thì lấy đâu ra mà mua?
@pham_phuc1992 Bạn có đùa không vậy, 730 đã ra đời từ tháng 9 năm ngoái rồi, và giờ đã được nửa năm, nếu nó không giảm giá thì còn muốn gì nữa đây. Không giảm giá thì sao dọn đường cho bọn máy mới được. Ngay cả iP tuy có tiếng là giữ giá nhưng ko tránh được quy luật, bây giờ bạn mua iP 6 là 16tr, ngày nay năm sau nó chỉ còn 12tr mà thôi. Vậy bạn chẳng lẽ lại thấy xót xa cho 4 triệu mất đi.
@pham_phuc1992 Nói chung là đừng ham rẻ. Tiền nào của đó thôi. Như iphone cũng vậy. Bác biết 3gs mấy năm trước nó 10 triệu/ 1 máy. Giờ có khi còn 1 triệu. Bác hãy thể hiện mình là người sành điệu mà mua máy sớm. lăn tăn gì mấy tháng lại giảm giá. bác định mua xong vài tháng lại bán đi chắc?
McHuno
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không xài nhiều WP nhưng cũng đang tính mua cho ku em, giá này chắc cũng ráng làm tý
goodbye! ra kia nằm nhé 😆
lenhan2311
TÍCH CỰC
9 năm
giá không thể ngon hơn. nhất là con 730!
ngoc96
ĐẠI BÀNG
9 năm
thơm...
535 sẽ rất tốt nếu như không có sự cố về cảm ứng
@thinhanquoc xác nhận là có sự cố thật cảm ứng loạn cả lên, ăn tàu lau.
ngoduythu
ĐẠI BÀNG
9 năm
giá con 730 ngon quá. chứ 535 thằng bạn em mua rồi, xài cảm ứng chán lắm, màn thì xấu quá
Police01267
ĐẠI BÀNG
9 năm
rẻ nữa tôi sẻ mua
danhtho
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đang dùng android, hôm qua hốt thử em 1320 xài 1 đêm cảm nhận ban đầu là giao diện nhàm chán, toàn chữ là chữ
app thì chưa được phong phú
shakimaru
TÍCH CỰC
9 năm
@danhtho bác muốn app bên androi cung co mat bên wp khó lắm đợi win10 chắc chắn phong phú hơn
@danhtho 1 đêm thì không biết thế nào là live tile đâu
Bạn mình mới mua lumia 730 ở điện máy chợ lớn, giá 3tr8 và được tặng 1 thùng đá + phiếu mua hàng 200k
nhuson269
ĐẠI BÀNG
9 năm
535 là 1 nỗi nhục của Microsoft khi mà là máy lumia mang thương hiệu Microsoft đầu tiên. Lỗi cảm ứng loạn xạ, kêu sẽ cập nhập để sửa nhưng cập nhập nhập rồi vẫn không sửa đc. (chắc do phần cứng) đừng ai mua 535.
@nhuson269 Ccmnr. Dù khá thích lumia nhưng riêng 535 thì mình khuyên thật đừng có mua. Mấy lần cập nhật bảo là vá lỗi cảm ứng cũng chưa đâu vào đâu. Cứ dùng đa điểm 2 ngón tay trở lên là thấy rất rõ, rồi còn cả lúc kết nối usb với laptop nữa max loạn luôn. Thằng bạn mình nó mua bất chấp mình cảnh báo trước và giờ chuẩn bị bán máy -_-
ngudungsua
TÍCH CỰC
9 năm
@tranxuanthang Vẫn ko phế vật bằng 530 được bạn à
ManU4ever
TÍCH CỰC
9 năm
Ngon quá hê hê! Đag mún kiếm e 730 lắp 2 sim cho gọn,vậy là giá 2hand sẽ giảm dưới 3tr rồi :p
yoyo20
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bị tâm lý 1 lần lúc khuyến mãi lumia 535: 535.000/đ, nên bây giờ cứ nghĩ cái điện thoại đó chỉ đáng chừng đó tiền thôi. Mà nói chung là không thích thiết kế của nó nên mới nghĩ thế.

Thích thiết kế của 640XL, nếu ra mắt dưới 4.5 triệu là khỏi lăn tăn.
Dạo này chất lượng máy nokia tệ thật, đến cái máy cơ bản nghe gọi nhắn tin 420k mà cũng lỗi lên lỗi xuống
shakimaru
TÍCH CỰC
9 năm
@nguyenqthin lỗi gì thế bác. em tinh mua con 430
@nguyenqthin Mấy con rẻ tiền cua Noki ko đáng mua và cũng ko đáng để mắt tới. Dính 2 con rồi. Đi ra đường là xác định ko nghe được gì luôn.
Meteor Cry
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyenqthin nokia hay microsoft?
lovesocnho
TÍCH CỰC
9 năm
535 lỗi cảm ứng nghiêm trọng quá. Đợi 640 mua vẫn hay hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019