Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nokia Lumia 925 có giá mới: 8,999 triệu đồng

cuhiep
17/1/2014 10:14Phản hồi: 264
Nokia Lumia 925 có giá mới: 8,999 triệu đồng

Kể từ ngày 20 tháng 1 này anh em mua Lumia 925 sẽ chỉ phải trả 8,999 triệu đồng thay vì giá 10,999 triệu đồng như hiện nay, vậy là giảm 2 triệu đồng. Chưa kể khi anh em mua những chiếc Lumia 925 đợi mới này đều đã được cài sẵn bộ phần mềm Lumia Black mới nhất. Lumia 925 là chiếc Lumia duy nhất hiện nay có thiết kế với phần khung bằng nhôm, 925 khá nhỏ gọn so với 1020 hay 1520. Một trong những đặc điểm ấn tượng nhất của Lumia 925 đó là khả năng chụp đêm cực tốt, theo mình thì nó hơn cả 1020 hay 1520.

264 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đẻ lắm thế..Đổi đổi tí cấu hình lại ra con mới rồi 😔
@gauto988 con này ra lâu rồi
Kevin Power
ĐẠI BÀNG
10 năm
@gauto988 Con này ra cả năm trời rùi bác ơi. có đổi giá thui. Nokia ra nhiều nhưng đủ phân khúc đủ thể loại
@gauto988 bản nào xuống vậy
poulevarq
ĐẠI BÀNG
10 năm
@gauto988 con này ra lâu rồi bro, mà đổi tí cấu hình thì ra con mới là dĩ nhiên rồi, từ từ mới phát triển, 1100 cũng qua mấy đời mới lên 1200, n70, n72, n73,... không lẽ đang 1100 màn trắng đen phóng cái vèo lên 1520 full HD sao. :3
😃 con 925 này vỏ khá lởm,bị lủng những lổ nhỏ li ti mặc dù xài khá kĩ...các mép kim loại viền máy hay bị mẻ có kích thước như hạt cát....đút quần jean cũng trầy luôn màn hình rùi.....:oops:
@nghia3d chắc điện thoại của bạn là hàng nhái TQ rồi! chính hãng chả ai bị vậy cả! 😁
*LT*
TÍCH CỰC
10 năm
@nghia3d Bác xài 925 chính hãng hay trung quốc vậy?
bin_hp83
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nghia3d Phán như thánh. Chắc túi quần ông này có gắn thêm đinh gỉ hay kim cương mẻ cạnh nên mới xước màn hình.
Giảm giá nhiều thế nhỉ, giảm 1 lần tận 2tr thì những ai có ý định mua chắc sẽ mua luôn, nhưng mà nhưng ai vừa mua thì tội thật 😃
@ngokimphuc Bạn nói phải ấy, mình không đủ tiền nên đành mua 920 và ai ngờ 925 giảm xuống 2tr 😕
@ngokimphuc ko phải là tội mà fải gọi là rất thốn
@daikipham 920 có thua 925 đâu, lại được màn IPS
mấy lão 5s tức ói máu
@usheadquaters thể loại khoái gây war hỏi sao ko bị ném đá cũng uổng!đang nói nokia cũng ráng chọt hãng khác vào!
@PassionMobile Người ta đang nói 5s là 5 giây. 5giay.vn đấy, hiểu chưa?
hquangvn
TÍCH CỰC
10 năm
@usheadquaters Mình xài 5s có thấy tí máu nào đâu?
[ Sigma ]
TÍCH CỰC
10 năm
@hquangvn Mấy người buôn máy 2nd ấy mà.
Kiểu dáng đẹp . chặt góc bo cong rất là mang tính riêng . nhưng mà thôi, hề hề hề đang xài Winphone cạch mặt không chơi máy winphone nữa
@_-=TinhTế=-__-=SắcXảo=-_ Chuyện gì thế bác...chả là tôi đang định chuyển từ Android qua Window phone để trải nghiệm
@Mr Sức Khỏe Trong đây nhiều thành phần dìm hàng lắm, vả lại sợ còn chưa đụng vào wp mà phán còn hơn chuyên gia nữa. Thích là nhích thôi bác. Wp giờ phát triển hơn nhiều rồi. Ứng dụng hay, game khủng được cập nhật liên tục.
giá ngon v~ ..gom lúa thôi 😁
giá đẹp
đẹp quá, nhưng ko đủ lúa nên xài tạm 525 thần thánh 😆
@Lovegafield bác có biết em nào 525 thần thánh ngon ngon giới thiệu cho đệ 1 em
thank đang tìm :3
@exciterx44 525 nào cũng ngon hết bạn, mua tiệm hay 2 hand đều ổn
Rớt giá thảm hại vậy hả trời????? Mong đợt tới ko phải là 1520 của mình :cool:
@Mi Xì Trét Bà Tám Tiếc là giá cứng quá, nó chủ yếu dễ dùng thuận tiện, nhanh mạnh. có cây bút khá hay, mình chưa dùng dòng Note lần nào, sắp tới mà nó đại hạ giá thì mới mua nổi 😃
@KissZ 2 khay sim & sd lúc chưa lắp sim & sd vào thì nó lỏng lẻo nhưng lắp vô rui rất chắc chắn.
Dùng smatphone to quá nhiều lúc cảm thấy rất bất tiện,mặc dù trải nghiệm là rất khoái😃
taenguyen
ĐẠI BÀNG
10 năm
@IPHONE Pro.No1 Khoe hàng tinh vi
hquangvn
TÍCH CỰC
10 năm
@taenguyen Từ khi tui xài cái điện thoại Lumia 1520 mới này thì chẳng thấy ai đi qua đây cả.
😁:D:D
Hohô giảm 2tr rồi hoho. Có 1 đám người khóc tiếng miên luôn 😁
dvthong
ĐẠI BÀNG
10 năm
giảm nhiều thế, bác nào vừa mua chắc ăn tết không ngon rồi 😁
tuanpv
ĐẠI BÀNG
10 năm
Trong mấy em lumia mình rất khoái em này, mà ko chỉ riêng em này, những em lumia có màn 4.5" trở xuống mình đều khoái. Điện thoại mà cứ thay nhau ra cái màn cho bự, đực ko ra đực cái ko ra cái, phát nản phablet.
@tuanpv hồi mình cũng vậy, mà bị bắt xài S3 4.7" thời gian rồi giờ không thể xài < 4.7" nữa.
Đọc title mà cứ tưởng 929 giá 8tr999. Làm giật cả mình.
hunterval
TÍCH CỰC
10 năm
@Bùi Đức Nguyên FAN 929 vào điểm danh cái. Nếu giá này thì có hàng là mua liền á, e đang mún đổi con BB cùi xài 3 năm rùi :3
s4 plus chạy wp bị lõi tụt pin như uống nc
Thật sự window phone rất hay, mượt mà, dễ dùng, pin khỏe nhưng tại sao? tại sao? chưa thể tích hợp bộ gõ tiếng việt unikey. Chừng nào chưa thể gõ tiếng việt thì chừng đó mình chưa xài nokia wp.
@nguyenhuunam1993 wp gõ được tiếng việt bạn nhé. chẳng qua chưa tích hợp đc kiểu gõ telex thôi. giờ muốn gõ theo kiểu đó phải có phần mềm hỗ trợ nhé.
diamond488
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nguyenhuunam1993 bạn ko xài thì rất nhiều người khác xài
@nguyenhuunam1993 925 pin lởm thôi rồi, chịu ko nổi phải bán
@vanhoang232 Khi mua máy các bác nên mua theo nhu cầu sự dụng chứ đừng đòi hỏi tất cả trong 1, hầu như smartphone nào chả dễ nhanh hơn hết pin, nếu bác muốn xài 3g, chơi game lướt web 10h/ngày vậy bác lên mua những con note của ss. Chứ còn dùng bthuong thì những dòng máy này là ổn rồi
@nguyenhuunam1993 Vắng mợ chợ vẫn đông, cm này viết trên lumia 1020 chưa tới 10s
bên vn giảm 100 đô chắc bên mỷ cho ko lấy tiền lun
vãi😕
mấy bác xài wp bắc đầu vào tự suớng. ế nên phải giảm coi bộ nhu cầu đơn giản của nguời dùng như các bác ít nguời có dc wa nhỉ. từ lúc ra wp con nào cũng rớt giá nặng
@lzzzz_adnguyen_zzzzl Vậy hả :rolleyes: Con nào rớt giá nữa?
vduc_hp
ĐẠI BÀNG
10 năm
GIá đó là hợp lý cho máy này rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019