Nokia ra mắt tablet N1: Android 5.0, màn hình 7,9" 2K, vỏ nhôm, cổng sạc kiểu Lightning... giá 250$

TDNC
18/11/2014 9:38Phản hồi: 1.754
1.754 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vậy giá bnhiu hợp lý bác. e o hcm, trong day thi chua thấy cho nao bán
abccuonga1
ĐẠI BÀNG
9 năm
Con này hiện bên tung của tầm 5tr2- 5tr4 thì phải. Hy vọng về mình nhích lên 6 tr thì đẹp 😁
ko có chữ nokia mình tưởng ipad chứ 😁
KHông biết em này đã bán ở vn chưa các bác nhỉ. giá tốt là chiến luôn.
just K
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dinhtoan_yp Ở Sài Gòn có rồi đó bạn ,shop Bách Khoa trên lý thường kiệt ,mà giá tới 6tr990 lận 😔 .
Ở HN thì hình như có 1 bác đã post rồi ,6tr9
@just K Vâng cảm ơn bác. Nhìn em này yẻu quá chắc phải mua 1c về dùng.
@just K Vâng cảm ơn bác. Nhìn em này yẻu quá chắc phải mua 1c về dùng.
just K
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dinhtoan_yp Nếu mua đc cho xin cái review em nó với nha bác .Thaks bác trước ;)
Chờ thị trường nó rộn rã hơn đã đi các bác. Giá kia vẫn còn mang tính "độc quyền" lắm. Nhiều shop nhập về thì giá sẽ khác, chưa kể còn chờ động thái chính hãng nữa. Tuy vậy chứ giá đó ăn đứt bọn tablet android khác rồi 😁
just K
ĐẠI BÀNG
9 năm
À thêm 1 tin nữa là hàng xách tay đang bán ở VN ko có cài được playstore vì chỉ dành riêng cho thị trường trung quốc ,vì tq ko có thích chơi với google :eek:
Hóng tiếp bản quốc tế, hi vọng hè này sẽ có
thientoifxr
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình tính mua em này...giá như nó 5tr thì ngon nhỉ.
thấy bk computer quảng cáo giá 6.5tr
thientoifxr
ĐẠI BÀNG
9 năm
@smallgent mình thì không tin tưởng vào BKcomputer lắm...thuộc hàng anti fan của bkc
thương hiệu Nokia vẫn không biến mất trên thị trường các thiết bị di động, khi mà công ty này đã cấp phép bản quyền sử dụng tên gọi Nokia cho hãng Đài Loan Foxconn. Và cho ra mắt chiếc tablet chạy Android với tên N1.
=> không phải Nokia xịn ;)
Tại sao giờ này chưa có n1 công ty vậy . Làm ăn chán quá
Xịn hay không tự đọc tự hiểu. Bài viết về N1 cũng nhiều, google cũng k thiếu, thread dài 89 pages này cũng nói đủ rồi.
Vì Nokia nó mới chỉ phân phối duy nhất ở thị trường TQ. Nô nó cũng bán mảng kinh doanh di động rồi nên cũng chưa ai biết nếu phân phối thì nó sẽ đưa qua kênh nào. Tóm lại là chờ và hi vọng thôi. Còn nếu k chờ được thì có hàng xách tay đó.
just K
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao vẫn chưa nghe tin tức gì của em nó tại VN nhỉ ,lên kệ ở Đài Loan đc 1 tháng rồi mà ,chờ mòn mõi ~.~
Con này mình mua trên lazada có 5tr5 mà. Theo cảm nhận riêng thì con này tốt hơn đa phần tab khác trong tầm giá kể cả về thiết kế và cấu hình.
giá rẻ như vậy thì chắc nó đã lọc bớt một vài tính năng như chụp hình hay gì rồi 😃 phần cứng thì nokia có lẽ là gud nhưng phần mềm thì phải coi lại à
với mức giá này kiểu gì lại không có lỗi 😆
4-2019 , có ai còn xài nó không? Mình định mua nó giá 2 củ, nhu cầu chơi liên quân và xem youtube, ae cho nhận xét cái
@minhtuan7610 Mua lướt web, hay xem YouTube, FB thì được, chứ chơi liên quân thì thui gắng thêm mua iPad bạn nhé 😁
@Kính Cận 0_0 Thi thoảng mình muốn chơi liên quân có được ko bạn ơi??? Có thể update nên androi mấy ???
Có bạn nào đang cầm nó và chơi liên quân thì cho mình xin cái nhận xét với . Có thằng gạ bán cho mình 2 củ mà ko biết có đáng ko?
@minhtuan7610 Không nên mua nha. Máy này xài con chip intel, ko tối ưu cho game đâu. Mua chỉ để lướt web, youtube, mạng xã hội đồ thì được thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019