Nokia sắp sửa giới thiệu Firmware PR1.2 cho N900

sonlazio
28/4/2010 3:33Phản hồi: 63
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vừa bán em nó xong :| 😔 Chả biết vui hay bùn
đợi đợi video call 😁 😆 không biết chất lượng camera trước thế nèo. Xài cái miror thì ẹ quá !
sop

Cung nho cac pac o tinhte.com ma em biet nhieu hon ve N900. Rinh em no ve mot tuan roi va hoan toan hai long. Cam on cac pac rat nhieu. Hy vong PR 1.2 som re mat. Xin loi vi em len web bang N900.
DragonVct
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mún bán N97 mà sắm em này quá nhưng khổ nỗi.. chưa có tiền! :p
thất vọng về nokia tốc độ cùi mía quá xá, pin thì yếu quá chừng
lại một con sâu ở đâu lạc vào đây rồi các bác ơi. ae ném đá vỡ đầu nó ra cho khỏi bò linh tinh khắp box
tantaimk
ĐẠI BÀNG
14 năm
con sâu này bò khắp nơi, bị chém mãi vẫn ko chết mới ghê chứ! =]]]]]]]]]]]
con sâu này bị khùng rồi,tốc độ N900 vậy mà còn nói chậm,nếu thấy như vậy thì ep xung lên,NGU CÒN TO MỒM:mad:
Người ta nói đúng mà các bác 😃 mình là Ta bờ lét nên ko nên so với Sờ mát phôn làm gì so với láp tóp cho nó máu ;))
Let'sviet
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thì bạn ép xung lên 1,7GB đê, lúc đó sợ lại chóng mặt lên vì tốc độ ấy chứ!😁
Màn hình độ phân giải lớn như vậy ko tốn pin mới là lạ.;)
Đơn giản thế mà ko chịu hiểu! hahaha...:D

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:13 PM ----------

Thì bạn ép xung lên 1,7GB đê, lúc đó sợ lại chóng mặt lên vì tốc độ ấy chứ!:D
Màn hình độ phân giải lớn như vậy ko tốn pin mới là lạ.;)
Đơn giản thế mà ko chịu hiểu! hahaha...:D
vì sự phát triển của maemo 😁
So với netbook thôi cho nó vừa tầm =)) . Mà so với netbook cũng có thể nói là tốc độ khá chứ không chậm 😆
cac' bac' cu' nghi sai ve bac y'. theo em hieu thi bac y' noi' ve toc do phat' trien FW cua Nokia. dung' la cham that. con pin Nok thi khong yeu dau bac ah. pin N97 tan 1500 co ma
hết tháng 4 rồi mà vẫn chưa thấy cái gì nhẩy. bùn thật. hi vọng chơi xong 30-4 và 1-5 thi no cho ra bản mới nhỉ.
ước mơ vẩn là ước mơ hi..hi..hi
Bắt đầu thấy ghét Nokia như ngày trước rồi. có cái Firmware 1.2 mà đợi hơn 1 tháng rồi :-s
dung_sf
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nokia phát triển FW mới quá chậm,làm anh em Maemo nản lòng
Giới thiêu maemo cho người việtnamm rồi nokia bỏ mặc cho người tiêu dùng với cáy máy tùm lum lỗi,chờ hoài không thấy ra phiên bản mới để khắc phục cho người ta,không biết nokia có chơi trò ''đem con bỏ chợ'' không nữa
Đúng là chờ lâu thiệt đó, nhưng hy vọng là PR 1.2 này sẽ không làm anh em Maemo thất vọng. 😃
PR 1.2 chừng nào mày mới ra mắt :throwball:
mong chờ firmwere mới quá ko giờ mình dùng dt dắt tiền mà nhiều cái ko có cay mũi lắm các bác ạ
Chắc phải hết tháng 5. Hic.. 1 tháng sau khi RC bị lộ, kiểu giống như Windows.
Let'sviet
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em thì hi vọng FW mới cải thiện đc pin, dùng lâu hơn một tý, thoải mái 2 ngày là ngon rồi!:p
về việc cải thiện pi thì chắc ko đáng kể đâu. vì may chạy khỏe cấu hình cao màn hình to thì ko tránh được nhanh hết pin. bác nghịch ít thì may ra pin dùng lâu hơn thôi.
dung_sf
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao mà dùng thoải mái được 1 ngày là ok rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019