Nokia trình làng Asha Touch: dòng điện thoại thuần cảm ứng

Didu
6/6/2012 6:7Phản hồi: 575
575 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giá tốt để đánh bật hết bọn Tàu về nước
hình thức này chỉ chị em dùng thôi >''< trông như mấy con gấu.
máy cái này co hệ điều hành không thế
xmen533
TÍCH CỰC
12 năm
Điện trở và 2.5G 😕
Áha thì chậm như rùa ý, đang dùng tính đổi E khác nè 😔( Nokia ơi tỉnh táo lên :x
stao
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trông cũng được với cái giá
lionel
ĐẠI BÀNG
12 năm
đố các bác biết em ý chạy os gì =))
d7293
CAO CẤP
12 năm
yêu cái 311 nhất vì màn hình cảm ứng điện dung, chíp 1GHz
jin_279
TÍCH CỰC
12 năm
Kiểu này các dòng mấy tầm trung nokia chiếm ưa thế rồi! :|

Gửi từ Blackberry Bold© 9000 của tôi sử dụng Tinhte.vn
Boybq
ĐẠI BÀNG
12 năm
nokia luôn ăn theo. giờ vẫn màn hình điện trở. minh xem thông tin mấy máy chạy s40 mà bộ xử lý 1ghz không hiểu nokia nghĩ gì để bộ xử lý đó
@mechanic_bikerhanoi cảm ơn bạn, nhìn avatar thấy quen quen hóa ra từ cái thời mình dùng e63 cũng có xin cer và key cho ổng bg thấy ổng nguy hiểm thật.... chả biết bg đnag dùng dt gì rồi
Boybq
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mechanic_bikerhanoi vầng bạn nói thế thỳ t chịu. bây giờ vẫn dùng e63 chứ k phải k là fan của nokia
Boybq
ĐẠI BÀNG
12 năm
@allforyou1579 uk thỳ mình k biết. nokia biết. nhưng khách hàng mới là điều quan trọng. sản phẩm nokia khắch hàng dùng chứ nokia k để dùng riêng cho họ
@Boybq có giỏi thì bạn suy nghĩ đi, suy nghĩ được gì tốt lên FB Nokia mà trình bày, cứ ngồi đó nói con ngưòi ta ăn theo, giá phổ thông cho hs-sv thôi, còn muốn tốt bạn mua IP4 đi, khỏi chê bai,haizzzzzzzzzz!
Nokia phá sản là cái chắc, điện thoại vừa ra toàn người chê và người thông cảm, chả có nổi 1 lời khen thì bán nỗi gì...
@thanhtung285 đui ah? L Với I mà ko nhjn ra ah? 24/24 online mắt đui rồi ah?
@jinsakura Nhju tiền học rộng tài cao quá! Hiểu biết quá đến chứ L Và chứ I cũng ko phân biệt nổi? đáng thương đáng thương! ko biết ngày xưa thầy cô nào dậy tập đọc vậy? Đang học dở bảng chứ cái ah? mới học đến chữ I chứ chưa học đến chữ L ah? Lumia 900 mà là đt tầm thấp ah? Bạn dùng đt bao nhju tiền vậy? 100000-200000$ ah?
@blueseaN9 Nhìn nhầm thì có gì mà phải nói người khác như thế. Tôi ko rảnh mà online 24/24 . Mà tôi có đụng chạm gì nokia đâu. Câu trên viết về samsung , nhìn xuong dưới thấy l900. Nên nghĩ là I900 của samsung . Chẳng có gì đáng đẻ bạn phải chửi tui đui .

-- Sent from my Palm Pre using Forums
@thanhtung285 đANG Bàn luận về nokia lại tưởng nhầm sang ss?
phongm&e
ĐẠI BÀNG
12 năm
311 cảm ứng điện dung mà
Nokia 311 giá quá tốt, mình thấy nó đá ứng tốt nhu cầu của đa số người dùng hiện nay, ngoại trừ anh em tinhte
@hoanganh2710 bạn này nói rất đúng, vì tinh tế toàn thánh tinh tướng =))
Con cùi bắp nhất thì cảm ứng điện trở cũng đúng thôi...than vãn gì thêm cái thương hiệu nữa.
Mr.Fiber
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dường như Nokia đã hết ý tưởng thiết kế cho điện thoại của mình thì phải. Đã vậy còn áp dụng cảm ứng điện trở nữa. Nokia đã quá lạc hậu
tranmani
ĐẠI BÀNG
12 năm
cảm ứng điện trở cho nó rẻ ấy mà
Tiền nào của ấy bác à, rẻ mà đòi cảm ứng ngon sao được
@levu136 Bạn gom 1 lần nguyên cục thế cơ à :p giá gần 100 lô mình nghĩ ko rẻ lắm đâu bạn so với cấu hình em nó mang theo.😁
con 305 và 306 đẹp đấy chứ ( ngầu đời ) 😃 còn 311 nhìn thì có vẻ trẻ trung 😃
chanhthi
TÍCH CỰC
12 năm
Tiền nào của nấy thôi, có tầm 2 triệu vậy là ngon rồi. Trước khi phán hãy nhìn lại cái giá dùm cái.
Ai bảo s40 dùng chip 1ghz dư thừa thì lấy con asha 302 dùng chip 1ghz với con asha 200 ko dùng 1ghz ra đây đọ real football 2012 với các ứng dụng khác nha.và mình đảm bảo chip 1ghz sẽ làm đt mượt hơn rất nhiều.
@loveanyone nói vậy , nếu bác ko có tiền , mà muốn mua 1 cái điện thoại mới , 1 cái có vi xử lí "cùi bắp" 1ghz với 1 cái ko có jk cả mà giá gần như nhau , xin lỗi , chắc ai cũng bik , nên bác đừng đem lí thuyết của bác vào , đã bình dân thì phải đánh vào tâm lí người dùng , còn phân khúc cao có đề cập tới mấy cái này thì cũng chẳng ai để ý ( 2 nhân , 4 nhân đầy rồi )
@nhok_dk Biết là tiền nào của nấy, nhưng đừng lấy mác 1GHz cho rằng sẽ nhanh và mượt hơn nhiều, mà ta nên xem đó là sự cải tiến nâng cấp chút đỉnh, không phải là tiêu chí để sắm máy mới.
@loveanyone nhưng nói tóm lại nhé : bạn dùng asha 1ghz chưa.
@loveanyone ai cũng như bác thì Nokia CẠP ĐẤT MÀ ĂN à ? Bán cho mọi người nhưng tập trung là người lao động , đã lao động thì ko có thời gian ngồi như mình , họ thấy jk hay thì họ cho là hay , họ thấy dở thì cho là dở , dân VN chất phát , Nokia ở Vn ko bik bao nhiêu năm nên họ tin Nokia thôi , Nokia bảo 1 ghz thì là 1ghz đó :| , đừng đem triết lí của dân IT vào đây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019