Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

NVIDEO - trình xem video trực tuyến thay thế YouTube...

2/10/2011 23:9Phản hồi: 148
NVIDEO - trình xem video trực tuyến thay thế YouTube...
Soft này khá tiện dụng, dung lượng nhẹ (chưa đến 1/2 MB), cài dễ dàng, cho phép xem các video trực tuyến như kiểu YouTube. Mà hình như nó chính là YouTube được nâng cấp lên, giao diện rất đẹp, có thể theo dõi các clip mới cập nhật trong ngày, trong tuần, thậm chí là trong tháng và từ trước tới giờ. Các video được xếp theo đúng chủ đề: giáo dục, giải trí, xe cộ, âm nhạc. Nếu ko muốn search video theo chủ đề thì vẫn có cách: đó là ta có thể tìm kiếm theo phím nóng: CTRL+F. Ko những thế Nvideo cho phép chúng ta download trực tuyến về N900, chất lượng hình ảnh tương đối tốt, có thể xem full màn hình, ko bị giật. Chần chờ thêm chi, download trong App về test thôi AE...

148 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sáng nay đang rỗi,thử xem sao
rảng rỗi sinh nông nổi ;)
khong biet co thang nao ranh roi viet phan mem de chay symbian tren N900 cua minh ko nhi.:twins:
có đấy. Dùng sang N97 đi symbian chính tông. khỏi lăn tăn.
bac nham roi. bac dung noi nhu the chu. neu quay ve sai symbian thi N900 de lam chan giay ha. symbian cung co cai hay cua no. cung giong nhu androi ma chung ta dang co gang chay tren N900 vay. neu chay dc symbian 3 thi cac bac se co 1 giao dien mo khoa man hinh bang bong bong rat hay do.
...cách đây vài 3 hôm A ko thấy, tự dưng sáng nay thấy trên app...
...chả biết ma nào viết lên app này, xài ngon và mượt đáo để...

có ngon bằng cutetube không hả Hoàng ơi. thấy rất nhiều app chạy youtube. nhưng thấy cái Cutetube QML là hay nhất.
popop8012
ĐẠI BÀNG
12 năm
anh cũng đang dùng cutetube đây! rất đẹp và chất lượng!
Em cũng thấy thằng Cutetube QML chạy ngon và đầy đủ, chắc youtube ko cần thử app nào nữa ^^
cảm giác tải trang nhanh hơn bác ah.xem video nét và ít bị giật.chỉ cần click vào video là full màn hình luôn:showoff:
down video cũng dễ dàng và khá nhanh

---------- Post added at 09:54 PM ---------- Previous post was at 09:50 PM ----------

hihi công nhận giao diện dễ sử dụng.tìm kiếm và down khá nhanh
...chú nghĩ sao lại phán vậy, N900 mà chạy SYM chắc nhiều AE đã tống khứ em nó lâu rồi...

Ứng dụng thật tuyệt cám ơn a Hoàng ah nha 🆒
...đồng chí đang đẩy 1 mem Maemo sang Sym đó...

Công nhận ứng dụng này quá tuyệt vời. tuyệt vời không ngờ luôn, mỗi cái co dãn màn hình không có mới buồn
that su thi e cung can sai 1 so ung dung ben sympian chu bo.vi du nhu chat ola.ma dau fai ai cung du da de lam 1 em n97 dau may anh.chay gia lap java thi lag ko chiu noi hic
sao em cai nvideo lai khong co tieng nhi....?
Bác này lại mới vào nghề vọc vạch như mình à, Bác lên flash lại máy rồi cài lại các ứng dụng từ đầu, máy vừa mượt lại ko bị xung đọt hay lỗi khi cài đặt PM
J_Me
ĐẠI BÀNG
12 năm
chắc mạng mình gà, vẫn bị gật, pause khoảng 30s play thì ok.
e moi flash xong roi moi cai ma..nhung khong co tieng😔
Cái này là do ĐT bạn để ở chế độ (im nặng) thi * mà có xiếng:happy: ,còn chần chờ j nữa chỉnh nại Đt nào
Bác thử cài thằng này xem có tiếng ko ? Cutetube QML
J_Me
ĐẠI BÀNG
12 năm
má ơi bây h bật nó lại load nhanh vãi ra lun. haha.

có điều ngốn pin quá, bật 2 tiếng là hết sạch pin. Sao mình tham lam thế nhỉ ^^
oranavn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Oạch nó ngốn pin kinh dị lun trời :hot:

...mình chưa xài thử cái đó lần nào...
...trước giờ chỉ xem video trực tuyến qua cái YTube thôi...
...giờ phát hiện thấy cái NVideo này hay và trực quan phết...

sao cái Nvideo này, nó hạn chế search =.=

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019