nVidia Shield console đã bán: 200$ cho bản 16GB, 300$ cho bản 500GB

sonlazio
29/5/2015 3:32Phản hồi: 85
nVidia Shield console đã bán: 200$ cho bản 16GB, 300$ cho bản 500GB
Screen Shot 2015-05-29 at 10.30.34.jpg
Cuối cùng thì nVidia cũng đã bán ra chiếc máy chơi game Shield Console của họ với giá 200$ cho phiên bản 16GB (có ngay) và 300$ cho bản Shield Pro 500GB (giao giữa tháng 6). Với mức giá này thì Shield Console sẽ đi kèm với tay cầm chơi game zin của nVidia và được tặng thêm một số phần quà như thẻ Gift Card Play Store 30$, 3 tháng Google Music Unlimited. Nếu mua bản Pro bạn còn được tặng thêm game Borderlands: The Pre-Sequel! trị giá 30$ nữa.

Với mức giá này thì nVidia Shield Console trở nên rất hấp dẫn, nhất là khi nó chạy Android TV với một số tựa game độc quyền. Hy vọng chúng ta sẽ sớm thấy Shield ở Việt Nam.

Tham khảo thêm về nVidia Shield Console
85 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DLQ
TÍCH CỰC
9 năm
Vừa order em nó trên Amazon cái "độp"..Hi vọng thứ Hai này sẽ có em nó trên tay.
Sẵn gói lại cái Amazon Fire TV trả lại cho "cố chủ"....😃
danhhoaiphuc
ĐẠI BÀNG
9 năm
@DLQ bạn mua hàng thanh toán ntn bạn 😃
DLQ
TÍCH CỰC
9 năm
@mimosa1805 Em ở US nên mua tối hôm qua thì sáng nay đã nhận được " em nó"...còn e ko biết Amazon có ship về VN hay ko nữa...sorry bác.
DLQ
TÍCH CỰC
9 năm
@maytinhbangsony Em trả con Fire TV lại cho Amazon rồi bác ạ...Vì em mua Fire TV này xài chữa cháy trong khi chờ con Nvidia Shield.(Mua trên Amazon khoái nhất là điểm này,cứ mua xài xong dưới 29 ngày là vô tư trả lại,không mất một xu)..😃
@DLQ EM ước được như bác.... thật không thể tin được 😔
giá tốt
Đợt vừa rồi tìm mua Shield Tab mà hổng thấy có bán chính thức ở VN
baodng
TÍCH CỰC
9 năm
Thêm có 100$ mà được thêm tới 484GB quá phải chăng.
bản 16gb và bản 500gb khác biệt nhiều về dung lượng mà giá thay đổi không nhiều nhỉ 😃
Chắc chắn sẽ đợi giữa tháng 6 mua bản 500GB k mua bực vào người vs 16GB đâu
@luvctvd47 nó hỗ trợ thẻ nhớ và ổ cứng gắn ngoài mà, 100$ dư sức mua được ổ 1TB rồi
@linh_pro91hp E thích đồng bộ bác ạ. Chứ ssd nhà e có r mà :d
Lắp ra tra vào phiền lắm
mirugami
ĐẠI BÀNG
9 năm
bỏ 300$ ra để chơi mấy game di động trên android thì phí quá cha.Rồi sẽ thật bại như các máy game chạy android trước đó vì đơn giản là ko có game đáng giá để chơi
Juztapose
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mirugami con này xài cả GRID để stream game PC từ server của bon nVidia về. cơ mà hình như max được 1080p 60fps thôi chứ ko được 2k- 4k, đòi mạng tầm 30Mbps. thấy có cả series batman vs metro last night, DMC, DIRT, GRID, street fighter, darksiders đủ cả. nói chung là hơn mấy con android box bt nhiều.
chickenbg
TÍCH CỰC
9 năm
@mirugami đâu chỉ là game android đâu bác ? hơn 50 game khủng độc quyền nữa kìa.. kiểu crisys, do.om , haftlife 2 ...
cái shield tab hình như ở vn cũng kô thấy, năm ngoái có đăng bài hóng chờ hoài mà chả thấy đâu cả
Tấn Trà
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cardmanhinh.com ship từ mỹ về thôi bác, dùng ngon mỗi tội pin yếu @@
solarbizz
TÍCH CỰC
9 năm
shield ko phải chỉ chơi game mà nó còn có đầy đủ tính năng giải trí của android TV nữa,về phương diện này thì console ko bì kịp đâu .
#sonlazio vừa mua Razer Forge TV
melodys
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ở Vn mua bằng cách nào nhỉ các bác ?????????
longakka
ĐẠI BÀNG
9 năm
Người ta ít tiền mua android box, ông nào lắm tiền mua xb1 ps4 đi, tầm nửa năm chi phí game nó đội lên biết nhau ngay
@longakka - mình chơi 2, 3 tháng mới xong 1 game, vì ít chơi, chỉ mua những game nào được đánh giá là chất và đỉnh, chưa kể tới dịp được giảm giá game cũng rẻ, canh lúc đó mua 2, 3 game chơi
- game android chưa game nào lôi cuốn được như PS4 hay Xbox one, thật tình đấy.
Giá $300 cho bản 500GB làm mình quá sock luôn
Giá bán thật ko thể tin nổi
Game mobile thì ko ham lắm. Chủ yếu là film trên đấy chất lượng thế lào..
À mà quên,nếu đường line tốt thì chơi dc mấy game nặng trên cloud thì toẹt vời. Ko cần đầu tư cái case xịn để chơi. Có điều đứt cáp phát coi như ngồi xem film thoai
2 thím mua ở đâu mà rẻ thế o_O
Kabm
CAO CẤP
9 năm
hàng Nvidia có thể chơi game từ PC có gắn card Nvidia mới. Còn không các bác dùng phần mềm Splashtop để chơi game win trên máy tính bảng hoặc HTPC nhé.
huykho
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bữa giờ đang phân vân giũa cái này + với 1 cái TV 4K không Smart. nhưng cũng đã suy nghĩ lại 😁
thứ nhất là mình đã có 1 con Xbox
thứ hai, nếu mua 1 con TV LG 4K 49" mới ra đầu tháng 4/2015 giá 14tr + cái cục Shield này giá 300$ cộng với thuế, chi phí ship nữa thì cũng mất tầm 22 củ.
tháng 6 này Sony sẽ ra hàng loạt Android TV 4k . Đang nhắm tới cái này, dự đoán cũng tầm hơn 20 củ cho cái 48".
như vậy mua 1 cái Android TV của Sony + cái Xbox đang có sẽ hợp lý hơn chăng ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019