ở tp HCM nơi nào bán đt Sky pantech uy tính đây

nhokzenz
12/2/2013 2:53Phản hồi: 30
..gần đây mình cũng đang chú ý đến đt sky pantech....đặc biệt là sky a810.....nhưng mà mình nghe nói dt sky cũng có hàng kém chất lượng.... nên mình mở topic mong anh em vào góp ý chia sẻ nhau về 1 số cửa hàng bán dt sky pantech uy tính ỏ tp HCM và HN...để tránh trường hợp tiền mất tật mang...
Anh em ủng hộ cái nha!!!!!!!!!!!!
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

didongviet.vn , ko thì tinhte.vn/threads/1550832/
nhokzenz
ĐẠI BÀNG
11 năm
uh`...didongviet.vn... mình thấy cũng được..tại mình ở tp hcm
Mình đang dùng con 6200 ở di động việt nè nói chung tất cả đều ổn chừ những thứ ko ổn, nếu dươc chon lại mình ko mua o đây nữa vì rất nhiều thứ chỉ được mỗi cái quảng cáo hay thôi
nhokzenz
ĐẠI BÀNG
11 năm
....quảng cáo mà,ai mà chảng muốn làm bóng tên tủi của mình...nói là hàng đẹp,zin chua bung.v.v...vậy mà cuối cùng mua thì chưa chắc như vậy... mình đây cũng bị vày lần...sợ quá trời... làm vậy chỉ tội cho người mua, đăc biệt là những người có kinh tế không cao,phai dành dum tiền mới mua được cái ĐT mình thích....
Đây là VD ne, mua đt không vùa ý nè
nhokzenz
ĐẠI BÀNG
11 năm
đây nè http://www.tinhte.vn/threads/1831899/ topic đau lòng nè
nhokzenz
ĐẠI BÀNG
11 năm
mong các ace vào ủng hộ nha
nhokzenz
ĐẠI BÀNG
11 năm
ùh... các bác cho mình hỏi làm sau để phân biệt hàng dụng đt sky pantech
ntmh92
TÍCH CỰC
11 năm
bạn có thể nói ra những gì ko ổn ko, vì mình cũng vừa mua lu6200 ở đó
nhokzenz
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ntmh92 bạn vừa mua ở chổ nào... cửa hàng tungon hay didongviet vậy
lên 830 hoặc trải nghiệm thì 760,800,810,820😁
bạn cứ ra didongviet mà mua , hiện tại mình thấy chưa có scandal gì liên quan đến chất lượng máy tại đó cả 😃
nhokzenz
ĐẠI BÀNG
11 năm
uh đúng ròi ở didongviet cũng được đấy... ra giêng chắc tậu 1 em a810
ntmh92
TÍCH CỰC
11 năm
tầm tiền đóa fang LG TAG đi, ko thì A760 hay A770 đc rồi, 810 chả khác với 2 con đó là mấy
nhokzenz
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ntmh92 ùh bạn nói cũng đúng nhưng mà mình nghe nói cái màng hình IPS cua a810 đẹp hơn cái màng hình WVGA va dung lương pin cũng kém hơn nửa
T_the
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nhokzenz Vậy thì lg lu6200 đi bạn mình đang định gã e su660 này để bù thêm tiền cưới e lu6200 đây có cộng đồng đông vui.(su660 e êm lắm gã cũng tiếc nên đang phân vân ko pik sao đây)😔

Gửi từ LG-SU660 của tôi
nhokzenz
ĐẠI BÀNG
11 năm
Y thash bạn nha.. con LG TAG của bạn vừa ý mình nhất nè... màng hình IPS ok 4.3inch ok ( mình cần 4.3 hơn là 4.5inch) ram 1gb ok .... túm gọn lại lựa chọn dt hủm giờ mới có con dt vừa ý... nhưng mà không biết con nầy có lổi gì ko ... để đi nghiên cứu về nó coi... hjhjhj mừng quá..
ra đó mua nó fix lỗi với up lên 4.0 cho mình lun mà bạn , chúc bạn mua đc hàng tốt ;)
bửa đọc đâu cái topic didongviet bị chửi quá trời nay không thấy
mình hay mua bên anh Sơn www.phonehanquoc.com thấy uy tính mà chưa bị vấn đề gì cả
toanman
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không biết mình có nhiều chuyện không vậy ta?
thôi mình có lòng tốt nên chia sẽ cho các bạn biết luôn
Mình bên hội những người phát cuồng vì Sky nên mình có phần hiểu biết rộng hơn mọi người về vấn đề này.keke
Tại hội của mình, mỗi người mua một nơi như didongviet, dienthoaidoc, skychinhhang, xuanmai....nhiều lắm
Cuối cùng đã hội ý lại và đưa ra nhận xét: bên phonehanquoc.com của a Sơn là bán hàng chính hãng, có hóa đơn chứng từ hẳn hoi, máy sài luôn ổn định, nếu có lỗi rom hay trục trặc gì đó, họ đều giải quyết rất tận tình và nhanh chóng...
Xin hết!
@toanman Mình cũng đã tham khảo cả tháng nay, thì đúng là chỗ bạn Sơn chât lượng cũng như chế độ bảo hành có vẻ tốt, tuy nhiên giá chỗ này chát quá 😔Ko lẻ mua trả góp
@CQTrung tiền nào của đó mà bạn. mình thấy mua trả góp cũng tốt, trả từ từ ^_^
toanman
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Mr KOP Tùy nhu cầu bạn ơi
Ai có tiền thì mua luôn cho sướng
Còn nhiều người có knh tế hơi hạn hẹp hay gì gì đó sẽ chọn hình thức trả góp
Mà tính ra mua trả góp tạo sự an tâm cho mình hơn he, cái gì cũng có giấy tờ bên Nhà nước nên máy có trục trặc gì thì đố họ dám không bảo hành cho mình.
@Mr KOP mua trả góp xong đến khi máy hạ thì lại nản😁
@toanman Toàn có tự BA mình ko ah!!! Hôm bữa gặp thằng cha Sơn SKY SG ji đó, nó lên mặt chảnh chó, thấy toàn tự đi quảng cáo tăng thương hiệu ko chứ dc kai woai ji đâu.
mình xin cái địa chỉ mình xin cái địa chỉ đi sơn
toanman
ĐẠI BÀNG
11 năm
@minhnhat20051980 www.phonehanquoc.com nhé bạn
113, Xô Viết nghệ tĩnh, bình thạnh đó bạn
bác chủ đã mua rồi thì phải

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM