Offline trải nghiệm iPhone 6, iPhone 6 Plus, chiều nay, cafe Tinh tế

cuhiep
19/9/2014 2:59Phản hồi: 248
Offline trải nghiệm iPhone 6, iPhone 6 Plus, chiều nay, cafe Tinh tế
Mình và anh em CellphoneS sẽ mang đến 2 chiếc iPhone 6 và một chiếc iPhone 6 Plus đến. Mời anh em chiều nay, 5 giờ đến cafe Tinh tế để rờ và trải nghiệm. Đây là buổi trải nghiệm đơn giản nên anh em cứ đến tự túc, không cần đăng ký. Không có gì nghiêm trọng, mọi người truyền tay nhau xem iPhone mới và chia sẻ cảm nhận về nó. Hẹn gặp lại anh em. Cafe Tinh tế tở 390/7 đường 3 Tháng 2, Quận 10.

Ps: anh em nào mắc chứng bệnh rung tay thì không nên đến.
248 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

curtues
TÍCH CỰC
10 năm
cho em thử đầu tiên đc ko ? 😃. top cmt it like
Bác Hiệp ơi, ngày trên hình bị đảo rồi kìa. Chỉnh lại theo kiểu VN đi bác @cuhiep
@djvinhthuy luck
ip6 có vẻ cầm chắc chắn hơn 6+

Sent from my iPad using Tinhte.vn
mrbi1212
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái này đc àà nha.Chiều ghé xem sao
To hơn, Nhanh hơn, iOS 8, có gì khác biệt rõ ràng đâu mà trãi nghiệm, mục sở thị thôi.
Book vé vô ngay cho kịp sờ em ai phôn sáu pờ lút 😁
Lỡ cầm tuột tay làm rớt thì sao ta 😁
lxh1290
TÍCH CỰC
10 năm
@cuhiep 😁
@Spellsinger413 tiện thể crash test luôn :D
@Spellsinger413 Tang bac luon! :D
minhkin
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cuhiep Rắn ghê ha. Bao nhiêu % đấy ??? :rolleyes:
anh em sg thích quâ
@Didu Tội nghiệp Mod...😃
em cho anh ly cf đá , it đường.
lót dép hóng đến chiều dc sờ mới về 😁
Mình đã lên OS8 cho em 4s của mình và kết quả vượt quá mong đợi của mình luôn, rất mượt nha mấy bác, em có cảm giác nó mượt hơn cả os7 vì thế mấy bác có 4s cứ yên tâm mà lên nhé.
@qwaytoiben đa số anh em lên đều than troi vì lag và nóng máy, có thể apple chưa tối ưu được bản mới cho thiết bị cũ, sau này sẽ có sự điều chỉnh. Máy bạn mượt là bạn hên, hoặc chưa đủ độ nhạy bén để cảm nhận, bạn xem bảng thông số các tốc độ mở ứng dụng của hai bản cũ và cập nhật sẽ thấy tốc độ chậm đi rất nhiều do phần cứng máy cũ không đáp ứng nổi, chắc chắn là không bằng bản cũ đâu. Bạn thấy mượt chẳng qua là yếu tố tâm lý mà thôi thuc tế phải dùng phép đo đạc mới chính xác.
@junerain126 Nếu mình là người mới lần đầu sử dụng ip và hđh ios thì bạn có thể nói do tâm lý hay nhạy bén gì đó nhưng đằng này mình gắn bó với ip từ thế hệ đầu và hiện tại là 4s nên mình nghỉ mình có đủ nhạy bén để nhận ra máy có mượt hay kg bạn ạ.
@qwaytoiben Vấn đề là nhiều người lên xong thấy lag và nóng hẵn, nhưng riêng bạn thì thấy không nghĩ cũng lạ. Nói thật chứ ngay cả IOS được tối ưu cũng vậy, nó cũng có giới hạn về phần cứng, không phải bản nào các máy cũ cũng chạy mượt hết đâu, theo tôi thấy đời ip5 trở đi thì ok nhưng từ 4S trở xuống thì chậm hơn là chắc rồi, không thể nào nhanh hơn được. apple mang tiếng hỗ trợ cho các máy cũ chứ thuc sự những máy cũ như 3gs, 4 có chạy được các bản mới đâu. Cài vào lag tung chảo thà không cài còn hơn. Hơn nữa những tính năng mới đâu được có trên các phiên bản cũ, apple đã cắt hết nhưng vẫn lag.
macahoa
ĐẠI BÀNG
10 năm
@qwaytoiben Của bạn là iphone mấy đang cài ios mấy
Xel Naga
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chán quá! Ở Hà Nội không có Cafe tinh tế nên không đi được.
Stuart
TÍCH CỰC
10 năm
@Xel Naga Book 1 vé giá rẻ của Vietjet bay vô Xì gòn là xong chứ gì. Hì hi.
Em một vé chiều nay :p:p
Pa nào làm rớt thì quá nhọ = ))
Pa nào làm rớt thì quá nhọ = ))
Ai cũng thích được sờ
😔( off ở Vũng Tàu đi anh !
curtues
TÍCH CỰC
10 năm
@cuhiep cầm iphone 6 viền mỏng bằng galaxy alpha ko thế ????
@tuann2 Bác kb rồi, vn vs nc ngoài đang đua nhau bán tháo lại vốn kìa ^^ hôm qua mình cũng quất dc mấy cái, mới tẩu hết =))
tuann2
TÍCH CỰC
10 năm
@dieucancel . Mới mua về thấy to nhưng dùng 1 ngày lại thấy hơi nhở với em iPhone 6.
tuann2
TÍCH CỰC
10 năm
@duyanh407 Vậy còn ở Úc thì bán vẫn đắt quá hiện tại phải mua đắt hơn $200 đó.
@tuann2 Chắc bên đó tụt ít hơn, bên mình tính ra đô Mỹ còn chưa lời đc 80$ nữa, ông anh mới bán đc 4 con, hú hồn, để 1 2 ngày nữa chắc lỗ.
Capetown
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ps: anh em nào mắc chứng bệnh rung tay thì không nên đến.
Em thích câu này của bác @cuhiep

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019