Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Opera Mini Mod for BlackBerry Multitab and Copy-paste Sign version

buoctrongmuabuon
16/2/2012 16:24Phản hồi: 3.379
3.379 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

OTA cho các bác đây http://db.tt/H906cTuR
Mình đã update thông tin rùi, rất vui được trao đổi với bạn để phục vụ tốt hơn cho cộng đồng BB

Mình cũng không bik server của Opera sống được bnhiu năm rùi nhỉ
dragon19xx
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rất tuyệt đấy bạn! Mình nghĩ bản này là đc rồi. Gọn nhẹ mà hiệu quả. Chỉ cần bỏ phần update đi là quá Good, ae kô mong đợi gì nhiều hơn 😁
ye4ever
ĐẠI BÀNG
12 năm
cảm ơn bác rất nhiều vì đã xoá tan nỗi trăn trở từng đêm của những ae os4.5 😆
nouvo11
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quá đỉnh... 4.5 ta lại vô đối rồi
hi cảm ơn bác nhiều
Đã fix OTA http://db.tt/H906cTuR
phanvatchat
ĐẠI BÀNG
12 năm
chân thành cảm ơn bác, hôm nay là ngày vui của anh em os4.5
để down tét thử. thanks bác chủ nhiều.
langoc
TÍCH CỰC
12 năm
Tuyệt vời.......................
beckxd
TÍCH CỰC
12 năm
87 lại lên giá rồi bà con ơi, thích quá, ha ha
nhờ chủ thớt cái này được không... Bác làm thế nào mà mod được bản 6. mà lăn nó nhanh lên + tiếng việt ấy 😁

6. thực ra không lag, nó chỉ bị lăn chậm quá nên mọi người nghĩ là lag thôi. Chẳng lẽ java của BB lại k bằng java của mấy con s40 cùi ah 😔 (ý kiến của em, mọi ng chém nhẹ tay)
nó chỉ báo updte như khi opera thường thui, một hai lần là nó không báo nữa, chúc cả nhà zui zẻ..............😁
Em có thể cảm ơn bác bằng 6 thứ tiếng, nhưng đây là diễn đàn mang tầm cỡ Quốc Gia nên em xin cảm ơn bằng tiếng mẹ đẻ: CẢM ƠN ....! 😆
^UCWeb làm chi. 1 cái này thôi đã hạnh phúc lắm lắm rồi.
Vừa ấn nút Vote lên trang Nhất 😁
Phải mua 87 cho thỏa lòng mong ước thôi :D
Hix..hix...sướng quá bác chủ ơi, ôm em Mập 8700 2 năm nay, đây là lần đầu tiên em cảm thấy em mập hoàn hảo >90% (ngoại trừ vụ ko thẻ nhớ...BS bó tay)...lại càng yêu em hơn, mặc dù đã có vợ đẹp BOLD 9000.
tin em đi, có thẻ nhớ thì nó không còn là 87 nữa đâu, vì có thẻ bác sẽ dùng nó như 1 chiếc nokia vậy, chả còn gì để vọc vạch nữa, dùng 88 với bold em đã quá rõ vụ này, không có được tình yêu như với e 87 đâu
rất hay cho anh en OS 4.5. Thank you..............
Đã text thử thấy chạy tốt, Nếu Bác chủ mod được bản 6 thì tuyệt vời, dùng bản này hỗ trợ thêm cho opera mini 6. Thanks Bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019