Opera Mini Mod for BlackBerry Multitab and Copy-paste Sign version

buoctrongmuabuon
16/2/2012 16:24Phản hồi: 3.379
3.379 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

masikenyuki
ĐẠI BÀNG
12 năm
quá hay bạn ơi! cố gắng xây dựng cộng đồng BB phát triển nào....!
nhattephi
ĐẠI BÀNG
12 năm
khâm phục khâm phục....! và rất thanks tinh thần chia sẻ 😆
anh_huynbin
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tuyệt quá rồi ! Một bước đột phá mới của ae Blackberry là đây ! Nhưng bác thử với opera mini 6.5 chưa nhỉ ? Thank bác ....
Bác cố gắng ra bản 4.4 nghe bác, nếu mà mod thêm download manager cho 4.4 nữa thì tốt quá, 4.4 ko download dc .Nghe nói bản 6.5 bị lỗi gì đó, thằng anh mình nó chuyên mod cho samsung, để bữa nào học hỏi kinh nghiệm mod thử cho bb sem
Top hot quá sắp cháy mất rùi !oh my god!
UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP
haivugv
TÍCH CỰC
12 năm
ủng hộ các bác có những sáng kiến hay dám nghĩ dám làm :yellowcarded:
Chưa test nhưng cảm ơn bác trước
zero51
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hôm nay quả là một ngày quá tuyệt vời, vừa mua em bb 8820 được mấy ngày. Hôm đi mua còn lăn tăn mãi vụ này, định đợi đủ tiền lên 9k cho đọc được tiếng việt nhưng máu quá vẫn xúc em 8820 cho thỏa lòng. Không ngờ, hôm nay vào thấy ngay bài này của bác, lòng vui phơi phới. Hôm nay còn kỷ niệm 1 năm ngày yêu nhau nữa. Thanks bác ngàn lần, hạnh phúc quá đi 😁
anhlhang
TÍCH CỰC
12 năm
Mình cài vao ko sử dụng được la sao nhỉ?
dragon19xx
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bản này có thể download và save page ae nhá! Đang dùng bản OM 4.4 có download và save page nên dùng cái này thấy kô khác gì mà còn đọc đc tiếng việt. Hoàn thiện bản này là đc rồi chủ thớt ơi.......... ;)
Quá tuyệt các bác ạ, lướt facebook, gmail ầm ầm bằng tiếng việt, hjchjc hạnh phúc vỡ òa mất bà con ơi, thank chủ top 1000 nghìn lần nếu được :x
qua tuyet mong cho abn 4.4 tu bac hehe
bogialata
TÍCH CỰC
12 năm
ngon & ổn định trên 8100 OS45188 😁
Cảm ơn bác thớt rất nhiều vì đã có một đóng góp lớn lao cho Cộng đồng BlackBerry Việt Nam. Chúc bác thành công trên con đường của mình nhé !
bonky
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hôm qua mạng lac,hôm nay e mới test được. Tốc độ có vẻ chậm hơn bản chính thức 1 chút nhưng như vậy quá tốt rồi.chờ bác mod cho 4.4. Mà bản này không có cái auto complete address hả bác?
diepbaohoa
ĐẠI BÀNG
12 năm
e tét thu 8820 xem nao. thanks bac nhiet tinh luon
kien.nh
ĐẠI BÀNG
12 năm
đã thank bạn 😃.......................................
haintwru
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xóa luôn bản 6. để cài bản này thôi
leetran72
TÍCH CỰC
12 năm
Nhu cầu bản thân cũng chỉ vào tinhte với bbvietnam nên cũng chưa cần bản nì lắm. Với lại toàn hiện cái thông tin Update của Opera (toàn hide hơi phiền)
Rất chi là cám ơn bác 😁
Giá mà có bản 6.5 thì tuyệt!
diepbaohoa
ĐẠI BÀNG
12 năm
sax.ko the tin dc, mấy chư bôi đen biết mất hết.chay khá mượt. thu tren 8820
đã test vào mạng được 1 lần bjo opera bi liệt luôn......không kết nối được nữa.........chẳng hiểu lý do.. cài mấy bản khác vô cũng ko được tắt khởi động lại cũng không.........trong khi Browser vô ầm ầm..............chắc con cục cưng 87 của mình bj khùng rùi...hix
hwangtaizia
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoaihungpham Ko phải đâu,cái này là do cái servicebook xung đột đó bạn. Mình bị cái lỗi này rồi. Xóa đi một số cái là vào đc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019