Oppo chính thức giới thiệu Find 5 ở Việt Nam, giá từ 9,999 triệu đồng

sonlazio
27/3/2013 13:51Phản hồi: 431
431 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

newstarwar
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn nào muốn mua thì inbox cho mình, khi nào chính thức bán mình sẽ báo cho các bạn biết
eurogo12
ĐẠI BÀNG
11 năm
mua lg optimus g ngon hơn.giá nhích có tí.éo chơi vs khựa.
taanhquang
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nói không với Tàu khựa
ộp ộp ộp pà gang nam sì tai !
Mua về sài máy có bị ộp ộp ko ?
@doccophong306 Pờ sy ú pà😃

Sent from my lenovo s880 using Tinhte.vn
tntuyenbn
ĐẠI BÀNG
11 năm
công nhận nhìn ngoại hình em này đẹp, ko biết máy móc thế nào 😁
z3r0ko0l
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy bác CM mà không nghĩ gì nhỉ, thử tháo máy bác ra xem có ghi chữ CHINA nào không ???
Hàng tốt thì cứ mua xài thôi, chứ đừng ở đây CM thiếu văn hóa như thế, muốn tẩy chay hàng CHINA á, bác về nhà vứt hết đồ có chữ CHINA đi nhé, coi còn được mấy cái ở lại ??

Em không có ý ủng hộ CHINA gì ở đây, nhưng các bác CM thế em thấy chỉ thêm xấu mặt VN ta chứ được gì đâu nào, đúng k ?
macapong
ĐẠI BÀNG
11 năm
@z3r0ko0l Người làm xấu mặt VN là bác, có thằng hàng xóm qua đốt nhà bác, giết hại a e họ hàng của bác, xog xuôi dọn thức ăn ngon, rượu thịt ra mời bác ăn bác có ăn nổi ko? Nếu vẫn ăn và còn khen ngon chắc bác ko xứng dc gọi là người rồi
@theminhquan Mình lại cảm thấy cafe VN là nhất. Chổ mình, họ mở nhiều cafe Tây nhưng uống lỏng , nhạt nhẽo lắm! Mình vẫn thích cafe Việt hơn.
cchuonlap
ĐẠI BÀNG
11 năm
@z3r0ko0l hàng gia công và hàng của TQ là 2 khái niệm hoàn toàn khác nhau nhé bạn. về học lại định nghĩa cho kỹ đi rồi hẵng tranh luận.
@z3r0ko0l Dự là bác nhận cũng đc kha khá gạch.
không phân biệt được gia công với sản xuất àh?
mình lúc nào cũng hạn chế xài đồ TQ hết,bạn hiểu lầm ý mình rồi.^^
Bên trong y chang Sony Z mà cái giá thơm thế. Đúng là bán sản phẩm bán cả thương hiệu. Đồ Tàu vẫn chỉ mang danh Đồ Tàu😁
10tr mà chỉ là máy trung cấp.
Ôi android 😔
bopha
TÍCH CỰC
11 năm
Công nghệ và chiến tranh là 2 phạm trù khác nhau. Đã là công nghệ thì nước nào cũng như nước nào, công nghệ không phân biệt đẳng cấp, quốc gia... Mà công nghệ là đam mê
@bopha Chẳng hiểu nói cái gì cả,bạn hơi bị nhảm nhí đó.10t có nhiều dt khác để bạn thưởng thức cái công nghệ của bạn lắm.Mình chỉ nói quan điểm không thích hang tàu thôi.
@bopha Cái đó là lý thuyết thôi. Thực tế là với công nghệ cao, TQ đang ngày càng ức hiếp VN.
@bopha Nghĩ sao nói được câu này vậy bạn ? 😃
zesny95
TÍCH CỰC
11 năm
Thiết kế đẹp, màn hình ngon, cam tốt, giá ổn
Mỗi cái UI là chán, thà nó để Stock UI Android như Nexus còn hơn.. Chán

Cơ mà chọn bươm bướm với con này là em chọn con này, bươm bướm đắt hơn mấy triệu mà chẳng hơn là bao, đủ tiền mua bươm bướm thì lại cố mua One =))
Mình xài máy tau nhưng chỉ xài máy dưới 1m thôi 10m hả ko bao giờ mua 10m mua lại con s3 ngon vạn lần.
Đt này nhìn đẹp đấy. Nhưng tiếc là em nó mang quốc tịch TQ 😔
Giá thì cũng ngon thật đấy, cấu hình cũng mạnh:oops:
Cơ mà là thì vẫn phải bye bye thôi. Chả muốn dìm hàng hay kì thị gì đâu, chỉ là ko muốn làm giàu cho bọn khựa thôi😃
P/s : Em rất tốt nhưng anh rất tiếc:p
made in china
Cái giá đẹp quá
Mình nghĩ phone này chắc cũng ko tới nỗi nào. Nhưng vẫn thích thương hiệu SONY, SÁMUNG hơn.
;)đang sử dụng con ip5 64g đợi em oppo 5 bán múc về liền quá ngon
habata123
ĐẠI BÀNG
11 năm
bọn nó vừa bắn tàu cá của mình, 5 triệu cũng không mua, tẩy chay khựa
Nếu không phải hàng của tập cận bình thì cũng ráng đu đeo rồi😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095