Oppo chính thức giới thiệu Find 5 ở Việt Nam, giá từ 9,999 triệu đồng

sonlazio
27/3/2013 13:51Phản hồi: 431
431 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tienviet24
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con này trước đây còn “dự kiến” giá là 12 triệu kia mà, nói trước như thế để khi ra thật với giá 10 triệu thì một số ít người bị lừa vì cảm thấy rẻ hơn giá “dự kiến”!
Cái đoạn quảng cáo nổ quá trời luôn! Có 10 triệu rùi thì thêm 1-2 triệu nữa thì quá nhiều lựa chọn chuẩn hơn! Tui thì vẫn đợi S4 thôi!...😃
đừng mua hàng tàu khựa anh em ! mua hàng của nó chẳng khác gì góp tiền cho nó , trấn áp ngư dân của mình
tuanbode
TÍCH CỰC
11 năm
Giá ngon! Mà các bác cứ bảo tẩy chay khựa?!! Ví dụ cái gì ngon bổ mà rẻ thật sự thì ta chén chứ 😁 Việc lớn để Đảng và Chính phủ lo. Mà nói thật với các bác chứ cái chuyện khựa nó bố láo thế trước tiên chúng ta phải trách chúng ta trước 😔 Mà thôi chuyện này không phải nói ở đây 😕
hamyty
CAO CẤP
11 năm
ngon quá đợt này s4 của hàn xẻng bị ế thảm hại rồi ha ha 😁
heocdt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nói không với tàu khựa.

Thế theo ông bạn VN mình lúc nào cũng phải tỏ ra lịch thiệp kiểu : Bộ ngoại giao VN đã gửi công hàm phản đối,yêu cầu trung quốc k được...." như thế thì lũ trung quốc mới sợ ah.
@tuan_langtu Tôi ở đây không nói đến cả Việt Nam mà nói đến cách ăn nói của 1 số người ở Việt Nam như người tôi cmt.
Thứ hai, cái bạn nói về bộ ngoại giao, những thứ họ làm theo tôi nghĩ là đầy suy nghĩ. Tôi và bạn cũng chỉ biết chia sẽ cho những người VN bị uy hiếp trên biển bởi Trung Quốc. Còn nhà nước làm ntn, biện pháp ra sao đều có cách làm đúng đắn của họ.
teppiway
TÍCH CỰC
11 năm
@tuan_langtu Bác này đc cái nói đúng. Mình nge cau đó wài fát chán. Càng nói nó càng làm. Thế thì nói làm j khi mìbh k có hàh độg đi kèm
@teppiway Nhiều lúc nghĩ cũng chán lắm.Đkm,k hiểu sao VN mình k làm lính thằng Nga nhỉ,k thì liến kết với các nước ĐNA đang bị trung quốc xâm phạm.Làm kiểu lien quân 8 nước ngày trước vào đập phá trung quốc ấy.Gì thì gì chứ mình nghĩ nếu được như thế thì trung quốc cũng đéo dám to còi đâu
@tuan_langtu Đâu cứ phải cư sử trâu bò như bác, hihi

Gửi từ LG-F180K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
kaoaye
TÍCH CỰC
11 năm
@tuan_langtu Việt Nam không muốn bị lệ thuộc vào bất cứ nước nào.Các bác to ở trên cũng chỉ muôn hết sức để tránh chiến tranh thôi!Chứ các bác cứ để ý là mấy năm nay mình đầu tư rất nhiều vào hải quân,chỉ đến khi nào không thể nhịn được nữa thì chiến ngay thôi!
leduycanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái giá thực sự quá tốt so với giá trị của máy, chỉ bằng hơn 1 nửa so với Z, S4, ONE. Các bạn cứ trê hàng TQ, nhưng thử xem lại trên các sản phẩm các bạn đang dùng có bao nhiêu bộ phận đc sản xuất, lắp ráp tại trung quốc. Phải có những sản phẩm như thế trên thị trường thì mới buộc các hãng lớn phải xem lại cái giá của mình.

Quan điểm của mình là giá phải tương xứng với giá trị.
hungle411
TÍCH CỰC
11 năm
Nói chung cái j ko biết nguồn gốc từ China thì người Việt mình mới mua, còn đã biết nó từ Tàu khựa r thì phải khựng lại thôi! Mối thù hàng nghìn năm!
Ở đây có các bác thật sự vô văn hoá. Thế tôi thử hỏi các bác đang mặc quần áo của ai, đang sử dụng đồ do ai sản xuất ? Đồng ý là tẩy chay Trung Quốc..... Nhưng tẩy chay những thứ gì ????? Đó là những thứ mang tính chất xâm chiếm, hay làm hại đến người khác.

Còn tẩy chay theo một số bạn kém văn hoá nói, thì tôi nghĩ các bạn đấy đầu tiên nên kiểm tra lại quần áo các bạn đang mặc và vất hết nó đi như những gì các bạn đang nói đi nhé 😁.
gunzok
TÍCH CỰC
11 năm
mình thì ko quan tâm đồ công nghệ xuất xứ ở đâu , cứ ngon bổ rẻ là dùng thôi , lúc nào nhà nước có lệnh cấm thì tính , ko nên để tư tưởng ký thị làm ảnh hưởng tình yêu công nghệ 😁
zovemoon
TÍCH CỰC
11 năm
ốp bô của tàu à, thấy mấy cái đầu blueray oppo cũng của tàu à, mình tưởng của mẽo chư nhỉ
linhnd119
TÍCH CỰC
11 năm
Ộp Ộp giống Tây độc quá nhỉ? Điện thoại Hà mô công đây. Dù có tốt đến mấy thì chúng vẫn là khựa thôi.Tẩy chay bọn Khựa đi.

Sent from Nokia 1102 cùi mía còn hơn xài Khựa.
yemine
ĐẠI BÀNG
11 năm
No China !
Bọn tàu khựa mới bắn tàu cá ngư dân mình đó.
Dù mình không giàu nhưng nhất định không dùng hàng tàu khựa
cuongnm11
TÍCH CỰC
11 năm
😔ơ, khựa à?
ko bít máy ngon ko ché cái giá là quá ngon
tẩy chay kiểu này NPP chắc nên giảm gia 50% cho a e xai thử quá
tran duc du
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vâng với 10 củ cho 1 chiếc máy tàu khựa thì chắc chắn e sẽ mua chiếc shaps với giá 11 củ và chất lượng đến từ Japan 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019