Oppo Find 9 sẽ được giới thiệu vào 19/9 này?

sonlazio
2/9/2015 8:9Phản hồi: 71
Oppo Find 9 sẽ được giới thiệu vào 19/9 này?
Một người dùng Weibo vừa đăng tải bức poster cho biết rất có thể Oppo Find 9 sẽ được ra mắt vào 19/9 này, tức khoảng một năm rưỡi sau khi Find 7 được ra mắt. Hồi tháng 5 năm ngoái, Oppo đã nâng cấp sản phẩm đầu bảng của họ nhưng không hiểu vì sao lại im lặng hơn một năm nay.

Người ta tin rằng Find 9 sẽ dùng SnapDragon 810, màn hình 5.5" 2K, 4GB RAM, camera sau 21MP, cảm biến vấn tay và Android Lollipop.

Tham khảo: GizChina
71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Stuart
TÍCH CỰC
9 năm
Tháng 9 đâu ra nhiều bom lắm đạn thế, ai nổ lớn được lợi nè, nổ ko khéo thì banh xác.
10 năm nữa thành màn 20k!
@cosmos47 Mới có 2 năm mà từ FullHD đã lên 4k thì 20k ko đến 10 năm đâu bạn 😁
Từ ngày tung tin R5 viền màn hình siêu mỏng --> ra hàng "viền màn hình như cũ" thì ko còn tin gì vào Công nghệ này kia của Oppo nữa

P/S :
đi ra , khỏi QC nhiều :p
Bạn nào xài oppo rồi cho mình chút kinh nghiệm đi. Hàng tung cửa thấy không yêm tâm sao á. Dù thiết kế và OS nhìn khá hay.
Oppo, đọc chẳng khác apple là mấy. Nghe nhái nhái là không ưng.
@gauto988 Pin thì nghe nói nhưng xài có cầm qua rồi, ko nhưng quảng cáo đâu. Như mấy cái g3 giao diện lag vậy mà fan lg còn khen mượt mà. Phải sờ qua nhiều cái từ mạnh tới yếu mà đánh giá chứ ko chỉ sờ 1 cái rồi đánh giá.
cuongg8
ĐẠI BÀNG
9 năm
@handsomecully có 5 bài viết mà bài nào cũng về oppo, lại còn khen lên mây xanh nữa! chắc là opfan ;)
@cuongg8 Mình vào đây chủ yếu là đọc ko dám ý kiến với các bạn SÀNH SỎI như bạn,còn mình chỉ nói lên cảm nhận của mình đang sài con Find 7 như vậy là fan sao.sài cái nào là fan của hãng đó hả bạn ? Bạn dùng thử Find 7 và Find 7a chưa ?
@ansigiangho mình dùng find7 lúc mới ra đi bảo hành 1 lần màn hình, sửa lỗi xạc chập chờn. sập nguồn thì thấy nhiều máy bị.mới đi sửa tốn khá khá, bạn mình mới mua con neo 5 được 2 tuần bị và đã được đổi cái khác. dùng dòng find thì được update rất nhanh và os khá là thông minh và tiện dụng
VanThang90
TÍCH CỰC
9 năm
Tháng điện thoại ra mắt
Oppo giờ cũng thấy nhiều ng dùng quá, nhưng cũng ko có nhu cầu về cấu hình cao thôi thì đành hãng lớn mà dùng vậy :p
Stuart
TÍCH CỰC
9 năm
Hàng tung của, là tung của cải đó, mua đi rồi tung.
"Hàng công nghệ không có liên quan tới chính trị"
Thế mấy công ty đó nộp thuế cho ai ?
Người Việt Nam chung tay góp sức nộp thuế cho Trung Quốc đóng tàu chiến, tàu hải giám, mua máy bay, bảo vệ đảo
Nói thật là Oppo nó đẹp lại mạnh, nhìn chảy nước miếng ấy, chẳng biết bán được bao nhiêu cho VN nữa
@daniel.chivas Uh dungd rồi vải phẩm màu cũng nhập từ trung quốc,nếu muốn tẩy chay chắc cưởi trần .cả thế giới phụ thuộc TQ,đến mỹ còn phụ thuộc nói gì VN mình còn nghèo vậy
Hades95
ĐẠI BÀNG
9 năm
Oppo là cái nơi rửa tiền của tụi quan tham Tung Của, nó cứ chi thôi, thu lại được hay ko thì tính sau.
Thấy oppo là nới, seeder every where.
Tháng này các thương hiệu lớn bé cúng cô hồn nhiều quá.
Hónggggg
Giờ hãng nào cũng lấy tháng 9 ra mắt điện thoại, chủ yếu lấy hơi iPhone của Apple. Tiếc là iPhone làm lu mờ hết, Sam còn phải cho ra dòng Note sớm hơn thường lệ...
ốp cái pô đến đời 9 rùi 😁 :D
@choigiky Oppo chỉ lấy số lẻ không có số chẵn bạn ơi.như Find 7 => Find 9 , R5 => R7 mình đang hóng cái R7 + nhưng giờ chắc đợi Find 9 ( mình đang sài Find 7)
Ghê thật mới đây mà đã ra đến 9 rồi. Sam và táo gọi bằng cụ lun.
BB Tran
TÍCH CỰC
9 năm
oppo marketing có vẻ hiệu quả... giờ đi đâu cũng thấy có người sử dụng oppo và cũng từng nghe người bạn chê samsung tơi bời và khen oppo hết lời... hỏi nó ai nói thì nó nói đứa bán đt nói 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019