ORIGAMI HOW ứng dụng xếp giấy team mình vừa ra mắt

zuzuize
27/6/2015 10:54Phản hồi: 67
ORIGAMI HOW ứng dụng xếp giấy team mình vừa ra mắt

App Origami How vừa mới up lên google play theo hướng miễn phí, quảng cáo hạn chế tối đa nhất có thể, ko quảng cáo từa lưa, gây ức chế cho các bạn, đồng thời tạo thu nhập nho nhỏ cho team hoạt động ạ.

Do app hướng đến đối tượng thích xếp giấy, cộng đồng cũng nho nhỏ, nên mình đưa app lên tinhte chủ yếu mong các bạn góp ý để team cải thiện tốt hơn, xin các ơn các bạn ^^~

PHIÊN BẢN DÀNH CHO ANDROID
https://play.google.com/store/apps/details?id=trungthe.apps.origamihow

PHIÊN BẢN DÀNH CHO IOS
https://itunes.apple.com/us/app/origami-how/id993578135?mt=8
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zuzuize
ĐẠI BÀNG
9 năm
up nhé
zuzuize
ĐẠI BÀNG
9 năm
hiện tại data còn ít, sẽ cố gắng cập nhật hàng tuần, up thêm mấy con khó khó đẹp đẹp :3 :3 , phì phò phì phò
zuzuize
ĐẠI BÀNG
9 năm
up !
zuzuize
ĐẠI BÀNG
9 năm
up
zuzuize
ĐẠI BÀNG
9 năm
UP
zuzuize
ĐẠI BÀNG
9 năm
chuẩn bị cập nhật thêm mấy mẫu cáo bò chét gì đó :3
zuzuize
ĐẠI BÀNG
9 năm
cập nhật thêm con mèo khó 4 sao :3
zuzuize
ĐẠI BÀNG
9 năm
up 😔, buồn
zuzuize
ĐẠI BÀNG
9 năm
up
Có thử app của bạn, cơ mà origami mình chỉ thích xếp polyhedron thôi, dù sao cũng ủng hộ. Rate 5* nhé
zuzuize
ĐẠI BÀNG
9 năm
cám ơn bạn đã ủng hộ nhé :3, do có 2 đứa làm nên hiện tại mẫu làm còn ít lắm, về xếp polyhedron, mình dự tính sau khi ổn định xong nhóm thể loại xếp hoa, xếp khủng long, mình sẽ cố gắng đưa vào ( hi vọng bạn chờ đc đến đó, he he ). À, bạn cho mình tí cảm nhận về app, giao diện ổn ko ạ ? có gặp khó chịu về quảng cáo ko ?
@zuzuize Giao diện thân thiện, dễ nhìn, cũng ko khó chịu về QC lắm đâu. Nói chung app tốt, chỉ là data hơi ít thôi. 😁
zuzuize
ĐẠI BÀNG
9 năm
hi ! :3, nghe bác góp ý hưng phấn hẳn :3, nói chung phần data nếu như muốn mình chỉ cần bê nguyên xi những cái có trên mạng share về là xong thôi, nhưng những mẫu đó dễ thì làm ok, còn những mẫu đòi hỏi kĩ năng 1 tí thì những bạn mới làm quen với origami sẽ khó để làm theo. Những mẫu này mình tự làm từng bước một cố gắng sao cho dễ hiểu nhất nên thời gian để làm 1 mẫu tương đối cũng mất thời gian 1 tí.
Trên đây là những tâm sự của team mình, nói chung bước đầu team gặp nhiều khó khăn, khó đủ bề luôn ấy :3, nhưng chia sẽ của bạn làm team mình năng lượng lên cao hơn bao giờ hết :v, rất cám ơn bạn nhiều lắm ! hí hí
zuzuize
ĐẠI BÀNG
9 năm
up
zuzuize
ĐẠI BÀNG
9 năm
up
zuzuize
ĐẠI BÀNG
9 năm
up game mới https://www.tinhte.vn/threads/pet-not-2048-2048-nhung-khong-phai-2048.2482178/ rồi. Giờ mình chuyên tâm tập trung quay lại cập nhật thêm mấy mẫu xếp giấy mới đây :3
zuzuize
ĐẠI BÀNG
9 năm
up
zuzuize
ĐẠI BÀNG
9 năm
chuẩn bị thêm mấy mẫu xếp dragon nhé :3
zuzuize
ĐẠI BÀNG
9 năm
up up