Panasonic Lumix SZ5: kết nối WiFi, CCD 14.1MP, màn hình 3", zoom 10x

Didu
18/7/2012 9:22Phản hồi: 33
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tubao
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình hỏi gà tý: Ký hiệu DC Vario có nghĩa là ống kính của Leica sản xuất hay là tên dòng máy vậy, vì thấy một số dòng chỉ ghi DC Vario, hoặc chỉ ghi Leica, còn con này ghi cả 2o_O
phohanoi
TÍCH CỰC
12 năm
Bt thế gom tiền làm e này!!!
giangchaugc
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang hp với em Sony DSC-HX30V, chức năng gần giống em này, khoái nhất là khoản zoom (20x), quay phim full HD 60fr/s (28Mb/s) và cũng chuyền ảnh, dữ liệu sang lap qua wifi khá hay, tuy nhiên chưa chuyển được qua đt android vì vào market tải ứng dụng "PlayMemories Mobile" thì Market nó bảo ứng dụng không được hỗ trợ cho việt nam, chán!....
Rất thích thiết kế dòng compact của Pana. Góc cạnh, đen mờ. Đặc biệt rất nhiều model zoom rất chuẩn so với canon (cùng tầm giá). Nhưng thêm wifi chắc để "khoe" công nghệ chứ thấy không áp dụng nhiều. Nếu bỏ chức năng này mà hạ giá thành chắc hay hơn.
hugoboss
ĐẠI BÀNG
12 năm
Kiểu dáng hao hao dòng canon sx230 khá đẹp ,ko bít giá cả bao nhiu nếu tầm 5 t thì xúc ngay
BB_Minh
TÍCH CỰC
12 năm
Em có một chú DMC ZS3 đây, tuy không có wifi nhưng zoom quang 12x, độ phân giải 10Mb. Nhìn chung là máy ảnh panasonic dùng được. Em để lại cho vợ dùng, vợ cứ khen chụp ảnh đẹp. hi hi

hugoboss
ĐẠI BÀNG
12 năm
@BB_Minh Máy của bác là dòng ZS ,còn máy đang bàn là dòng SZ mỏng và đẹp hơn dòng này mới bán SZ1 và SZ7 ở VN rất ít thấy
thehiep8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
ăn thua cái ống kính của nó nữa bác ơi, mấy dòng cannon 12mpx mà chụp hình đẹp hơn mấy con 14mpx là chuyện bình thường
uhm
uhm bác nói cũng đúng lắm...cái ống kính ngon nữa...nhưng với tầm máy thường KTS chụp chơi chơi thì tiêu chuẩn số mpx trội hơn đấy bác...cái ống kinh thường chỉ dùng cho mấy con gắn len thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019