Perfect Photo - app chỉnh sửa ảnh trên iPhone, hiện đang miễn phí

vuhai6
5/11/2011 2:33Phản hồi: 57
Perfect Photo - app chỉnh sửa ảnh trên iPhone, hiện đang miễn phí
Perfect Photo là phần mềm giúp bạn chỉnh sửa đơn giản những hình ảnh có trong chiếc [TAG]iPhone[/TAG] / [TAG]iPod Touch[/TAG] của bạn. Bạn có thể lựa những hình ảnh có sẵn hoặc chụp một ảnh mới và chỉnh sửa nó. Bình thường phần mềm này có giá 2$, nhưng trong tuần này thì nó là phần mềm miễn phí và bạn có thể tải về từ [TAG]iTunes[/TAG] [TAG]AppStore[/TAG]. Nếu chưa có tài khoản để tải thì bạn có thể tham khảo bài viết tạo tài khoản miễn phí trong iTunes Store.

Perfect Photo bao gồm 28 công cụ giúp bạn chỉnh sửa hình ảnh từ crop, rotate, alignment ... đến red eye reduction, sharpen ... Ngoài ra còn có các hiệu ứng có sẵn để bạn có thể app luôn vào hình mà không cần phải chỉnh sửa nhiều. Hình ảnh sau khi chỉnh sửa có thể lưu trong máy hoặc chia sẻ với bạn bè qua facebook, Twitter, Flickr hay Tumblr.

Thông tin thêm và tải về: Perfect Photo. Nếu bạn dùng iPad thì tham khảo Photogene

57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chẳng có ip mà thử
tải về test xem sao . dùng touch 3 ko có cam cũng hơi tiếc cái vụ hình ảnh
có topic của bác dihuta mà, e toàn post vô đó cho a e biết.
bakery00
TÍCH CỰC
12 năm
cung dang ghien 1 em iphone 3gs hoac ipad 1 day,bac nao co pm nhe
moi cai lai win nen k co unikey,mod thong cam nhe
mà thằng này có 1 $ thôi chứ nhỉ, nó giảm từ 1 $ xuống Free chứ, 2 $ đâu nhở?
App quá bình thường. Chả có gì đặc sắc. Nếu có cơ hội nên săn các app xịn hay được Free như Hipstamatic, Spookypic,....
thằng Hipsta. ko có chứ năng room với 3gs , nói chung nó cũng có điểm hay và ko hay.

---------- Post added at 03:57 PM ---------- Previous post was at 03:54 PM ----------

nói chung là bác vuhai6 nên rút kinh nghiệm chứ nhỉ? nên cho vô topic của bác dihuta, cho đỡ tốn tài nguyên của tinhte, bác là Mod phải tiết kiệm chứ ^_^.
hamimax
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thế mới free chứ bro!
Hì hì, hứng quá post lun, sẽ rút kinh ngihệm lần sau :p
Nên bỏ 9 chữ đầu đi, Là 1 "cao thủ" như bác thì nó là bình thường nhưng với người bình thường nó là 1 app tốt.
peoiumap
TÍCH CỰC
12 năm
miễn phí mãi mãi hay đến khi nào thì hết miễn phí hả các anh
😆 đã text,ngoài ra e thấy trong cái đám free có ông HDR foto là ok
cứ miễn phí là down về ngày 😁
Vừa dowload sáng nay xong, hiệu ứng rất ấn tượng và thao tác nhanh.
Tranh thủ download đi. Đây là nó giảm giá, mai nó tăng giá bây giờ.
muốn thử quá
Chào các bác. Em mới dùng ip còn gà lem.vất vả mấy ngày nay mà ko đang ký dc njc itunes. Bác nào tốt bụng cho Em 1 cái. Hjhj. Email. tinhyeulagibanthan_oi@yahoo.com. Thanks các bác trước.
bạn bị vướng mắc ở bước nào thế? mình có thể giúp bạn
^^ đang định post vào topic appshoper của dihuta
ngày nào cũng đi săn app free hay giảm giá.Nhiều khi có những app cho ipad rất hay đang free mà ko có ipad nên ko down luôn
tiếc ghê, thiếu mỗi cái IP.
Cho mình hỏi . Dùng yahoo mail đăng ký được ko vậy bạn. Mình đăng ký thì toàn báo là id hoăc pass ko hợp lệ thì phải. Nản quá. Ko rành tiếng Anh lăm. Hjhj. Mong dc các bạn chỉ giáo.! Thanks and love you.....! Hjk
Hiện đang miễn phí thì cứ tải thôi
thì bạn cứ down trước bằng acc trên itunes, buổi sáng down app trên ipad lâu lắm nên m toàn down kiểu này

---------- Post added at 05:14 PM ---------- Previous post was at 05:12 PM ----------

dc bạn ah, miễn là mail đó chưa đăng ký lần nào trên apple và mail@.me.com thì ko dk dc.
pass thì phải có ít nhất 1 chữ phải viết hoa VD: Tinhte1234

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019