Pes 2011 for mac

condenho
24/4/2011 18:10Phản hồi: 219
219 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chomucxxx
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác ơi, e dùng Macbook Air M965 13" 2011 thì có chơi được không ah? mà bác ở HN không? nếu ở HN e mời bác cafe copy cho nhanh đc không? thanks
minh ở TPHCM bạn chiu khó ra cafe ay kéo torren 1buoi sang là xong ay mà
TNT1987
ĐẠI BÀNG
13 năm
zời ơi là zời, down mất cả ngày hì hục hết 31files mà ko hiểu sao ghép vào thì đc giải nén ra thì lại báo lỗi 😔(((( làm sao bây giờ? ai giải thích hộ mình với, làm thế nào với 31 files này bây giờ chẳng lẽ xoá quách đi cho đỡ ngứa mắt :(
bác ơi..bữa nào mời bác cafe..bác chỉ giáo cho e với..chứ em ghiền cái này lắm rồi,mà chưa được đụng tới..."ức chế"
e down xong hết rồi, bác nào chỉ e cách setup với,
sài mác mà lại còn hỏi cách setup là thua rồi 😔
taopist
ĐẠI BÀNG
13 năm
Link bị lỗi hay sao đó bạn ơi, cho mình xin link khác được không bạn, thanks.
atro027
ĐẠI BÀNG
13 năm
chi em cach cai dat voi bac oi...em dow ve ma potay voi no rui...
atro027
ĐẠI BÀNG
13 năm
tui ne ban gúp mình với
bác ơi mình dow về sao nhiều file dmgpart thế.làm sao chạy đc.mình xài lion
hic mình cũng bị lỗi giải nén, đem qa win unrar thì ra 1 đồng dmg part ko có part 1 @@
truongbx
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cũng bị hệt như vầy... sao ko có part 1 chỉ có part từ 2-5 trong đó part 5 zero bytes. Chủ thớt cho mình xin cái part 1 nào....
atro027
ĐẠI BÀNG
13 năm
cai xong pesa roi chi con cai crossover de cai tay cam nua ai biet chi em voi

mình đã vào chơi được game, nhưng không chỉnh được nút 😁 chủ topic có thể chỉ mình được không?
bác ơi em down cái controllermate về rồi giờ không biết dùng ntn cả 😔 của em là lion bác chỉ giùm em cách dùng, em mở setting lên rồi nhưng trong controller nó không có j cả :(
mọi người vui lòng chỉ cho mình cách đốt ra đĩa để chơi với được không vậy, đây là lần đàu tiên mình down về nên không biết làm cach nào để đốt ra đĩa chơi, vì chưa quen với MAC, xin cám ơn mọi người...............
đơn giản bạn chỉ việc giải nén nó ra và copy cao file ra desktop là chơi được thôi mà burn ra đĩa làm j bạn 😔

rất cám ơn bạn đã trả lời
vấn đề mình muốn hỏi là khi giải nén (trên WIN ) thì có các file là PES .002.dmgpart ........... đến 006.dmgpart và 1 file dmg chứ không có file 001.dmgpart , vậy mình phải làm gì bây giờ ? các bác chỉ giúp rõ hơn được không vậy? thx
đó bậy h` bạn để qua Mác sau đó chay cai file dgm ấy la đươc thôi mà đừng để ý mấy part kia làm j
tại sao em vào phần setting để chỉnh nút cho PES ấy, mặc dù chỉnh dc rồi nhưng vào game nó lại không nhận là sao vậy ạ. Có ai có cách giải quyết k, giúp em với.
cho mình hỏi cái .. thấy search tìm bản update cầu thủ mới cho pes 2011 thì chỉ toàn thấy cho window thôi . Ai biết cách update cho mac không ....?
các bác chỉ dẫn hộ em cái, dl 31 file về hết rồi nối, sau đó thì giản nén ( trên WIN) thì ra các file PES 2011.002.dmgpart , PES 2011.003.part, PES 2011.004.dmgpart, PES 2011.005.dmgpart, mỗi File 976 MB , PES 2011.006.dmgpart 896 MB, và PES 2011.dmg 978MB , đến đây thì em bó tay không biết làm gì nữa, em mới tậu được cái Mac này nên còn chưa quen lắm mong mọi người chỉ giáo với ,
cái mày là pes cho mac luôn mà sao lại giải nén trêm ưin làm gì .giải nén trên mac luôn , bạn ra được 6 file đó , mount file PES 2011.dmg ...đợi chút sẽ xuất hiện cái biểu tượng PES ( kéo cái khung qua lại mới thấy ) rồi copy vào Applications
a e oi! gamepad nào đá pes 2011 được a. thấy cái nazar V48 được nhưng sợ không nhận với macbook pro 13'' ( driver .exe). Sao đây? Mong a e chỉ giáo.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019