(Phần II) Hướng dẫn sao lưu khôi phục unlock bằng phần mềm

ngocha2006
22/4/2012 5:38Phản hồi: 6.341
6.341 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thank bac chủ nhé. đã làm như bác chủ,nhưng đến khi kết nôi itunes để active bị báo lỗi active
nhưng active lại bằng wifi thi ăn liền.sóng căng đét.
cách này ko uplock hoàn toàn iphone nhưng giúp những anh em dắp chăn dc sử dụng iphone 1 cách dung nghĩa 😁
@duc hung 1992 =)) giờ mà ông nào ôm 1 đống đắp chăn chắc là đi tổ chức ăn mừng quá =))
@Kenlove86 nhưng mà uplock xong bác thấy sóng có khoẻ ko lúc nào cũng full 5 vạch à ?
@duc hung 1992 của các bác khác thế nào em không rõ nhưng của em thì cứ 4-5 vạch đều đều...không thấy có hiện tượng tụt sóng gì hết! y như cái máy W của em ^^
@Kenlove86 iphone bắt sóng vẫn kém hơn các máy của nokia hay samsung nhỉ em có dứa bạn dùng iphone world mà sóng yếu nhiều lúc chỉ dc 3 vạch
Thay sim khác có phải unlock lại k hả bác
@lamborgini_LP670SV chắc chắn, mình đã thử sim khác nó hiện no service, lắp lại sim cũ lên sóng luôn :p
@mrhapv Anh Hà đã unlock được con cùi bắp rồi ah :p
@kienkoi89 anh mất 15' để test 3 lần đấy =))
ip4 32G LL/A 5.0.1 BB 04.11.08 đắp chăn lâu ngày nóng quá he he
Ở bước 4: Mình lỡ chép nhầm cái số IMSI của SIM thay vì cái IMSI của SAM, bây giờ 2 dòng IMSI này giống nhau, không biết phải làm sao đây ạ?
drvy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@little_boyz Làm lại từ đầu đi bạn
@drvy Mình cài làm lại từ đầu tuy, tuy nhiên đến phần chọn Revert Lockdownd to Stock thi báo là "Stockification failure" , mặc dù IMSI của SIM và IMSI của SAM đã khác nhau, có tiếp tục được không bác?
Hay quá, đã unlock thành công. Máy mình iPhone4 os 5.0.1 bb 4.11.08 của AT&T.
báo cáo, cuối cùng cũng xong con ATT 4s 5.0.1 (JB) sau vài lần ko thành công. Mất vài lần chọn SIM ID.
Dear cac ae,
rat cam on cac bac da miet mai tim kiem cach tut chan ra hehe
minh vua lam thu, nhung lai chuyen sang Airplane Mode xong bat lai truoc khi cam Itune, kqua la sim bi Invalid... minh cam lai vao Itune ko thay bao loi j, h phai lam sao cac bac :-s
Mình unlock đc rùi, sao bi h lại o vào đc cydia và safari ??
@nghialevan của bác 5.1 à ?
@nghialevan chuẩn 5.1 rồi =)) chưa justboot đây mà!
@mrhapv chuẩn men !!
@nghialevan Just boot đi bác, vào được safari vs cydia liền à 😃
ah minh da thu tat may va bat len, cam vao itune...da thanh cong
xin cam on cac ae, co le chung ta ne lap hoi tut chan thoi hehehe
tuancauchui
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế này nhà mạng chết,các bác buôn máy chết,các bác mua máy cũng chết chả biết đường nào mà lần máy w với máy lock.mỗi ae lock là vui,vui nhất là các bác đắp mền
Ip4s - 5.0.1 - Canada: Mò một hồi thì full sóng, nhưng không có tên nhà mạng, không gọi được.
Xóa hết sam đi, cắm sim nhà mạng vào cũng không cho Active luôn! hic!
Có cách nào giúp reset lại không ạ! (ước j có Fw Custom).
qazcderfv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Minh đả thành công 😆
UP cho topic NÒng Hừng Hực nè ... Đang test
bác ơi cho e hỏi là bước 6 active lại từ đầu là sao? là tải Sam làm lại từ đầu hả bác
cho mình hỏi ios 5.1 bb 4.12 làm đươc hok?
@mtrong571990 đc bác ah, em cũng bb 4.12 nè
bidoll
ĐẠI BÀNG
12 năm
iphone 3gs, AT&T, BB 6.15.0, iOS 5.1, lock: đã thành công
Da thanh cong, Hoan ho
Em làm đc rùi thank các bác nha.
up
kuzinkut3
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đang cài Sam thì bị treo táo rồi bác ơi. Bác chỉ giúp với hay do các phần mềm đụng nhau?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019