Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Phần mềm đọc truyện Mobipocket Reader dành cho nokia 6300,5610,5130..dòng series 40v3 đây

tieutienvuong
21/7/2009 13:36Phản hồi: 41
41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanks bạn để mình tét cho heheh
em thank bac nhieu nha
leanhtai00
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái này có chạy được trên 5800 Xpressmusic không vậy, mình đang tìm nhưng ko chạy,
ông này lạ thế, 5800 hệ điều hành s60v5, toàn ứng dụng xịn, sao lại vào đây
nokia 6300

bạn ơi, cho mình hỏi lúc bỏ Mobipocket Reader vào thẻ nhớ rồi, tạo file eBook có định dạng prc mà sao mình mở lên nó cug~ ko hoạt động vậy....!😔 Dt mình là nokia 6300
256abc
ĐẠI BÀNG
14 năm
lôi lên cái, sao em cài như anh xfree hướng dẫn vẫn bị báo là " Chứng chỉ không có trên máy hoặc sim" . Copy file jad vào thì không thấy nó đâu cả, trong khi gắn cổng usb vẫn thấy bt ?
có ai rảnh hướng dẫn anh em lại một cách chi tiết đc không! Mình loay hoay mãi mà không tài nào đọc đc mấy cái truyện đã cài vào. Trước dùng BB giờ chuyển qua con N6300 muốn đọc truyện tý mà khó quá
😔 Từ BB sang 6300...Chắc bác này thèm nghe nhạc chụp ảnh chứ ko thì ai lại xuống cấp thế :p

Mobipocket reader trên S40 hình như phải chỉnh ngày của máy về trc 1/1/2008,cho file jar vào thẻ.Bật lên đợi nó vào trong rồi thoát ra.Sau đó chỉnh ngày về hiện tại thì nó sẽ ko hỏi han j cả.Còn ko thì di dòng sáng vào tên nó rồi vào Options/Permissions j đó để chỉnh cho nó bớt hỏi 😁
Còn ebook thì vẫn cóp vào thư mục eBooks trên thẻ như thg thôi.
Nhưng đọc truyện trên cái màn bé vậy thì khó chịu lắm :(
malin_arc
ĐẠI BÀNG
14 năm
http://www.tangthuvien.com/forum/showpost.php?p=860205&postcount=32
link này chắc sẽ giải quyết dc vấn đề của bạn, nếu ok thì thank mình nha! ^^
Các bạn có thể vui lòng chỉ dẩn chi tiết tí về cách cài PM đọc truyện trên s40 như 6300 cho anh em đở vất vã cám ơn nhìu
mình dùng 6300. Đầu tiên bạn chỉnh ngày trên đt sang ngày 28.8.2008 sau đó bạn tải phần mềm cho s40 ở trên có bản java. Bạn tải vào thẻ nhớ hay bộ nhớ máy cũng được. Bạn nhấn nút mềm trái ở trên nút gọi màu xanh chọn phần truy cập ứng dụng. Có 3 mục bạn vào từng phần trong 3 mục chọn luôn được phép. Hoặc chỉ hỏi 1 lần. Sau đó bạn chạy thử, máy sẽ báo no ebook. Bạn thoát ra khỏi , vào phần thẻ nhớ sẽ thấy 1 thư mục có tên ebooks bạn chỉ cần tải truyện hoặc sách đuôi prc bỏ vào thư mục ebooks đó là được. Lưu ý là trong thư mục có 3 file để cho phần mềm dò truyện bạn đừng xóa nhé. Nếu bạn lỡ xóa thì chỉ cần xóa thư mục đi chạy pm lại là được. Đọc được truyện rồi bạn chỉnh lại ngày giờ hiện tại là xong. Chúc các bạn thành công.
Mình cài thử vào con Nokia C3 nhưng không được, nó báo lỗi Class not found java/lang/classnotfoundExceptioncom/mobipocket/j2me/library/mainmidlet là sao vậy ?
mtuan933
ĐẠI BÀNG
14 năm
Sao mình ko dùng đượcn nhỉ cop vào con 5130 nhưng nó ko nhận dạng file và ko chịu chạy 😔
mình cũng dậy nè,các anh em chỉ mìh đi,lúc trước mình cài bản chưa đăng ký nên cài không được,hôm nay mình tải bản có đăng ký,dt báo đây ko phải là pm đáng tin cậy,rất khó vào
cám ơn bạn rất nhiều
cam on nhung ko doc dc cho 5130
Arigatou gozaimasu. Mình đang cần tìm soft này cho dế Nokia của mình. ^^
photokei
ĐẠI BÀNG
11 năm
may quá em đang cần cài cho con E66
many thanks 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế