Phần mềm gọi điện thoại trên iPad 3G chính thức được bán trên Cydia

Didu
13/6/2011 10:16Phản hồi: 225
225 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này có thuốc rồi mà, sao phải mua ?
quynhdo
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao e ko biết nhỉ, e mất xiền mua, thuốc ở đâu bác chỉ em với :p
@quynhdo Ipad 1 5.1.1 tham khảo cái này :

http://www.tinhte.vn/threads/1330617/
sunrisekdt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@futureneodo Mới cài cho IPad 3G của đứa em. Phải nói là quá tuyệt. Giờ cái Ipad không khác gì cái phone lun.
sonnn.bm
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sunrisekdt Thật là ghen tỵ. phen này ông quyết bán 3GS đi buôn chuối lấy tiền mua ipad 1
sonnn.bm
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu mà gọi được thì mình bán ngay con IPHONE đầu tư thêm tiền làm chú IPAD
ftt74
ĐẠI BÀNG
10 năm
@sonnn.bm ========================
gọi được mà; nhiều người làm được & tôi cũng đã thực hiện điều kiện Ipad 1 cài 5.1.1 thì có thuốc cho nó với ipad 1 thì có thể đổi ko cần các thêm tiền sang iphone 4 hay 4s
-- cách thuốc :
http://www.tinhte.vn/threads/thuoc-cho-phoneitipad-ipad-1-5-1-1.1330617/ đáng buồn mấy bác biết là free rồi mà vẫn tìm cách thịt đồng loại
Ko ăn thua.
quynhdo
ĐẠI BÀNG
11 năm
chỉ dùng đc với ipad 1 3G thôi nhé :p. E đang dùng với iOs 5.1.1 chạy rất ổn định, 3G vẫn bthng. Hay phết
long_dac
ĐẠI BÀNG
11 năm
iPad 3 3G os 6 co Cai được Không các bác?
Ipad3 ngồi hóng sao?
Không hiểu tại sao Apple sản xuất ra Ipad 3G mà không thể gọi thoại hay nhắn tin SMS được nhỉ!? Rõ ràng là máy có Simcard đàng hoàng, sóng sánh thì vô tư mà không thể có chức năng thoại. Mình nghĩ vấn đề ở đây là nằm ở phần mềm chứ không phải phần cứng, hiện tại Ipad 1 đã có thể cài đặt ứng dụng từ Cydia để bổ sung tính năng thoại, còn các em út của nó thì vẫn đang ngóng dài cổ... Sao các nhà phát triển phần mềm, các lập trình viên ...không nghiên cứu để hoàn thiện em nó nhỉ!!!!
20$ !!!!!!!!!
iPad 2 mãi hok được nhỉ... Chán ghê ta !
petervnd
ĐẠI BÀNG
11 năm
thich qua, nhung minh ko biet cach cai vao may cua minh,ko biet phai mua phan mem tren cyn. ban no biet tiem nao cai dat xin cho minh biet nhe. minh o hcm, cam on cac ban
huanneu
ĐẠI BÀNG
11 năm
chỉ có hàng cổ Ipad 1 3G mới chơi đc thôi, hic hic
có thuốc rồi mà ko đc uống 😔(
ipad 4 ios 6.1 đã jb có xài đc không các a???
với lại mún mua thì ntn z các a? có cần tài khoản j k?
nikenneu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nguyenhieu115 Ko cài dc đâu bác ơi.
Mới chỉ hỗ trợ ipad 1 3G cài hệ OS 4.3 tới 5.1.1 thôi.
napoliti
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác nào muốn đổi Ipad 1 không?
Sao mình add cái socure ko đc nhỉ. Sao ko có cái bản nào đuôi deb à các pro. 3g yếu quá
Thực ra mà dùng đc như điện thoại cũng hay đấy chứ, cũng tiện lợi, mỗi tội là dùng bằng tai nghe thì hơi ko cơ động một tẹo
Gọi La chông cháy thôi Bác. Chẳng hạn T cũng là điểm hAy chứ.
Nhưng tình hình là con ipad 1 của mình giờ ko add đc soucre vào nó toàn báo " a server hostname not error with be fould chẳng biết tại sao. Hôm trước vẫn add đc. Mà giờ muốn cài cái này mà ko add đc soucre nên không dow đc híc, bác nào giúp với
nikenneu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhiều lúc vào Cydia để add soucre ko phải lúc nào cũng dc ngay vì lỗi do sever, đường truyền của mạng. Bác thử lại xem; kết nối vào cydia nên dùng wifi cho nó ổn định.
Anh didu oi ios 8 có nghe gọi được không vậy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019