Phần mềm Hack wifi cho IPhone 4

Mr.Ken84
9/7/2012 1:25Phản hồi: 86
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ôi , lại 1 thiên tài IT mới xuất hiện nữa chăng . Hack wifi = đt trong 10'
@Dark-Angel minh đang làm ở TQ có thằng bạn người trung quốc.ko biết nó dùng điện thoai gi.nhưng nó có phần mêm hack wifi.minh thấy nó vào wifi nào cũng đk.trong khi đt minh la iphone 4 lại đòi nhập mật kkhẩ
có phần mềm này mới lạ à nha đó giờ mới nghe
ngocfotech
ĐẠI BÀNG
11 năm
hack trên unix thì mình thử rồi. Hack được wpa2 còn điện thoại IP và androi thì vật vã chưa làm gì được
wifi hacker
longpvan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hê hê cái ông bạn của bạn là thằng xạo đó.!
Padydohv
TÍCH CỰC
11 năm
Mình thì đếch cần hack wifi.Mình hack ko giới hạn băng thông 3G viettel,xem phim down game appstore toàn 1,4mb/s
Hack bag thong 3g viettel .khoa roi ma
phan mêm ý tên là hack key wifi ở trên google play ý tháy a trai mjnh bảo thé
Gạch hơi bị nhiều rồi đó ông bạn ơi,
@phong2659vnn toi tháy thé toi chi bao vạy thui
Ai bắt con Virus FBI về rồi tách phần hack Wifi giúp đi ...cái con FBI này hack Wifi chưa đầy 30s tất cả các kiểu khóa
Mấy bạn chưa thấy mà cứ vội ném đá người khác. Em gái tui ở nhà lúc trước xài Sámung Y, cài chương trình hack wifi, chạy chưa được 5' đã connect được wifi của hàng xóm rồi. Nhưng mà giờ chương trình đó hình như bị xóa trên google play nên ko search được nữa.

Một câu kết luận: Có app hack wifi cho android (còn iOS thì ko có), ai chưa thấy/chưa thử thì khoan vội ném đá ;)
Nó là thế này bạn ạ, trên PC thì đúng là có (nhưng chỉ hack dc wifi dùng pass WPA thôi thì phải, còn WPA2 thì ko hack dc).

Còn trên ios với Android chỉ có cái phần mềm Fake hack thôi, tức là thực ra ko hack dc, nhưng mà trên phần mềm nó sẽ hiện lên là hack dc, nhưng thực chất là ko và nó dùng 3G
solyan84
ĐẠI BÀNG
11 năm
@reimondo WEP chứ WPA/WPA2 thì không
Có đấy. ông chú mình sài cái Sony. phần mềm tên wifi hacker pass
xưa trắng tay gọi tên bằng hữu, giớ có máy quên bạn bè còn gian dối cho nhau!!!!! He he he.....
Có mấy phần mềm dành cho iphone, tên là gì cứ hỏi cụ Google là ra😁 . Mình đã cài thử iWep Pro5 từ Cydia, nhận thấy như sau: Việc giải mã Wifi dựa trên bảng mã được thiết kế sẵn, chỉ có điều mấy bảng mã của nó ko đủ phải mua bổ xung thêm. Với mật mã khó thì cũng sẽ không giải được (khó thế nào cũng hỏi cụ Google để thêm kinh nghiệm cài mật mã Wifi ở nhà chống bị Hack Wifi:D)
Nói chung cài cho biết rồi gỡ chứ thấy không sử dụng nhiều:D
solyan84
ĐẠI BÀNG
11 năm
gặp phải ông luyên tha luyên thuyên rồi bác chủ top
Cho cai phan mem di
hack = máy tính đôi lúc hên xui nữa cơ
đúng là ông bạn xuất chúng! có lẽ quả táo mời sang làm chuyên gia cho hãng
ujdzaaa
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ko co dau, chi la phan mem chia se wiffi thoi, chu hack thi ko co dau bn nhe