Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Phần mềm Hack wifi cho IPhone 4

Mr.Ken84
9/7/2012 1:25Phản hồi: 86
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xin lổi vì đã đào mồ,giờ trên appstore va androi luôn có chuong trình :wifi chùa đó.lên down về sài.có hầu hết wifi được share.
chắc bị ông bạn troll
- ổng truy cập wf quán đó 1 lần nên lần sau khỏi cần đánh pass nữa..mà nếu connect trong vòng 5p thì xin coi lại cái dt ổng vip ntn ^^
phamthuan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chắc là dùng phần mềm Wifi Chùa để tìm pass nhé.
https://itunes.apple.com/vn/app/wifi-chua/id816966085?mt=8
Xin đính chính là mình đã hack đc mật khẩu Wifi từ laptop rồi nha!!! Chỉ cần tải Dumper + Jumpstart là có thể hack WPA rồi test thành công 100%
may ra ông ta dùng wifi chùa được người khác chia sẻ lên trước đó tìm trong đó 5 phút tìm ra được còn tin tạm
Thật sự mà nói về hack wifi có rất nhiều người muốn làm rồi ko riêng gì bạn đâu. Và trên laptop còn khó khăn nữa huống chi trên điện thoại. Androi mình nhớ còn có phần mềm sạc pin bằng wifi nữa đó nó ảo kinh khủng luôn. Mình từng lừa bao nhiêu người về vấn đề đó rồi. Đó là những ứng dụng giả lập thôi bạn

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Hack đc wifi WPA/WPA2 rồi nha!!!! Chỉ cần bik xâm nhập WPS từ Wifi và lấy PIN thì có thể
motonggia
TÍCH CỰC
9 năm
Lý thuyết thì WEP có thể hack nha! Còn lại thì "Há mồm" các Bác ah!
😃
5d wifi trên ios 7 thì sao?có thể không?
5d wifi trên ios 7 thì sao?có thể không?
bạn nào sử dụng adroi vào CHpay tải phần mềm có tên gọi " chìa khoá wifi " đảm bảo bẻ khoá sau 5 phút nhé
có đấy chứ wifi chùa chẳng hạn . 5' nếu pass đó là của mấy quán cf nổi tiếng nhìu ng zo nó úp lên thui
fernando
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nói thế này cho các bạn hiểu nhé! wep thì hack đc là 100% còn đối với mạng wifi sử dụng chuẩn wpa hoặc wpa2 mà không turn on chức năng wps thì khả năng hack đc rất thấp (chỉ 1%). Nói về wps thêm 1 chút thì wps là chuẩn để 2 thiết bị kết nối mà ko cần đến mật khẩu, nó gồm có 8 số từ 00000000 đến 99999999 nhưng đc tạo ra theo 1 thuật toán riêng vì vậy nếu Access point nào có bật chức năng này thì khả năng hack đc là 100% chỉ cần có tgian. Thông thường các bạn có thể sử dụng reaver 1.4 trên linux để tìm key wps còn trên windows thì có thể dùng cái phần mềm gì mà bạn ở trên đó nói đó nhưng phần mềm đó sd key wps mặc định để dò vì vậy khả năng tìm đc mật khẩu thấp hơn, nhưng nếu mà AP vẫn để wps key mặc định thì nó bẻ khoá rất nhanh
bienlt
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chắc mở app wifi chùa
pc còn tịt
ip cũng còn lâu
App Cydia "iwep pro 8" ko sử dụng đc ji luôn???
bobongot
ĐẠI BÀNG
9 năm
chưa thử nhưng mình nghĩ là ko hack được
Hầu như tất cả app hack wifi trên cydia điều sd ko đc,tweak iwep pro 8 là tweak mới nhất nhưng cũng ko sd đc.
Nhận hack pass wifi. Chỉ 50k. Hack được mới lấy tiền. Ai cần pm. Quận 9 và gần đó thôi. Chỗ nào biết đường sẽ đi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019