Phần mềm Hack wifi cho IPhone 4

Mr.Ken84
9/7/2012 1:25Phản hồi: 86
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đừng hi vọng
mac và win còn chả đâu vào đâu
ai pk hack wifi iphone hk chỉ mjk vs
có ai pk hack wifi hk chi mjk vs nha ae
đừng hi vọng
mà thất vọng
ansongjong
ĐẠI BÀNG
9 năm
cái này chỉ để khè thiên hạ thôi nha. Nhưng mà minh hack thủ công thì đc.
Nói ra thì sợ các bác không tin nên ai tin hay không tin gì cũng được nhưng em biết ứng dụng đó là gì và em đã thử được 3 cái wifi !!!! (Không nói láo) và ứng dụng đó tên là Wifi Master Key cách connect wifi mà k cần pass như sau
B1:Các bác vào CH Play gõ wifi master key
B2:tải về
B3:Cần có kết nối mạng(chẳng hạng như 3G)
B4:Nếu chưa có kết nối mạng thì ứng dụng sẽ hỏi bạn quyền mở 3G nhưng tốn 10-15kb
B5:các bạn ấn vào tìm kiếm chìa khóa wifi thì nếu k có kết nối mạng nó sẽ như B4
B6:sau khi bấm và đợi nó load xong nó sẽ 1là hiện ra những wifi "CÓ THỂ" kết nối được và 2là sẽ dò tìm hotspot (các bạn cứ đồng ý) và đợi nó dò
B7:Nếu dò hotspot wifi bất kì nào đó thành công thì nó sẽ nghi chữ Dò Thành Công và các bạn bấm vào wifi dò thành công đó và bấm kết nối hotspot
B8:nếu wifi nào có chìa khóa màu xanh thì các bạn cứ bấm vào từng cái (thành công 60%) vì có những wifi sẽ k kết nối được !!!!! Hết !!! Chúc các bạn thành công
@JokerFast Mình quên nữa là ứng dụng chỉ xài được cho android !!! Còn ios thì chưa có
rowants
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bài này cũ nhưng cũng góp tí tí. Giờ androi có cách dò 1 số wifi bảo mật kém. Phần mềm có tên wifi master key (chùa). Tải về tại wifi.com nhé. Tuy ko phải wifi nào cũng dò được. Nhưng giờ vác máy ra đường thì kiểu gì cũng dò đc 1 vài wifi. Nhược điểm là vẫn tốn chút tiền chi cho 10-15kb tải gói dữ liệu mỗi lần dò. Laptop thì dùng phần mềm jumstart+ dumpper nhé. Dò được các mạng phát từ loại đầu phiên bản 0.0 còn phiên bản 1.0 thì chịu.
rowants
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nó đây này bác joker fast
Có nhé bạn
Chìa Khoá Vạn Năng
Máy android xài quài đấy vào đuọc có điều ko xem đc pass thôi chứ wifi xài tốt nhá
thienthan2t
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đúng là cái chìa khoá wifi ( wifi master key) trên android vs window phone bá đạo. Con bạn có cái window phone cài này zô đi đâu cũng bẻ được mới ghê. Mở chương trình lên là kết nối. Còn mình dùng iphone xài wiffi chùa đi đâu cũng chả có key. Toàn key sai tầm bậy ko. Chán thiệt
thienthan2t
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đúng là cái chìa khoá wifi ( wifi master key) trên android vs window phone bá đạo. Con bạn có cái window phone cài này zô đi đâu cũng bẻ được mới ghê. Mở chương trình lên là kết nối. Còn mình dùng iphone xài wiffi chùa đi đâu cũng chả có key. Toàn key sai tầm bậy ko. Chán thiệt
quang0teo
ĐẠI BÀNG
8 năm
Androi chỉ 3 phút nhưng ko phải cái nào cũng bẻ đc. Mình ko hiểu lắm nhưng 10 cái bẻ đc 5-6 cái

Gửi từ IM-A910S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Android thì tải wifi test nhưng phải root
Đang tìm cho ios mà ko ra
Hack cái gì, nó thực chất là pm check nhanh các pass số hoặc chữ dạng dễ mò như 12345678, abcdefgh...nó check nhanh, nhiều lần và lần lượt, nếu may mắn thì trúng
Vào cydia và cài đặt
kuongli
TÍCH CỰC
7 năm
Bạn nào có app dùng dc bẻ khoá wifi mình thỉnh về nhà mình dò hộ vài cái wifi xubg quanh nhà .tiền nét hàng tháng mình ko dùng nữa lấy tiền đó cho các bạn
LENHATDAT
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã test trên samsung galaxy j7 primme. Nếu andriod thì tải wifi chùa hoặc wifi chìa khoá vạn năng. Còn iphone cũng giống vậy luôn. Nghe nói người ta chia sẻ mình mới vào được, thường quán cafe hay công ty thì đc hết. Còn nhà hàng xóm thì hên xui. Khuyến cáo là cài xong hack đc mật khẩu thì xoá đi khi nào cần thì cài lại vì đây là pm độc hại.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019