Phần mềm hack wifi trên win7

reyza911
1/3/2012 21:54Phản hồi: 13
Anh em nào từng dùng tools hack wifi (WEP WBA) trên win 7 thì cho mình xin link + với hướng dẩn đầy đủ được không.Mình thử dùng vài chương trình ở nước ngoài nhung h0k thấy hiệu quả anh em nào có tools hack wifi ngon thì cho mình xin nhé.Cám ơn
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hack wifi là xài chùa của người khác à? nếu là vậy thì giống vô nhà lấy đồ người khác mà ko xin phép quá! không chơi, ko có thì mua 3G mà xài còn ko được nữa thì thôi!
@@ bác này khó thật,ở nhà mình xài 1 cục USB 4G của Clear với CISCO(tốc độ thì bạn biết sao rùi) mình xin cái phần mềm hack wifi WPA để dùng học tập nếu mai mốt có cần thiết thì con biết @@
shevactc3
ĐẠI BÀNG
12 năm
Gửi bác tài liệu này để tham khảo, cái này mình kiếm bên VNZ.
Code:
http://www.mediafire.com/?vie9hega8sm4983
cám ơn bạn nha mà mấy cái này mình có rùi,đang kiếm cái tài liệu hack WPA với WPA-2 để tham khảo thêm 😁
cái này nó giới hạn là bao nhiêu mét nhỉ?🆒
Giờ chủ yếu pass toàn là WPA hết rồi, tool hack thì chỉ có hack WEB thôi, ko khả thi lắm đâu ợ.
Vs cả hack pass wifi là phạm phám đó bợn
lúc cuối cùng thì chờ mất bao lâu hả bạn ơi
cuoi cung la ko hack dc phai ko cac bac
Chắc lại muốn đi tù đấy:xĐừng vì cái lợi trước mắt mà quên cái hậu quả sau này bạn à:X
Các bác ơi cho em cầu cứu cài này nhé,tình hình là em dang xài win 7,em mún cài adobe audition 1.5,nhưng khi cài được nữa chừng thì no báo lỗi "Install windows media format 9 failer" ai bít giúp dùm em với,đang cần hỗ trợ gấp,thanks các pro!:oops:
@nonameno2009 bác ui bác vào nhầm thớt rùi!!
Dag Nguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thèn nì mún ăn cắp mà còn la làng cho thiên hạ bít mặt a:eek:
moonwars
ĐẠI BÀNG
11 năm
"Khó" Nam Cường =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế