Phần mềm tắt nhanh ứng dụng chạy ngầm!

phanthuanqt
27/7/2011 15:29Phản hồi: 76
76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

big.man1984
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình không đồng ý cách nói gay gắt của các bạn với bạn chủ topic như vậy.Jailbreak hay không là quyền của mỗi người.Người ta không biết lập topic để hỏi mọi người thì lại nói người ta như thế liệu có đúng không ?Đây là diễn đàn tinh tế mong mọi người hãy suy nghĩ trước khi nói và cư xử có văn hóa để diễn đàn ngày một tốt hơn chứ 😃
Jailbreak là hợp pháp, ai muốn jailbreak thì làm, ai ko thích làm thì thui, sao gay gắt thế.
e cũng mún JB mak máy e mới mua nó lại ngay 4.3.5 T_T
không JB hay JB tùy mỗi ng sao mấy bác ở đây cứ đem ý kiến riêng mình app đảo thế... bác ý hỏi như nào giải đáp thế.. xồn xồn vào cm như kiểu cay cú vì đông chạm mấy bác ý... pó ku ...
chắc bạn ấy yêu SJ đó giống như em yêu bác hồ vậy đó :rolleyes:
vince2409
TÍCH CỰC
13 năm
toàn những con người nguy hiểm =)) PC thì xài win lậu, game lậu, phần mềm lậu, vậy mà có tí con iphone w việc JB mà cứ làm căng =))

nói chung ai ko biết dùng JB thì kệ họ, coi như mới chỉ xài đc 1/4 công năng của cái iphone thôi :]]
ko JB thì đc cái tải truyện trên app truyện tranh hoặc mấy app truyện thích hơn, khoảng 5' 1 truyện rồi... còn JB rồi thì tải 1 truyện..nghe chừng phải ngồi uống cafe
^
^
^
thôi mình tải truyện trên computer rồi chép vào iphone dùng comic reader cho nó lẹ khỏi phải đợi 5'
Mp3Player
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bảo ng ta ngu tỏ ra nguy hiểm, làm như mình thông minh lắm 😆
theo mình biết thì iphone không jb không làm đc việc này thì phải.
máy mình là ip4s ios 5.0.1 liệu có JB được chưa các bạn
lastboy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chưa jb được nhé bạn
Trên diễn đàn sao có nhiều người gay gắt với suy nghĩ khác biệt của người khác thế nhỉ? Chủ thớt chỉ hỏi một câu đơn giản ai biết thì giúp còn không thì thôi chứ chuyện JB hay không thì mình nên tôn trọng ý kiến của người khác chứ.
Phải có những ý kiến khác biệt như vậy mới là XH chứ, còn chỉ biết cắm cúi chạy theo người khác... cả đời đi bên lề phải thì có gì là hay.
mình xài ip gần năm,hnay mới bik đến jailbreak(mua lại đã có sẵn).thậc xấu hổ quá.có nhẽ 2012 nài pải pán ip quay lại bb thoai
JB xong tha hồ vọc bác chủ ạ 😁
Người ta thích số 1, trong khi phần lớn mọi người chọn số 2. Thế mà cũng lao vào xỉa xói được, đúng là toàn tâm lý a dua, bầy đàn, đàn áp khác biệt. Thảo nào Vn chưa có cái giải Nobel nào.
Tàn mấy bố tỏ ra nguy hiểm người ta k thích cài JP thì kệ người ta mà cứ như động vào bản quyền ý... như cái kiêu đi ăn bát phở chẳng hạn mình thích ăn cay thì mới ngon thì bắt tất cả người # phải ăn cay theo đúng k:S... người ta mua Ip4 về người ta nghe gọi cũng đc đó là tiền của người ta chứ tiền của mình đâu mà phán xanh rờn này lọ...hok biết bao giờ cái XH này mới phát triển=))
Nói chung là tuỳ mỗi người thôi..các pác giữ hoà khí nhá.
fotlan16
ĐẠI BÀNG
12 năm
khi JB dĩ nhiên máy sẽ chạy đc nhiều app tiện ích cho hệ thống hơn...nhưng sở thích của mỗi người có người k am hiểu về IOS nên chưa muốn làm lỡ e nó bị gì thì loay hoay ăn ngủ không yên (giá một 3 ip đâu có rẻ). từ hồi ip2 e đã JB tới IP4 e đã không JB nữa các bác à. thích kiềm app free nhưng full hay kiếm Gilftcard xài nó cũng tạo ra một cái hứng thú về việc kiếm tiền khó như thế nào để mua app...hj

ps chủ topic : bác có thể dùng tính năng AssistiveTouch để tạo nút home giả lập từ đó hạn chế việc sử dụng nút home đỡ bị hư. nhưng theo e bác cứ để app chạy ngầm chăg sao cả không có việc máy chạy chậm hơn hay nhanh hết pin hơn bao nhiêu đâu.
Thôi thôi, các vị đừng tranh luận nhiều, lãng phí thời gian và tài nguyên diễn đàn. Về đề nghị của chủ thớt, có thể kết luận ngắn gọn: Không bao giờ có nếu không JB. Chấm hết!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019