Phần mềm và ứng dụng cho S5233 ?

tiki_bin
6/7/2009 3:5Phản hồi: 7
Mình mới mua máy S5233 ,Mình muốn cài các phần mềm hay ứng dụng vào cho máy . Nhưng tìm hoài chỉ thấy máy cái đọc văn bản cho máy, và game tounh gì đó. Mình muốn cài các phần mềm khác thì có không vậy các bạn. Ví dụ như là Opera mini, Ola chat, Lịch âm dương..v.vv... bạn nào biết giúp mình với nhé. Thanks Các bạn nhiều
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn vào đây để tham khảo nha :laugh8kb:
thanh59
TÍCH CỰC
15 năm
đt bạn có java thì có thể cài đặt soft và game bình thường.tải file về giải nén và chép vào thẻ nhớ rồi cài đặt.bạn vào hướng dẩn tạo file jad để cài soft và game cho đt có soft và game ở đó.
S5233S cài Java bình thường như Nokia vậy
Mấy PM bạn cần là mấy PM thông dụng, rất dễ tìm, chỉ cần google là ra tất
mình muốn tìm games lines touch trên dt ss S5233,bạn nào có gửi cho mình dc ko?bạn nào có giúp mình giúp cho trót,gửi tới tronganhvo@gmail.com với nha
mình đang tìm game iMunchies giống iphone cho Sámuunngg S5233 , minh thay cac member khac dang tai video clip choi iMunchies tren S5233 rat hay nhung minh tim hoai ko thay , ai co link tai game nay xin cho e nha! gui qua yahoo giup em : emlam_anhkho

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

mình đang tìm game iMunchies giống iphone cho Sámuunngg S5233 , minh thay cac member khac dang tai video clip choi iMunchies tren S5233 rat hay nhung minh tim hoai ko thay , ai co link tai game nay xin cho e nha! gui qua yahoo giup em : emlam_anhkho hoac lien lac voi em nha 01246619446
phan mem n5233

các bác ơi. mình dang su dung con nokia 5233 ma chuong trinh slide show trong may chay xem chan wa ah>> các bac nao co phan mem xem anh chay pro hon k cho minh xin voi.... thank....!
binh315
ĐẠI BÀNG
13 năm
Game hay nữa nè (các bác có thể download trực tiếp bằng điện thoại được):
[SUP]........ online (hot): YoCity.jar|YoCity.jad[/SUP]
[SUP]Game Doremon (hot): Doremon.jar|Doremon.jad[/SUP]
[SUP]Game ai là triệu phú hot nhất trên điện thoại di động: Ailatrieuphu.jar|Ailatrieuphu.jad[/SUP]
[SUP]Game trồng trọt chăn nuôi cực kỳ vui nhộn trên mobile: Nongtrai.jar|Nongtrai.jad[/SUP]
[SUP]Đào vàng: Daovang.jar|Daovang.jad[/SUP]
[SUP]Game bắn súng kiểu Gunbound cực đỉnh: GunBound.jar|GunBound.jad[/SUP]
[SUP]Mario phiên bản mới nhất: Mario.jar|Mario.jad[/SUP]
[SUP]Game Sky Force phiên bản mới nhất: Skyfoce.jar|Skyfoce.jad[/SUP]
[SUP]Xếp kim cương (phiên bản đẹp): Xepkimcuong.jar|Xepkimcuong.jad[/SUP]
[SUP]Audition mini: Nuoithu.jar|Nuoithu.jad[/SUP]
[SUP]Game kiếm hiệp Sasuke: Sasuke.jar|Sasuke.jad[/SUP]
[SUP]Game xếp bóng cực đỉnh trên mobile: Line.jar|Line.jad[/SUP]
[SUP]Bạn sẽ vào vai chàng Alibaba dũng cảm nghĩa hiệp: Ailibaba.jar|Ailibaba.jad[/SUP]
[SUP]Game Apache phiên bản mới: Apache2.jar|Apache2.jad[/SUP]
[SUP]Bạn có thể thưởng thức môn thể thao quý tộc ngay trên điện thoại: Golf.jar|Golf.jad[/SUP]
[SUP]Câu cá trên mobile còn gì thú vị hơn thế: Aocavuive.jar|Aocavuive.jad[/SUP]
[SUP]Đặt bom: Boom.jar|Boom.jad[/SUP]
[SUP]Game spa cực hay: deptungmilimet.jar|deptungmilimet.jad[/SUP]
[SUP]Game luyện tiếng Anh cực đỉnh trên mobile: LearnEnglish.jar|LearnEnglish.jad[/SUP]

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019