[Phần mềm Việt] Hẹn giờ tắt nhạc cho Android - Báo thức + Note - Update V1.3

tranhuyvc
16/3/2013 16:29Phản hồi: 304
304 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nam.phan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tải về rồi nhưng AVG nó báo virus bắt gỡ ra.
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@nam.phan k phải bác ah. Ứng dụng of mình có gắn quảng cáo. và chuong trình nó nhận lầm virut đó bác, các bác thông cảm. mình cần gắn quảng cáo thì mới có thể duy trì app free được
Nhưng đảm bảo với mấy bác k có virut hay ăn cấp thông tin gì cả. Bác có thể search tên của mình trên mạng, mình là admin 1 chuyên trang lập trình cũng có tiếng ở VN, mình k dại gì làm những việc như thế.
@tranhuyvc Có quảng cáo thì bác dc cái gì ???.cho em biết dc ko ạ
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@Lò Gạch No1 1 chút chi phí.... để mình ăn sáng và code bác ah.... chứ tính phí mấy bác VN k ai xài hix 😃
@tranhuyvc Sao quảng cáo lại dc phí ạ.
Ai cho bác phí ???
yeah.test galaxy ace.ok.hay wa a oi.^^!.
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@plump_tung cám ơn em :p
Bạn Huy ở Sóc Trăng à?
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@android_bar Vĩnh Châu, ST hehe
ủng hộ ad hết mình, mình sử dụng đủ 5 ứng dụng của bác, mọi người nên góp ý để ad hoàn thiện hơn trên các dòng máy, người ta bỏ công sức ra suy nghĩ vào lao động trí óc.....mọi thành quả đều đáng trân trọng.......nếu cái nào k vừa ý hay k hiệu quả thì nên góp ý....đứng ném gạch đá nhiều quá
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@IT ME BB 6 ứng dụng bác ơi hihi. cám ơn bác rất nhiều mình sẽ cố gắng hơn
Chứ mình nói thầy xem các hình ứng dụng việt trên Play mình thấy đa phần toàn cái gì k đâu, truyen tranh, 18+.... tuy vẫn có nhửng app hay nhưng k nhiều. nên mình đó giờ toàn viết app tiếng việt cho người Việt mình có thể viết bằng tiếng anh, nhưng k ^_^ (mình chỉ nói quan điểm của mình, k có tính chất PR ở đây )
Tks
TTPOD, tàu khựa nhưng hiệu quả
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@tuanga_93 TTPOD là gì bạn ?
@tranhuyvc pm nghe nhạc ttpod, gg
Hay bác à.rất tiện lợi,thay cả báo thức đối với minh.thank bác nhiều😃
ủng hộ hai tay sản phẩm việt 😁
cố gắng phát huy bạn nhé:p
có file apk úp mình xin luôn bạn chủ thớt ơi mình vào play store bằng acc android trên firefox chọn tải về máy đang bật 3g rùi mà không thấy xi nhê gì cả 😁
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@Wildorchjd của bác đây. file chính thức mình up lên Google Play nhé
https://dl.dropbox.com/u/15258425/My Android App/TurnMusicOff.apk
@tranhuyvc cám ơn bạn để mình thử và review lên play store tặng sao nhé 😁
:oops: nghe nhạc bằng soft nhaccuatui hết giờ hẹn nhạc vẫn chạy bình thường bạn ạ (sony xp)
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@zikey mình vữa nhận được comment of 1 bạn khác trên play store, mình xem và khắc phục sớm, trong cuối tuần này bạn nhé
xtmg1
CAO CẤP
11 năm
các máy LG chương trình nghe nhạc có chức năng này,TTPOD cũng có
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@xtmg1 xài cho Mp3 Zing và các máy k có + tiếng việt hoàn toàn
xtmg1
CAO CẤP
11 năm
@tranhuyvc zing mp3 bên ios cũng có tính năng này lun,bên android thì chưa xài nên k biết.
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@xtmg1 còn xài được cho FM Radio nữa nhé :p
hieutq
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình toàn dùng Player Pro nghe nhạc và hẹn giờ tắt nhạc luôn, ko phải sử dụng thêm phần mềm khác nữa
k dùng đc trên glx mini dùng trình nghe nhạc walkman
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@android no.1 mình sẽ test và khắc phục sớm
Đúng cái mà Walkman của Sony chưa có....
vừa thử 10' trên Xperia P vừa nghe nhạc vừa đọc comment ..chuẩn luôn ..
Thank tác giả rất nhiều vì mình nghiện nghe nhạc ...trước toàn phải nghe qua Nhạccuatui mới hẹn giờ tắt được..giờ thì ngon rồi..😁

™MAKE.BELIEVE™
Mới cài và test ngay.. ở phần tùy chọn đặt số phút >=0 thì OK.

Nếu không nhập gì mà bấm kich hoạt thì bị lỗi. bắt buột đóng.

Nếu nhập vào giá trị âm (<0) thì xem như không có gì xảy ra.. ct đếm hoài luôn 🆒

Buồn buồn debug chơi thôi. 😃

Góp ý tí: nếu bạn làm phần đồ họa ở phần Tùy chọn thì hấp dẫn hơn.. (giống như jetaudio).. và ràng buộc giá trị ở đó.
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@BietSoSoThoi Ok sẽ bắt lỗi kỷ và khắc phục cuối tuần này. tks bác đã debug nhé ^_^ khởi động lại là hết ah hehe Like mạnh bác
Ủng hộ. Nhiều ng ko xài thì thôi cứ đem mấy cái khác ra khoe là ntn!

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn
YueMi
TÍCH CỰC
11 năm
Q-Smart S9 ổn nhé. Chạy ngon. Tks bác 😁

Sent from my S9 using Tinhte.vn
ủng hộ banj nayg.ddang ngóng có 1 ứng dụng ghi lại lichj trinhf di chuyển trong ngaỳ
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@xuankhanhvn inbox cho mình... có thể nó sẽ thành Pm tiếp theo của mình. mình đang cần ý tuong, tks bác
sychung
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cảm ơn tác giả vì phần mềm rất hữu ích!
Mình thấy trên android có 1 điều bất tiện thế này:p phần tự động xoay màn hình nhiều khi rất bất tiện khi đọc báo..tuy nhiên nếu tắt tự động xoay màn hình(mình thường tắt) thì mỗi khi vào xem ảnh hoặc video laị mất công bật lên.
Vậy bạn có thể viết 1 phần mềm mà mỗi khi vào trình xem ảnh hoặc video sẽ tự động bật tự xoay màn hình,và khi thoát ra máy lại tự tắt xoay màn hình được ko?
Cảm ơn bạn!
rushhour
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sychung Bác dúng smart rotator ấy, nó cho phép phần mềm nào đc tự động xoay màn hình

Sent from my HTC EVO 3D X515m using Tinhte.vn
erosle
TÍCH CỰC
11 năm
ủng hộ bác. bác cho e hỏi cái app sao lưu tin nhắn cái thư mục chứa file tin nhắn được lưu lại nằm đâu vậy ạ
tranhuyvc
TÍCH CỰC
11 năm
@erosle trong cái topic của mình trên tinhte có hướng dẫn
bác xem thêm tại
http://www.tinhte.vn/threads/phan-mem-viet-sao-luu-va-phuc-hoi-tin-nhan-sieu-nhe-thuan-viet-no-ads.1784790/
erosle
TÍCH CỰC
11 năm
đã test chạy tốt trên s3 ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019