Phát hiện hành tinh mới có cấu tạo từ kim cương

bk9sw
28/8/2011 6:28Phản hồi: 169
169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phen này mấy bữa nữa kim cuơng sẽ là 1 thành phần trong bê tông.......!
movado_38
TÍCH CỰC
13 năm
một phát hiện mới rất đáng quan tâm
kidhitech
TÍCH CỰC
13 năm
Nếu khai thác đựơc chỗ này vê thì vàng sẽ hạ nhiêu đấy nhi ;))
''Giáo sư Baines
cũng cho biết hành tinh này
rất dày đặc''.Câu này đc coi là thoát nghĩa k ta....?
khai thác xong đem zìa đây nhà nhà xây= kim cương,đường đi cũng làm bằng kim cương,.........:banghead:lúc đó đất lại có giá
Hy vọng sớm phát hiện ra hành tinh được cấu tạo từ VÀNG có diện tích bằng 1/2 trái đất thì tốt.
hientranxxx
ĐẠI BÀNG
13 năm
Khi nào mới có bài: trên tay kim cương milkyway
từ khi mình nhìn thấy ánh sáng của nó đến giờ đã 4000 năm rồi . trong 4000 năm điều gì sẽ xảy ra . biết đâu nó bị các hành tinh khác gần hơn khai thác hết mất rồi . 😁
tin nhanh thật, vừa coi trên VTC 2 lúc 12h
nunkstop
ĐẠI BÀNG
13 năm
khi cung vượt quá giới hạn của cầu một cách quá mức thì Kim Cương cũng rẻ rề như mới đá ngoài đường thôi 😆
HUYAUG
ĐẠI BÀNG
13 năm
chỉ cần lấy 1m2 về là xài đến mấy chục đời. kim cuong mà
anh em cùng may túi 3 gang thôi 😁
binhnn
CAO CẤP
13 năm
xa quá không với tới
Biết đâu hành tinh đó lại là quê hương của Superman nhỉ ? ^^
w0nderb0y
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mong sao 5năm nữa phát hiện 1 hành tinh giống trái đất và k có ngườj ở... Hehe
nhiều quá đâm ra thành binh dân thành hàng tiêu dùng rồi 😁
toicuatoi87
ĐẠI BÀNG
13 năm
thấy nhiều tin bên tinhte mình cập nhật sớm thiệt nhưng có nhiều tin bên tinhte mình lại cập nhật chấm hơn các trang báo điện từ nhiều quá có khi là hơn 1 ngày(đối với tin này), đôi khi lại nhiều hơn trong khi bây giờ là thời đại công nghệ số chỉ 1 phút là mình đã thua người ta rất nhiều thà không cập nhật
Cái này trích dẫn thôi, chứ muốn tin mới ngay cần có đội ngũ lớn đi săn tin thực tế hoặc ở các forum, tin tức trên thế giới
Cảm ơn ý kiến của bạn, bài về hành tinh kim cương này, khá nhiều trang viết sai. Mình đã đọc kỹ bài này và thấy cái hành tinh kim cương chính là cái cục màu vàng bay quanh cái cục màu xanh trong hình. trong khi các báo khác lại nói ẩn tinh J1719 lại chính là hành tinh kim cương 😁
nếu giả dụ như ánh sáng mặt trời đi qua hành tinh này thì sao nhỉ,thật là ko nh khủng khi nó là thấu kính hội tụ,là luồng ánh sáng mặt trời chiếu qua nó và đi tới trái đất,lúc đó chắc die hết
cái này hình có nằm trog hệ mặt trời ko nhỉ....? Nếu ko thi trái đất ko sợ die đâu...
thông tin này có lợi cho các cường quốc còn nước mình chỉ để biết thêm 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019