Phiên bản mới Redsnow 0.9.9b1:Jailbreak iOS từ 4.3.3,.4,.5 đến 5.0beta

xEza
19/9/2011 11:22Phản hồi: 16
Phiên bản mới Redsnow 0.9.9b1:Jailbreak iOS từ 4.3.3,.4,.5 đến 5.0beta
Bộ công cụ Jailbreak iPhone, iPad, iPod touch hôm nay đã được cập nhật lên phiên bản mới: Redsnow 0.9.9b1

Ở phiên bản mới nhất này, chúng ta sẽ thấy một số thay đổi thú vị và tiện ích. Khiến Redsnow trở nên hấp dẫn và việc jailbreak trở nên đơn giản, thú vị hơn vớJailbreak không cần tải file .iPSW (ngoại trừ bản 5.0). Phiên bản Redsn0w mới nhất này sẽ xác định những file cần thiết cho quá trình jailbreak và tự động tải về từ server của Apple. Những dữ liệu này sẽ được lưu giữ và dùng lại cho những lần jailbreak sau. Quá trình "tự động hóa" này cũng sẽ được áp dụng trên iOS 5.0 khi Apple tung ra bản chính thức.

Tải về Redsn0w 0.9.9b1:
Windows
Mac

Giao diện mới của Redsn0w, bấm vào Jailbreak và làm theo hướng dẫn. Không cần file firmware nếu thiết bị đang ở 4.3.3 - 4.3.5. Nếu là phiên bản iOS beta 5.0, bạn cần tải file firmware và trỏ đường dẫn đến như thừong lệ.

Extras - những tiện ích mới của Redsn0w 0.9.9b1.

Rất tiếc là phiên bản này vẫn chưa hỗ trợ Ipad 2. Nếu thiết bị của bạn đang chạy OS 4.3.3, jailbreakme.com vẫn là sự lựa chọn tốt nhất.
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ios 5 beta 7 jailbreak untether chưa ta?
verybeo
TÍCH CỰC
13 năm
bản này lên là k đc để tắt máy thì phải
Rất tiện cho việc jailbreak iPhone.
4.3.5 untethered chưa bạn
Vẫn chưa bạn ah, lâu quá 😔(
xEza
TÍCH CỰC
13 năm
Nhiều khả năng bạn ah. Nhưng phải sau khi có bản 5.0 chính thức.
Cuối cùng cũng làm được nhưng mà cydia trắng toát, làm sao mà vào cydia được hả bác
cu.em
TÍCH CỰC
13 năm
bạn chọn extras, just boot
cài được rùi nhưng mà cydia trắng toát, làm sao mà vào được.hjc
thank bác, đã làm được. Nhưng mà cài sbsitting vào bị reboot hết biết luôn
cu.em
TÍCH CỰC
13 năm
fw 4.3.5 bây giờ chỉ có JB tethered nên mỗi lần reboot máy bác lại phải boot iPhone lên bằng redsnow
là sao vậy bác. Em mới jb lại luôn. Lúc trước 4.3.3 không bị vụ này nên em không rành lắm, thank bác đã chỉ
NeoWilson
ĐẠI BÀNG
13 năm
đọc đến đây đau lòng =) đi ra
cho mình hỏi fw 4.3.3 jackber khỏi cần xài sim ghép dc hem da huhu
em JB mà cứ bị lỗi này hoài NO identifying data fetched, k bjk bị j` nữa, các bác chỉ dùm e 😔
chủ thớt đâu mất rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019