Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Phim] Đạo diễn Zack Snyder hé lộ teaser của Batman v Superman, tung trailer đầy đủ ngày 20/4

Nam Air
16/4/2015 5:56Phản hồi: 158
[Phim] Đạo diễn Zack Snyder hé lộ teaser của Batman v Superman, tung trailer đầy đủ ngày 20/4

Nếu Batman đánh nhau với Superman thì ai thắng? Câu trả lời sẽ được giải đáp trong bộ phim Batman v Superman: Dawn of Justice, của đạo diễn Zack Snyder. Và mới đây vị đạo diễn này đã tiết lộ đoạn teaser ngắn 21s về trang phục của 2 vị siêu nhân của DC Comic sẽ xuất hiện trong phim. Dự kiến phim này sẽ được phát hành thời gian này năm sau, cụ thể là 25/3/2016.

Hai diễn viên chính của phim là Ben Affleck sẽ vài vai Batman, còn Henry Cavill trong vai Siêu nhân sịp đỏ. Rất có thể sự kiện 2 siêu nhân gặp nhau sẽ là tiền đề cho việc ra đời của nhóm Justice League. Zack Snyder cũng hẹn là sẽ tung ra trailer đầy đủ của phim phiên bản màn hình rộng IMAX vào ngày 20/4 tới đây. Theo bạn thì Người dơi đánh nhau với Siêu nhân thì ai thắng? Mình 1 phiếu cho Superman.
158 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kenvin0208
ĐẠI BÀNG
9 năm
Batman là người thường làm sao có cửa vs Superman nhỉ :eek:
@nhutmctcttt Logic của mấy ông làm phim bựa lắm, mà chắc chắn phải có đá xanh thì batman mới đánh được với superman, chứ không thì thằng batman có gì để đánh với superman.
@Airblade14 phim superman tui rất ghét vì superman bá đạo, nhưng chỉ cần dí cục đá vào là superman nhão nhét xong nội dung toàn có nhiêu đó làm đi làm lại chục tập
@kenvin0208 batman ng thương nhưng có kỹ năng của ninja vs cả vì giàu có nên trang bị của batman đều rất hiện đại
@Văn Quốc Minh Đăng 1 like cho bác
vu201184
ĐẠI BÀNG
9 năm
hiển nhiên là sịp đỏ
@vu201184 Hình như tập gần đây nhất thì anh ấy đã mặc sịp vào trong 😁
SnakeHead
ĐẠI BÀNG
9 năm
có tập phim hoạt hình bat man cân nguyên team justice. não hay cơ bắp sẽ thắng
Chắc là Super-man sẽ thắng. Chứ anh Bat mấy tập gần đây cũng bị củ hành không ít
aladin05
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sịp đỏ bị quăng nguyên toa tàu vào mặt mà tóc ko rớt một cọng,ko bít a dơi đen có chịu nổi ko?
@aladin05 nhưng ăn 1 quả đấm có gắn kryiptonite thì mặt anh sịp đỏ sưng vù lên ngay ấy mà.
Giờ toàn ra phim kiểu Hero vs với nhau.
Chờ Avenger, xem ng thg như Iron man vs với Hulk dtn đã 😁
Thanhcongdzo
ĐẠI BÀNG
9 năm
batman. because i'm batman 😆
superquay
ĐẠI BÀNG
9 năm
mấy bác nào nghĩ Sịp thắng 100% thì chưa biết đến Bat đã từng cân cả team Justice: Sịp, Lồng đèn, Flash, Aquaman.... lên bờ xuống ruộng

Dơi là nhân vật duy nhất mà bất cứ team nào cũng thèm muốn

Bác nào tò mò tập Dơi cân team thì tìm phim Justice League Doom
Còn truyện mà ông quản gia chơi thuốc sút Sịp tụt quần là Injustice God Among Us
DatHyunbin
TÍCH CỰC
9 năm
@superquay tập đó mình coi rồi,anh dơi tuy ko có năng lực đặc biệt nhưng chơi trí tuệ đánh vào điểm yếu ghê lắm,coi đến đoạn anh flash bị gài quả bom cứ phải cắm đầu chạy mà buồn cười 😁
DatHyunbin
TÍCH CỰC
9 năm
@baodng bác là siêu nhân hay là sát nhân giết ng hàng loạt vậy =))
baodng
TÍCH CỰC
9 năm
@DatHyunbin Thằng nào giết mình thì mình giết cả hành tinh nó đang sống.
@baodng cũng may mà bác ko phải siêu nhân :eek:
khanhhntt
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình nhớ ko nhầm thì sịp đập cho bat gần tỏi, xong tha cho rồi nhưng bat thù dai trả thù.
Nói là "não vs cơ bắp" chứ thực tế là "dã tâm vs vô tư" mới đúng. Nếu các anh hùng khác mà chủ ý tính toán với bat trước thì nó bay hơi trong nốt nhạc, người ta toàn vô tư chỉ nghĩ làm việc thiện đâu có time lo tích trữ đồ đối phó người khác như ông bat
@khanhhntt Mấy thím mấy anh khác toàn ở ngoài trái đất. Có anh lồng đèn trái đất nhưng lo cho bọn vũ trụ, a tia chớp thì quá ngây ngô, a người máy thì nữa người nữa máy rồi. Trong này có a Bat là siêu thông minh, giống như là quân sư của team vậy. Anh này đâu phải lo cho bản thân, mà lo cho sự an toàn của trái đất, nên mới phải lo đề phòng trước.
@Nguyễn Nguyên hiro y như Flashpoint khi Barry quay về quá khứ cứu mẹ thì gặp Thomas Bruce (Cha Bruce Wanye lúc này BW đã chết ở dòng thời gian khác) thì mới team up và nói rằng ông là quân sư tài ba nhất hành tinh
@Văn Quốc Minh Đăng Anh già bác Bat thì được cái giết luôn, lấy súng bắn ằng ằng, nên nhanh gọn lẹ hơn 😁
@khanhhntt nếu nói về sức khỏe và cơ bắp mà dùng nắm đấm thì Superman thắng thế nhưng nếu chơi chiến thuật và trí não thì Batman thắng chắc.
Duovo
ĐẠI BÀNG
9 năm
trong DC comics thì anh dơi chơi gắn krypton vào găng tay đấm vỡ mồm sịp đỏ.
bạn chưa xem phim Justice League, Batman có chiêu để khóa hết team nhé. (bao gồm cả sịp đỏ).
Từ phần trước a siêu nhân đã bỏ sịp đỏ rồi nha mod.

hóng 😁:D:D:D:D:D
tiachop911
TÍCH CỰC
9 năm
Mình chỉ quan tâm nếu cho thằng Conan bặc co với Nobita thì ai thắng thôi
@tiachop911 Thím cứ đùa, tử thần Conan thì có Superman cũng phải sợ 😁
tiachop911
TÍCH CỰC
9 năm
@hellven89 Nobita thoát chết bao phen rùi bác, tử thần cũng phải chào thua nó đấy ạ. Vấn đề là không biết đồ chơi của tiến sĩ Osaga với đồ chơi của Doraemon thì cái nào ngon hơn :D
thấy có trang truyện là Super man sắp giết Bat man, xong ông quản gia được Bat man tiêm huyết thanh do Bat man điều chế, 1 hit hạ luôn super man
superquay
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyenthanhhieuthanson injustice god among us
minhductbt
ĐẠI BÀNG
9 năm
😆) từ ngày ko còn siêu nhân sịp đỏ, em đã ko còn nhân ra siêu nhân
Em chưa có điều kiện đọc truyện nhưng ko tưởng tượng đc ông bat cân cả team kiểu rì...ko lẽ các bác super hero kia lại ngây ngô đến mức để bat cho ăn hành...mà bat cũng chỉ dùng đến súng đạn krypton đc là cùng thôi lsao cân cả team kia đc nhỉ...
aobeo2012
ĐẠI BÀNG
9 năm
@superquay xiem Flash có quả này r. em nó chạy xuyên luôn tường để lại quả bom :3
@aobeo2012 xuyên 1 tảng băng mới đúng bạn ơi ko có sự hướng dẫn của anh Bat flash có mà thoát dc hả bạn.
aobeo2012
ĐẠI BÀNG
9 năm
@jamesdang_9x the flash mới 2014 ấy 😁 reFlash bảo 1 lần lần sau chắc là nó tự biết :3
phthinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@imetuananh nói úp úp mở mở cho người ta còn coi bạn ơi, spoil cmn hết phim rồi =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019