Phím Home Iphone 6

Thanhnv_93
27/7/2015 1:3Phản hồi: 64
Phím Home Iphone 6
Các bác có bac nào bị thê này ko ? chả là em mơi dc cho con ip6 gold mà sao lại thấy phím home màu bạc không phải màu vàng ,touch id vân ngon lành .không lẽ apple gia công kém vậy ạ :v 11657472_1105324896150986_249971750_n.jpg
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hi bạn!!!!!
bạn thử check imei xem nó ra màu gì có thể máy bạn là máy đổi main nên mới như thế mà nếu bạn sử dụng bình thường thì cứ để mà sử dụng nhé
@benhviendienthoai24h imei trung vỏ , em check trên web cung là màu gold bac ạ :v nhin kiểu cọc cạch quá =)))
hình như máy mình cũng bị, mà nó còn hơi vàng vàng :ss có thể gia công kém
CUBASE
TÍCH CỰC
9 năm
thấy trong các ảnh cũng mầu bạc mà bác
chắc hết home gold lắp tạm 😆
Chắc thằng thợ gia công nó mắt nhắm mắt mở lấy nhầm 😆
lexus1987
ĐẠI BÀNG
9 năm
giật mình. máy mình muâ qua tay máy xtay. vừa chạy qua so với con FPT mới mua 1 tháng của chị cùng cq. thấy chả khác j :v
Công nhận sao nhìn bạc dữ.
weckkencafe
ĐẠI BÀNG
9 năm
chắc thay home khác rùi chứ không mới mua phát hiện ra thì đã mang đổi cái khác chứ ai để dâu ông nọ cắm cằm bà kia 😁:D:D
Nhin ngoài thi vân con 1 chút vàng bác ạ . Ip 6 thay làm sao dc nút home nỏng touch id là vất đi luôn ấy chứ bác . :v
@Thanhnv_93 Khác 5s rồi thay dc
CUBASE
TÍCH CỰC
9 năm
@Thanhnv_93 thay vỏ lại là vấn đề khác, mà nhìn đâu ra mầu vàng ( kể cả 1 chút cũng ko thấy)
HuangXjng
ĐẠI BÀNG
9 năm
từ lúc mua đã bị thế hay là giờ mới bị, bác check lại xem máy vàng hay máy trắng😃 vớ vẩn bị thay vỏ
@HuangXjng em dc bà chị cho bạc ạ hang thừa kế lại =))) ec check imei máy gold nhìn nó còn 1 it màu vang nhung chụp lên ảnh thi bạc cả e cung tham khảo nhiêu bac cũng bị bay mau, apple cang ngay càng cùi 😃)
HuangXjng
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thanhnv_93 thế lúc mới cho đã bị bạc màu rồi à, máy dùng đc nửa năm chưa, máy mình dùng 4 tháng rồi vẫn vàng như lúc mới mua, nhưng mình như cái vòng kim loại đấy là màu vàng từ trong ra ngoài chứ có phải sơn lên đâu mà bị bạc màu nhỉ
Bin Hero
TÍCH CỰC
9 năm
Lạ nhỉ đúng màu bạc r . Bác bỏ ốp ra chụp toàn cảnh e xem nào 😆
nếu bác check đuọc chuẩn như kia thì dễ là do apple gia công kém r. hoặc nó bị thay nút home thì sao?
sipo277
TÍCH CỰC
9 năm
đã sửa máy gặp rất nhiều ! công nhận apple đợt này sản xuất home rất tệ ! máy màu gold xài thời gian bị bac màu thành gần như màu trắng ! ko còn màu gold nữa ! còn 5s thì xài tới giờ vẫn là màu gold ko bi bac tí nào
6 hong mà rs là vất đi luôn :v
chắc mở dịch vụ nhuộn lại bac ạ =))
sipo277
TÍCH CỰC
9 năm
@Thanhnv_93 Đã ra thợ xi mạ thử và đã thất bại.
P/s có anh khách cực kỳ khó tính mà xài máy thời gian bị phai màu.nằn nặc đòi làm sao cho nó như mới. Ruốt cuộc phải đem đi thợ mạ. Cũng mạ cũng làm như ai cuối cùng cũng như cũ.
Bệnh ni mì gặp rồi! Nút home gold thành sliver, chả lẽ nó làm kém thế
sipo277
TÍCH CỰC
9 năm
@annaphuong Kém thiệt mà.
Máy em mua tgdd máy chính hãng đây cũng bạc phếch . Nhưng dùng bt
@dracubin Bác dùng đc bao lâu rồi thế mà bị bác vậy
Đây nó bay màu thì có đc 1 đổi 1 ko các bác
Ko ảnh hưởng j chỉ nhìn hơi cùi chút thôi vân tay sài ngon lành nên em kệ
Nhìn nó như màu vàng tây

Xu hướng

Bài mới