[Phim] Mời xem trailer Pixels: nhân vật trong game đi xâm lăng trái đất, khởi chiếu 24/7

Nam Air
23/5/2015 8:49Phản hồi: 53
[Phim] Mời xem trailer Pixels: nhân vật trong game đi xâm lăng trái đất, khởi chiếu 24/7
Năm 1982, NASA gởi ra ngoài vũ trụ một thông điệp hoà bình chứa những mẫu vật về sự sống của hành tinh chúng ta với hi vọng có thể liên lạc với các nền văn minh ngoài trái đất. Không ngờ chúng bị alien sử dụng làm công cụ xâm lăng trái đất và những trò chơi điện tử thập niên 80 được biến thành các quái vật dưới dạng pixel có sức tàn phá khủng khiếp.

Đó là nội dung phim Pixels của Columbia Pictures, dự kiến phát hành tháng 7 tới đây. Trong Pixels, các nhân vật game "kinh điển" là Pac-Man, King Kong, ong ruồi... được người ngoài hành tinh gởi xuống xâm lăng trái đất. Khi chúng càn quét tới đâu thì mọi vật ở đó vỡ tan thành từng mảnh theo kiểu biến thành cảnh vật trong game và nổ tan ra từng pixel. Để chống lại nguy cơ này, chính quyền đã qui tụ những game thủ sừng sỏ nhất như vô địch game Pac-Man, vô địch game King Kong, vô địch game đua xe bắn súng... để tiêu diệt đám nhân vật trò chơi điện tử kia.

Pixels được Sony mua lại bản quyền ý tưởng từ một đoạn video cách đây 5 năm của Patrick Jean cũng có tên Pixels với nội dung tương tự.

53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có xếp hình 😁
Duytuan2701
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Con ngáo ộp em khoái "xếp hình" giống bác 😃 😃
HoangSong
TÍCH CỰC
9 năm
ko có Contra or Tank ak` :p
billy90
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đúng là quá sáng tạo 😁
Đoạn cuối trailer, cảnh ông Toru Iwatani nói chuyện với con đẻ Pac-Man, cười muốn đau bụng =))
có Pacman huyền thoại kìa
Có rắn săn mồi kìa
nghe có vẻ giống giống Ralph đập phá nhỉ. Cơ mà phim nào cũng hay có đoạn we will rock you 😁
vừa vào trailer đã thấy xuất hiện diễn viên hài, biết nay là phim hài rồi
nghe tit lúc đầu cứ tưởng phim hành động gì cơ
kevinpham720
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vãi cái xếp hình : )))))
max
ĐẠI BÀNG
9 năm
em sẽ đi xem dù nội dung hơi nhảm
xem phim mở kênh HBO hay Star movie mà thấy thằng Adam Sandler là cảm thấy phim nó nhảm nhảm, nhạt nhạt nên chuyển kênh luôn 😔
@t2bo0o do người vn xem dịch thuật lại,mà dịch phải phụ thuộc thằng dịch hài thì thấy thú vị,dịch ngu thì nát cả film! còn nói thằng này dở thì xem lại,thằng này bên Mỹ khá dc yêu thix nên dc đóng nhiều film rồi! chứ nó diễn dở cửa j dc sony tuyển vô cho đóng? chẳng qua do cảm nhận cá nhân và người vn ko phù hợp vs hài mỹ! nhiều khi xem how i meet your mother người vn coi còn ko hiểu sao khúc đó hài nữa kìa
@cutatasoa750 Chắc là do xem giữa phim, cuối phim nên chả hiểu gì đâm ra nhảm thôi 😁 hoặc là bạn không thích thể loại phim anh ấy đóng, toàn là phim hài tình cảm.
t2bo0o
ĐẠI BÀNG
9 năm
@klp1706 mình đâu có nói Adam diễn dở? Mình cũng không phải là dị ứng hài Mỹ, nhưng lại ko thấy thích thằng này. Ko nhớ chính xác là từ sau khi xem phim nào mà thấy càng ngày càng nhạt đi. Chắc là già rồi ko thích phim hài nữa. Còn hài của Mỹ thì xác định là phải nghe được nó nói và biết nhiều về văn hóa Mỹ, chứ cắm mặt vào đọc phụ đề thì chết rồi.
@cutatasoa750 Mình chắc bạn chưa xem hoặc đã xem 1 nữa bộ phim chứ phim Adam toàn phim ý nghĩa chứ không phải mang tính chất hài không nhé !! Bạn chịu khó lục lại vài bộ phim coi mà suy ngẩm nhé .
Patrick Jean giỏi vl :p
hocnv09
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em nhìn cái icon yahoo há mồm cắn ot o đã cảm thấy hài rồi :v
leon_1234
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hocnv09 V~ cả icon Yahoo. Ăn gì em cúng.
Tuổi thơ dữ dội nó lại tràn về
phim này chắc hài lắm
galaxy92
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xem 3D chắc hay
Có cả Peter Dinklage nữa.
Xem giải trí,sau 1 tuần quên luôn 😁
Phim hài sẽ có bản Hd nhanh hơn mấy phim bom tấn, bom tạ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp