[Phim] Mời xem trailer teaser chính thức của Batman v Superman: Dawn of Justice

Nam Air
18/4/2015 4:22Phản hồi: 219
[Phim] Mời xem trailer teaser chính thức của Batman v Superman: Dawn of Justice

Sớm hơn dự định tới 3 ngày, hôm nay Warner Bros đã chính thức tung ra trailer teaser đầu tiên của Batman v Superman: Dawn of Justice. Đoạn trailer cho thấy Superman, siêu nhân đang rất được lòng dân, được mọi người tung hô và ngưỡng mộ phải đối mắt với một trong những đối thủ mạnh nhất: Batman.

Trái ngược với những phim về Người Dơi trước đây của Christopher Nolan do Christain Bale thủ vai, Batman mới của Zack Snyder do Ben Affleck đảm nhận xuất hiện trong trailer cực kì ngầu và mạnh mẽ, thậm chí là lấn át thần thái của Superman. Ai sẽ thắng trong cuộc chiến này đây, câu trả lời sẽ có vào ngày 25/3 năm sau.
219 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình tưởng cả hai ông này đều là người tốt mà
@huygapro Tốt tại... tác giả + đạo diễn 😃
@huygapro Nhiều lí do lắm. Có thể lần đầu gặp mặt, chưa hiểu nhau nên PK nhau. Hay có vấn đề, mà 2 bên mâu thuẫn (dù đều tốt) nên PK tiếp
batman bự hơn phiên bản trước nhiều, cái mặt nạ giống robot 😔
KytoSai
TÍCH CỰC
9 năm
@cardmanhinh.com Thì đang mặc bộ suit thiết kế riêng để cân với superman mà, mặc giáp vãi thì 1 gõ là vô bệnh viện rồi -_-
db9911
TÍCH CỰC
9 năm
@cardmanhinh.com

suite chế riêng để hành sup đấy bác
vũ_tú_inh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vâng, superman đang được lòng dân
@vũ_tú_inh Chắc là bên Batman ghi thôi =))
ggunf
TÍCH CỰC
9 năm
Lý do 2 người đánh nhau là gì nhề o_O
Trong comic có không?
CUBASE
TÍCH CỰC
9 năm
@ncdangson Iron mới giầu nhất 😁
@lvquan1209 Bạn tóm tắt chưa đầy đủ rồi, trước đó bat cũng đánh nhau tay bo vs thằng cầm đầu bọn xã hội đen nên cũng nằm liệt rồi, chính Sup là người đến khiêu chiến, Bat chỉ muốn bả vệ thành phố thôi.
@ggunf cso comic bạn à,đacoi batman return 1+2 hiểu hơn, đại loại là sup phục vụ chính phủ (hay đại loại là thế), Bat thực hiện theo công lý, trong film hay trong comic cũng vậy chính quyền luôn xem bat là người ngoài vòng pháp luật, là tội phạm. Do đó trước giờ luôn có mâu thuẫn giữa 2 người. Trong comic của DC, Sup có thể coi là mạnh nhất trong thế giới DC, Bat thì thông minh nhất, nên đại chiến 2 người luôn hấp dẫn. Các hero của DC dạo những năm gần đây khắc họa có cái gì đó bạo lực, rất bạo lực (violent), không như hero của Marvel mang đầy tính hành động (action). Nên già già coi hero của DC hay hơn. Marvel mang tính giải trí nhiều.
@ggunf là do Batman vẽ bậy lên tượng của SuperMan 😆
Có ai biết vì sao hai bác này phang nhau ko 😁 ?
Mình thấy Batman nhìn hao hao Iron Man,nhất là cái mắt sáng lên như robot ấy :v
no no one
TÍCH CỰC
9 năm
@OoOVampiratesOoO Có vẻ như Superman đang bị biến chất đó bạn, Batman thì đang nghỉ hưu thấy cha Superman biến chất quá cái bực mình quay trở lại nắn gân anh Sup ;)
Duy1393
TÍCH CỰC
9 năm
Batman và Superman cùng yêu Catman
baoduyo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Duy1393 😔 nói như bạn thì 2 super hero thành 2 super GaY rồi
BLHT1111
TÍCH CỰC
9 năm
Anh bat gato với anh sup nên quất nhau:p
Rossoneri14
ĐẠI BÀNG
9 năm
đọc thêm ỏ coi hoạt hình The Dark Knight Return Part 1 and 2 để hiểu hơn 😁
Không hiểu lý do gì 2 ông này đập nhau. Cái nữa là theo hiểu biết của mình thì Batman sao có cửa đấu với Superman được nhỉ ?
@dualshock Batman dã cho Superman lên bờ xuống ruộng, kiểu trẻ trâu gặp bộ đội già ý 😁
@dualshock Xem hoạt hình thì lí do là batman mâu thuẫn vs chính phủ, còn super phục vụ cho chính phủ, lão bat là ng nhưng lắm tiền, lắm công nghệ, còn thằng sup đc mỗi trẻ trâu
auductai
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dualshock Batman là dạng suy nghĩ tiêu cực. Và thấy được nhiều mặt tối của xã hội. Nên có thể Batman không tin rằng Superman sẽ mãi là người tốt (mà với cái sự tung hô thế này thì lại thấy càng hợp lí).
Batman dư sức cân được Superman. Vì Bat thuộc loại cực thông minh trong giới DC. Và ai cũng có yếu điểm 😆. Ý kiến cá nhân
dukas
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nghe đồn Batman uýnh sụp không sịp vì sụp phát nát thành phố
Batman VS làm sao được Supper man nhỉ, 1 thằng là người, 1 thằng là siêu nhân
yoyo20
ĐẠI BÀNG
9 năm
@0983916985 Được mà bác, 1 thằng dư tiền + rãnh, 1 thằng ngoài hành tinh thiếu muối (tưởng làm nhà báo đeo mắt kính là người ta không nhận ra mặt)
Cả 2 đều hư cấu nên cái gì cũng được tất 😃
@yoyo20 Superman thông mình kinh khủng phết đấy ạ, ở đấy mà bảo nó thiếu muối, chẳng qua so với batman thì nó ko thể đú đc thôi, so vs người bình thường hoặc các siêu anh hùng khác thì ghê gớm phết đấy
khoaho
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thích cả 2 ông , giờ oánh nhau ủng hộ ai đây trời
Xem xong trailer đâu có thấy Sịp dc lòng dân đâu ta. Tất cả những gì a nhận dc là sự nghi vấn, thậm chí còn gọi a là "alien" mà. Chủ thread chỉ xem hình à? 😃
@SmartphonePolice Cả 2 bác này đều không được lòng dân. Bác Bat thì bị cảnh sát truy đuổi, bị hiểu lầm giết mấy ông chính trị gia. Còn bác Sup thì lôi kéo người ngoài hành tinh về phá nhà phá cửa. Nhưng gặp chuyện là dân lại ùa đến cầu cứu 2 bác.
Mọi người muốn biết vì sao 2 ông này đánh nhau thì đợi năm sau xem phim sẽ biết nhé 😁
taitus
ĐẠI BÀNG
9 năm
nhìn chưa quen được. chả hiểu phim thế nào mà dám phát biểu là có thần thái hơn cả Bale 😔
taitus
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Hoàng Minh Centurion bạn giải thích rõ hơn tí được không. batman trong chuyện là ntn: cơ bắp, chuyên đánh đấm, không cần biểu cảm ...???
@taitus Bạn tìm đọc 1 số bộ như batman forever hay justice League doom hay ko rảnh thì coi film cartoon cũng dc... sẽ biết ngay
taitus
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Hoàng Minh Centurion theo được biết thì batman có rất nhiều phiên bản, mỗi phiên bản thì phong thái của batman là khác nhau. ví dụ như có 1 phiên bản ban đầu của batman thì batman như 1 kẻ sát nhân, hận thù chồng chất đeo bám, suy nghĩ thì u uất nên rất bạo lực, hình như giết người bằng súng nữa. thế nên không thể kết luận được ntn gọi là batman chuẩn hay sát với "gốc".
cá nhân thấy thì batman phiên bản bale quá đạt rồi, đạt đến mức khi xem những phim khác của bale đóng thì lại nghĩ về batman 😃
@taitus Mình đã nói rồi. Tìm comics mà đọc. Đừng nguy hiểm 1 cách thiếu hiểu biết như vậy
schalke04
TÍCH CỰC
9 năm
Đánh nhau như thế này thì Bát man làm sao mà thắng!!!:eek::eek::eek:
sức mạnh chắc batman tuổi tôm vs a S r :'(
Batman là đại diện cho sức mạnh về trí não, thứ mà Superman ko thể bì được. Như vậy mới có cái mà xem. Chứ cứ đấm với đá xem Châu Tinh Trì cho rồi
db9911
TÍCH CỰC
9 năm
@Kanturu bat luôn mang kryptonite trong belt , bọc chì, sup ko nhìn thấy đc, lôi ra xài khi cần
nói chung sup mạnh hơn , nhưng ko phải là ko đánh đc :3
@SuperStar_91 Ánh sáng từ mắt của Clark gọi là Heat Vision, sức phá hoại tối đa lớn hơn bom nguyên tử, chắc là vô địch trong Comics.
Thang_legend
ĐẠI BÀNG
9 năm
@SmartphonePolice Superman dùng sức mạnh nhiều nên ko thể hiện trí tuệ, chứ nó cũng ko ngu đâu nhé, thậm chí còn thông minh! Còn phim thể hiện độ thông minh thì mấy phim về sherlock home hay đó, công nghệ + thông minh + anh hùng thì có iron man
tanvl
ĐẠI BÀNG
9 năm
@SuperStar_91 Anh Sịp thuộc giống loài thông minh, nhưng ảnh sống ở Trái Đất mà. Có ai dạy ảnh cái thông minh, tiến bộ của hành tinh ảnh đâu.
Các bác xem phim, truyện của anh Sịp có mấy khi thấy ảnh dùng đầu óc đâu, toàn dùng cơ bắp không đó chứ.
Anh Bat thì chuyên dùng đầu óc mà, chứ dùng cơ bắp sao đấu lại anh Sịp.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019