Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Phim] The Avengers, những siêu anh hùng báo thù của Marvel

cuLong
18/10/2011 16:55Phản hồi: 234
234 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xem hoạt hình đã thấy mê thể loại siêu hùng tụ hợp giờ lại có phim không gì tuyệt hơn, phần giới thiệu nhân vật còn thiếu captain america
restock
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thích nhất là Hulk... 😆
SaipanX
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thắc mắc là các siêu anh hùng kia hầu hết toàn là con người, do máy móc hoặc do đột biến thì thành anh Hùng.
Nhưng riêng cái ông Thor....? Là người ngoài trái đất, là thần rồi, hô mưa gọi gió thì còn sợ gì nữa nhỉ.
Mà hết phần đầu phim Thor, ông này bị cắt đường xuống trái đất rồi mà, lại tìm được đường khác à.
Marvel có tầm 100 anh Hùng, nếu mà tập trung toàn bộ lại được thì lại giống châu á có 108 vị anh Hùng lương sơn bạc í nhỉ.
Thêm 100 người yêu hay bồ của các ông này nữa tập trung vào thì tầm 200
Hoành tráng. Lúc đấy thì ko biết ai là diễn viên chính, phụ quần chúng.
Hy vọng là các đạo diễn đưa được 1 cái gì đấy nổi bật, chứ đôi khi toàn các ông giỏi đứng với nhau thì lại nhàm nhàm...
phuongboss
ĐẠI BÀNG
12 năm
Theo mình nghĩ là Thor còn phải đối đầu với em của ổng nữa, nên cũng hợp lý mà, xem cho phê con mắt bạn à, quan tâm chi về chuyện bị lộn xộn 😁
thanz
TÍCH CỰC
12 năm
có rất nhiều tình tiết xảy ra cho trái đất nếu bạn có theo dõi các bộ truyện, còn vấn đề nhiều supper hero cùng 1 lúc nội trả tiền cát sê đủ mệt rồi 😁

Sẵn trả lời cho 1 bạn gì ở trên théc méc sao ko có Spider man là vì Sony đã mua bản quyền chiếu phim Spider man từ trước rồi, chứ thực ra Spider man cũng là 1 trong The First AVENGER.
hợp chung lại như vầy ko biết có hay ko nữa, thấy hơi tạp
alexzai
TÍCH CỰC
12 năm
Quá là đỉnh cho kiểu phim aIO hehe
birdinblack
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có 1 số thông tin chưa chính xác nhưng mà cũng cảm ơn bạn đã viết bài giới thiệu 😁.
VitekB
ĐẠI BÀNG
12 năm
Captain America có vẻ yếu đuối nhất =)) =))
cuongpk
TÍCH CỰC
12 năm
thằng thor ở vũ trụ bay ra mà....
Kết Nhi
ĐẠI BÀNG
12 năm
PR sớm nhỉ!^^!
[[-Zoro-]]
ĐẠI BÀNG
12 năm
phim đỉnh, khi nào ra mắt nhỉ, hầu hết siêu anh hùng mình đều xem không chừa bộ nào 😁
andy5582
ĐẠI BÀNG
12 năm
https://www.facebook.com/groups/..................../ Hội những người thích mua bán điện thoại trên Facebook - Mua nhanh bán dễ Cùng tham gia nhé các bạn
Bác là fan film này đó hả ? Bác nên biết ko thiếu film action mà kịch bản hấp dẫn gấp vạn trans 3 . Phần I khá hay , nhưng đến phần 3 này thì nhạt quá , nói thẳng ra như nhiều người khác là chả hơn gì film hoạt hình "rô bôt trái cây".
Với em thì Trans 1, 2 hay 3 gì cũng đều hay cả. Còn Fan film thì đâu mà chả thế, chắc gì bác đã xem nhiều film hơn người ta?
Riêng với Trans 3, theo em biết thì nó vẫn đang đứng đầu danh sách doanh thu của loạt bom tấn hè này. Cứ ngồi một chỗ, vác cái văn hóa Á Đông ra để chê bai dè bỉu thế thì chẳng hay ho gì.
tminhdn
TÍCH CỰC
12 năm
Bác kia nói đúng quá rồi còn j. Transformers phần 1 xem còn có tí trí tuệ, sang phần 2 với 3 vì lạm dụng kĩ xảo với robot quá nên nội dung nhạt hơn nước ốc, ra rạp cũng chỉ để coi cháy nổ rầm rầm cho sướng tai sướng mắt thôi. Ra khỏi rạp là quên ngay nội dung cái film liền liền 😆
lauxanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thor là trùm rồi, đánh gì nửa?
Thiếu mỗi songoku với cả transformer,5 anh em siêu nhân nữa

Sent from my 
hóa ra đây là phần tiếp nối của Captain America.logic phết nhỉ 😆
Mùa hè toàn ra siêu phẩm hoành tráng
hồi hộp quá,xem cái trailer đã phát cuồng rồi!
sim12208
ĐẠI BÀNG
12 năm
đây mới là phim đang để xem đây...cứ coi trên cartoon hoài....=))
hieubf
TÍCH CỰC
12 năm
Thor trên tầm tất cả các anh hùng chỗ này, Thần Thánh mà, đánh nhau chỉ ngang các bác kia, nghe ko hợp lý lắm 😆.

Còn thiếu anh Green Lantern nhỉ, cũng của Marvell :|
green lantern làm gì phải của Marvell 😔
tminhdn
TÍCH CỰC
12 năm
Green Lantern của DC các bác ạ 😁 Trong DC thì chắc Doctor Manhattan là vô đối :D Bác này búng 1 phát là Green Lantern nát như cám 😆
bkavpro2009
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hieubf Thor đánh thua Hulk đó bạn ơi
thinghe
ĐẠI BÀNG
12 năm
phim này được chuẩn bị khá lâu ấy nhỉ..........................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019