[Phim] The Avengers, những siêu anh hùng báo thù của Marvel

cuLong
18/10/2011 16:55Phản hồi: 234
234 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hungjeon1
ĐẠI BÀNG
13 năm
1 mình anh Luyện chấp tất!
Phim này còn hơn cả bom tấn 😁, không thấy nói tới HULK :D
kiểu như tụ tập đánh hội đồng 1 phát ấy nhỉ

---------- Post added at 07:03 PM ---------- Previous post was at 07:02 PM ----------

dạo này lắm người nhiệm Luyện quá nhỉ
ACE còn nhớ đội hình toàn sao của RM không; nhưng đội hình này cũng chẳng làm nên trò trống gì hết. RM trắng tay
huubaa
ĐẠI BÀNG
13 năm
Anh cuLong 0 đọc truyện Marvel mà cố rặn cho ra chữ viết lung tung làm gì 0 biết =))
Sao lâu quá mới ra ta 😃
Quá hay, bây giờ qua cái thời phim trưởng của Trung QUốc rồi hay sao ấy. Ngày trước đi đâu cũng phim trưởng giờ thì chuyển sang siêu nhân hết rồi 😆
mhung7182
ĐẠI BÀNG
13 năm
lẩu thập cẩm.....nản.....
đội hình khủng thật hơn còn mạnh hơn cả barcelona hehe
daubac2188
ĐẠI BÀNG
13 năm
"Nếu không bảo vệ được trái đất, thì chúng ta sẽ báo thù cho nó" đúng bản chất Mĩ.
"Người Mĩ rất nhanh quên những gì họ làm với người khác, nhưng ko bao giờ quên những điều người khác làm với mình" trích 1 cuốn sách về chiến tranh VN.

Nêu ý kiến cứ ko có ý tạo ra tranh cãi nha bà con.😁
Còn lâu mới ra mà giới thiệu chi mà sớm quá:rolleyes:. Mà thấy trailer cho thằng Hulk mờ nhạt thế nhỡ, cái mặt xấu nữa😔
Phim còn hơn nửa năm nữa mới ra mắt mà các bác phán cứ như "Thánh". Lại còn có bác bảo là Kungfu Panda 2, Car 2 coi ko ra gì nữa chứ. Ảo thật....... Chẳng biết có bỏ tiền ra rạp coi ko hay ở nhà coi bản quay lén =)) =)) =))
ngaymai
ĐẠI BÀNG
13 năm
Film này ra là phải đi xem ngay. Bác nào đọc Comic Marvel mới thấy bọn nó chia phe đánh nhau loạn cả lên. Em thấy anh Thor là dữ nhất vì là thần. Cầm được cái búa thì tank vô địch.;)
herovt
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình rất thích thể loại này
angel008
TÍCH CỰC
13 năm
Phần này ko có X-men Wolverine! ghiền mỗi anh này
Hay Quá...Chờ Xem
ai hay xem cartoon network mới thấy phim này đáng giá thế nào... serial hoạt hình về nhóm siêu nhân này cực hay, đánh nhau phê lòi... chắc chắn lên phim kỹ xảo còn hay nữa...
Phần này vẫn còn thiếu siêu nhân tốc độ mặc áo đỏ có chữ Z trên ngực, thích nhất đồng chí này
Trước đây mình có 1 bài giới thiệu về phim CA: The First Avenger rồi mà 😃

Khen anh hùng thì dễ, còn chê kẻ thù thì hơi khó 😁. Mình không đề cập tới Loki vì đó là nhân vật phản diện, ghét ghét ghét :D
thiếu Captain america với hulk là ko dc rồi :cold:
xiah_pro
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mới xem Captain America xong, đoạn cuối cũng có xuất hiện Nick Fury. Nói tóm lại mấy năm nay các phim siêu anh hùng ra đời là để mở đường cho phim này à?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019