[Phim] Trích đoạn 90s màn đánh nhau giữa Ironman và Hulk trong Avengers 2

Nam Air
13/4/2015 4:44Phản hồi: 224
[Phim] Trích đoạn 90s màn đánh nhau giữa Ironman và Hulk trong Avengers 2

Trong lễ trao giải MTV Awards 2015 hôm qua, Marvel tiếp tục kích thích các fan hâm mộ bằng đoạn phim ngắn 90s của trích đoạn The Hulk và một phiên bản Ironman đánh nhau trong Avengers: Age of Ultron. Bình thường thì Ironman của Tony Stark có kích thước quá nhỏ bé so với Hulk, do đó muốn đấu lại gã khổng lồ xanh thì Tony buộc phải sử dụng bộ giáp phiên bản Hulkbuster. Mời các bạn xem đoạn clip này ở đây (Trang MTV do lý do bản quyền).

Đoạn phim tuy chỉ ngắn 90s nhưng đã cho thấy những màn đánh nhau dữ dội giữa 2 siêu nhân, một bên là robot và một bên là người nhưng da thịt còn cứng hơn sắt thép, cả 2 đều có những cú đấm khủng bố có thể tống văng đối thủ xa cả trăm mét. Có vẻ Hulkbuster yếu thế hơn hẳn so với Hulk, khi gã khổng lồ xanh có thể xé nát bộ giáp sắt, tuy nhiên bộ óc thiên tài của Tony Stark đã lường trước được điều này và anh luôn có phương án dự phòng: thay vỏ giáp mới ngay trong lúc đánh nhau.

Avengers: Age of Ultron sẽ ra mắt khán giả Việt Nam ngày 24/4 tới đây.

hulk-car-throw-1428883743.gif hulk-faceplant-1428883781.gif hulk-sneak-attack-1428883858.gif
224 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngày xưa đi xem rạp đến đoạn này toàn nín thở
em đang tìm người muốn dùng office 365 để dùg cùng, ai quan tâm inbox em nhé,em giúp ạ
@huycuong7290 Cóa Phải cái Hôm Đấy Bạn nín Thở Lâu quá độ khoảng 2,5 phút rồi lăn đùng ra bất tỉnh khiến cả rạp chiếu phim hò hét điên loạn không??? :eek::eek::eek: nếu đúng thì bắt tay cái!!!! 😁 guzman-chan-thuong-1.jpg
@huycuong7290 Bác xem ở sao Hỏa à? Phét vãi lồng!
@huycuong7290 Vãi cả thanh niên vào tinhte rủ some. Bác vô box phần mềm ấy, nhiều anh em đang share hàng ầm ầm, thỏa mãn được ngay ấy mà
vitamin_a
ĐẠI BÀNG
9 năm
@huycuong7290 đk 1 xuất nhé
HuluHala
TÍCH CỰC
9 năm
Khủng khiếp thật 😃 xem quá đã 😁
Hình như Hulk bị chị Mặc váy xinh xinh tẩy nảo nên oánh loạn xạ.
Mà oánh 1 xíu thôi. Chứ đánh lâu dài thì Hulk cân cả bản đồ.
@spsp Không phải thất thường đâu.
Mà bà ý bị thần kinhhh.
M3ga
CAO CẤP
9 năm
@louisryk Hơi nhầm, mời bạn đọc lại sức mạnh của Jean nhá, đừng chỉ xem phim.
Jean bt đã mạnh hơn kha khá rồi.
Phoenix thì khỏi nói, cầm cả vũ trụ trong lòng bàn tay
zenukyo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bkavpro2009 Nói chuyện vui vẻ thôi mà, có cần nghiêm túc thái quá vậy không bác 😃
có ai ghét thằng Hulk như em ko. chỉ đc cái to xác bị thịt lúc hóa khổng lồ chỉ biết đập phá chứ chẳng biết làm j hết. Đồng ý khi là người thì là tiến sỹ vẫn có đóng góp thiệt nhưng mà vẫn ghét nó lúc hóa khổng lồ
@duycute_007 Ko hẳn là to xác bị thịt. Chỉ xem phim và ko đọc truyện nên ghét đúng rồi.
@duycute_007 khúc đầu phần 1 Hulk còn quậy nhé bạn, sau đó khi oánh nhau tổng lực Hulk đã tự đk đc bản thân và nghe theo lệnh rồi nhé, có điều hơi hâm hâm đấm Thor 1 phát =))
@duycute_007 Xem phần 1 và 2 hulk movie sẽ k ghét nữa nhé bạn
@duycute_007 đó là cố tình để tạo ra kịch tính của bộ phim và lồng cảm giác thái độ của người xem vào phim để người xem nhớ phim lâu hơn. Phim mì gói coi xong rồi thôi không muốn xem lần nữa
Quá tuyệt vời...sắp đến ngày công chiếu mà cứ kích thích quá !
tbdat11
CAO CẤP
9 năm
Đù. Iron Man thêm lớp giáp nữa thành thằng to xác @@. Tự hủy cánh tay và có cái khác lắp vào 😁
đợi tới 24/4 😁
vu201184
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình thì thích thang hulk hơn iron man
crazyman_dn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Quá hoành tráng. Không thể bỏ lỡ phim này được
quá đã :eek::eek::eek:
hôm 1/4 đã xem Fast & Furious 7
đợi 24/4 xem phim này nữa là mãn nguyện cho tháng 4 ;)
@hunter_dimond MÌnh thì có thêm 4 tập rò rỉ của Game of Thrones ss05 nữa. Tháng 4 tuyệt vời.
Chưa thấy ai đánh thắng được Hulk kể cả trong phim hoạt hình 😁
@potaydotcom Bác này ko đọc truyện Marvel pk? Mình làm trong page Marvel VN đây. Xin lỗi bạn Hulk ko phải bá nhất nhé, Hulk từng ăn hành rất nhiều nhé, Thor, Red hulk, Zeus, Odin, Hercules, Sentry, Blue Marvel, Juggernaut,, .v.v.. và còn rất nhiều các thực thê hùng mạnh khác. Đừng phán bừa nhé bạn 😃
@duongadp Thỏ ko buf vẫn dư ăn Hulk nhé bạn😃
@potaydotcom trong marvel tính trên trái đất thôi chứ chưa nói những thế lực bên ngoài vũ trụ
Bạn có biết sentry là thằng nào không
@potaydotcom Nhiều bạn còn ảo tưởng về Hulk quá... -_-
Sự thật thì Thor ko búa cũng cho Hulk ra bã nhé...
huyhoang29
TÍCH CỰC
9 năm
Thần tượng hulk đây rồi
thấy ghiền quá 😁:D
tamuct
TÍCH CỰC
9 năm
Xem trích đoạn mà đã thật
P/S: Từ ngày làm dự án xa HN, mỗi lần có phim hay lại đọc tin tức, giữa thành phố ko có nổi cái rạp ra hồn mà chiếu phim 😔, toàn chờ bản rip online
ironman mà bị thằng hulk thông đít thì xác định thốn phải biết 😁
phamgiatai
ĐẠI BÀNG
9 năm
@xuân thắng.bờm Bác này ... cái avata là thấy thông rồi )))))))
@phamgiatai 😁 hóng phim phải biết
Mình rất thích anh Tony. Bộ giáp của anh ấy ngày càng hiện đại nhỉ ^^
@dualshock có cực nhiều bộ giáp luôn đó bạn.
baodng
TÍCH CỰC
9 năm
Mình vẫn mong có phim superman đánh với Hulk, nhưng mình cá Superman thắng, vì đánh tay đôi ko dùng vũ khí gì hết thì chắc chắn ko ai lại superman. Đến khi thành Superman Prime thì có xài đá Krypton cũng vô ích vớp Superman.
@baodng Dân tình hay gọi là Sịp vàng, ko cần đụng chân đụng tay chỉ nghĩ một phát reset vũ trụ về 0, có thể coi là god
Hay quá, hóng thui.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019