Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Phương pháp cài đặt ứng dụng trên Android và các lỗi có thể gặp phải

Duy Luân
16/3/2011 15:29Phản hồi: 80
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

fatcat123
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho mình hỏi : mới mua Captivate về dùng được 2 hôm. mình cắm cap vào để kết nối máy với Lap sao ko thấy hiện thẻ nhớ hay bộ nhớ máy như là usb để có thể chép các file vào nhỉ? mình đã cài driver rồi
Thanks bác nhiều 😁 Cái này e chưa bít...:D
đáh dấu fát, lát về coi lại
mrtitus
ĐẠI BÀNG
13 năm
lỗi parse error
There is a problem parsing the pakage. Khắc phục làm sao . Help me. Cam on ca nha trước.
thanks bác rất nhiều
Các bác cho em hỏi đây có phải là lỗi không ạ? Em đang dùng HTC wildfire, em down mấy chuơng trình maps là Maverick và NavDroyd về cài,nhưng nó chỉ hiện được icon chạy trong phần Apps,còn không thấy thử mục cài trong SDCard đâu cả,vì mấy cái này phải copy file data vào mới xem được maps offline.
thanks nhiu nhiu
Thanks bạn. Mình cũng mới Ăn roi 😃
topic này còn mở không hả các bác chứ em galaxy ace của mình sau khi sửa máy thì 10 ứng dụng chỉ cài được 1. Cái nào nó cũng nói ứng dụng không được cài đặt
😕
dù sao cũng đã biết nhưng vẫn tks ủng hộ bác nhé 😁
lỗi parse error ai giúp mình với
Mình cũng bị lỗi there is a problem parsing the package khi cài app ai giúp cái đi
Mr.Coffee
TÍCH CỰC
12 năm
Lôi lên chút, có 1 số ứng dụng trước đây mình dùng apk đã được thuốc sẵn, giờ khi muốn mua đàng hoàng thì ko được, vì trên market (play) cứ báo là ứng dụng đã được mua (Purchased), nhưng install thì báo lỗi chưa mua. Trong phần setting của account ko thấy chỗ nào để khôi phục cả.
Bác Duy Luân ơi!, cho em hỏi cái này,
1. hiện giờ máy em là dell venue xài android 2.2 không vào được playstore vào là bị out ra liền, có cách nào sửa lỗi không(máy e reset factory rùi cũng ko vào đc).
2. Em tải ứng dụng OI manager từ web android market về máy e, dù đã sửa nick name, wifi mạnh bình thường nhưng không thấy đt e nhận dc file jif vậy, nếu nhận được thì file nó nằm ở trong đâu vậy.
MỌi người giúp em với!!!
"lỗi parse error ai giúp mình" với mình cũng bị lỗi như bạn này 😔(
Cái app facebook trên android k vào facebook được, mà mình vào facebook bằng opera thì được, các bác giúp e nhé.. Cảm ơn nhiều 😃
riverlong
TÍCH CỰC
12 năm
không biết có phần mềm nào dùng để xxx các phần mềm hay game trên android như của bên iphone ipad không nhỉ
Mình cài 1 ứng dụng tải về từ CH Play vào máy SS Galaxy Y. Trong danh sách ứng dụng thì có nhưng không thấy biểu tượng để chạy ứng dụng. Làm cách nào để chạy? Các bác giúp với.
Mình dùng galaxy mini cyanogen mod.Hiện nay cứ cài ứng dụng mới là tự khởi động lại.Cao nhân nào giúp với ạ!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019