Piaggio Việt Nam ra mắt Liberty tích hợp camera Go Pro, giá không đổi

Didu
18/3/2015 4:39Phản hồi: 263
Piaggio Việt Nam ra mắt Liberty tích hợp camera Go Pro, giá không đổi
Sáng nay tại trung tâm văn hóa và ngôn ngữ Ý, hãng xe Piaggio Việt Nam đã giới thiệu phiên bản Liberty Italia với máy quay hành trình Go Pro HERO 3 đi kèm. Với camera của Go Pro tặng kèm khi mua xe, Piaggio muốn người dùng có một trải nghiệm mới khi có thể chụp hình, quay phim trong hành trình trên chiếc xe và chia sẻ khoảnh khắc qua mạng xã hội. Liberty Italia Go Pro sẽ bắt đầu có mặt tại các cửa hàng từ cuối tháng 3 với giá từ 58.500.000đ, tức bằng với giá mà Piaggio đang bán ra Liberty Italia. Go Pro HERO 3 có giá tham khảo tại Mỹ là 200 USD.

Piaggio Việt Nam chọn bản Liberty Italia để trang bị camera Go Pro. Phiên bản Liberty này được trang trí các họa tiết cờ Ý ở yếm trước cũng như hai bên thân xe. Dòng chữ Italia được khâu lên phần yên xe với ba màu xanh trắng đỏ tách biệt, logo của Go Pro cũng được dán ở trên xe để phân biệt với Liberty bản thường. Chiếc Go Pro được trang bị đi kèm khi mua xe là bản HERO 3 với khả năng chụp hình 5MP cũng như quay phim Full-HD. Người dùng có thể gắn camera lên phía đầu xe hoặc trên mũ bảo hiểm thông qua các miếng dán.

Việc giới thiệu Liberty Italia Go Pro được đại diện Piaggio cho rằng sẽ đem trải nghiệm mới mẻ về cuộc sống, về hành trình trên chiếc xe của mình. Với Go Pro HERO 3, người dùng sẽ có thể quay những thước phim trên những cung đường, những con phố nhộn nhịp đầy màu sắc. HERO 3 cũng có thể được tháo ra, gắn lại dễ dàng thông qua cơ chế ngàm. Máy quay được kết nối với điện thoại thông minh qua Wi-Fi để điều khiển hoặc chia sẻ video, hình ảnh lên mạng xã hội. Piaggio Việt Nam sẽ bán ra Liberty Italia Go Pro từ cuối tháng 3 với giá 58.500.000đ cho bản thường, 125cc hoặc 59.500.000đ cho bản thể thao, 125cc. Liberty Italia có hai màu trắng và xám titan.

263 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhtt1987
TÍCH CỰC
9 năm
ra đường nó bẻ ngay 😔 cái gương chả bao nhiêu nó còn lấy nói gì camera :(
TQD.
TÍCH CỰC
9 năm
@anhtt1987 Cặp kính piaggo nge nói cũng 2t mấy 3t 1 cặp bác à
A6_YoonA
TÍCH CỰC
9 năm
@anhtt1987 tháo ra về lắp thay camerra chống trộm :v
Fallen_Angle
ĐẠI BÀNG
9 năm
@A6_YoonA giàu vl, chở gấu đi phượt quay lại làm kỹ niệm làm ra 1 clip cũng vui
@anhtt1987 nghe đồn ko dễ thế đâu, và khi đến nơi mình có thể tháo ra được ấy
LuisYuri
TÍCH CỰC
9 năm
ra đường xác định bị vặt cái gopro
Liệu có bị bẻ mất camera ko nhỉ? Dễ lắm :p
kungfu99
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái này hữu ích khi đối phó với mấy anh cảnh sát áo vàng....

Apple vĩ đại!
@kungfu99 Chữ ký bạn bịnh dữ,
Blue_Bird
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kungfu99 Gì vậy ta, apple??????????
@Blue_Bird Cái thằng bệnh hoạn đó bạn à. Apple ch ó dại, chăn cừu, muôn đời là thế !
@kungfu99 chuẩn luôn, mấy anh ấy thấy cái này chắc né =))
linhnd119
TÍCH CỰC
9 năm
Xác định là sẽ bị bẻ trong 5s 😁
hóng mua gopro giá rẻ :3
@Brian88 nghiêm túc quá vậy , cm vui thôi có cần vậy ko
samjutom_9x
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nhatminh411992 Hóng mua lại Gopro của thím. :v
@samjutom_9x hóng mua lại lần 2
@sonvnvn hỏi thật mà ko biết bác có thú thật ko =))))) nếu có nguoi bán giá rẻ như cho bác có lấy ko?
Chỉ thế là có đời 2015 rồi đó hả,đơn giản nhỉ
dathero
TÍCH CỰC
9 năm
Lạy cướp GoPro ở bụi này?????
Đẹp nhưng lại bị tốn xăng
Nhiều anh xin phép chúng mình chia tay
hvdung1488
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái này có ích với mấy anh giao thông, nhưng chưa gặp giao thông đã bị bẻ trộm mất tiêu rồi :]]]]
nierec
TÍCH CỰC
9 năm
Mình tưởng họ tích hợp vào xe!!!. Ai ngờ chỉ làm cái dock rồi gắn gopro zo, vậy là dc 1 phiên bản mới.haizzzz
hoanloc
CAO CẤP
9 năm
@nierec vậy giá không đổi bạn có mua ko
JNG
TÍCH CỰC
9 năm
@nierec tích hợp còn chết nữa, ko tháo rời dc, bọn trộm nó vặt ngay
leedual
ĐẠI BÀNG
9 năm
Quá sáng tạo =)))
TinNghia
TÍCH CỰC
9 năm
Có cái kiếm cơm rồi. Cảm ơn bác Piaggio. Bác nào bị mất GoPro gặp mình nhé, ae "tinh tế" mình để giá tốt cho.
boyapt
ĐẠI BÀNG
9 năm
Gương nó còn vặt nữa là gopro :eek:.
popmusic0410
ĐẠI BÀNG
9 năm
hy vọng vô bãi xe không vị bẻ !
Pein170
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhiều lúc đi ngoài đường thấy nhiều chiếc chạy kế bên mà máy kêu như máy xe tăng. Kim đồng hồ thì nảy như banh tennis không hiểu do người đi hay do xe nữa :\ Mà cái ý tưởng gắn GoPro lên xe mình thấy tệ vô cùng. Tự nhiên khi không tốn khoảng 4tr bạc cái camera mà mấy khi xài.
vudungnet
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Pein170 Bác này chac chua chay xe sau nay lan nao @@
Pein170
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vudungnet Mình để ý từ LX đến Liberty bị còn Primavera thì chưa biết tại mấy lần vượt qua nhanh quá 😁
@Pein170 đồng ý, thà giảm giá xe 4t còn hay hơn =)) gương IC nó còn lụm nhan nhản, gắn go-pro mỗi lần đậu xe lại tháo mang theo chăng???
vj3tgja
TÍCH CỰC
9 năm
tưởng nó nhét camera vào chỗ nào kín kín, như thế kia khác j mua 1 cái cam pờ rồ về khoe trộm 😃
khi nào cần thiết mới lắp vô...
Các bạn người ý thiết kế xe chạy ở VN cứ nghĩ dân mình ai cũng hiền hòa như dân nước các bạn😁. Dòng xe GTS 125 ie cũng thế, các bạn thiết kế cái nút bấm mở cốp xe ở ngay dưới ổ khóa, bấm mở cốp ngay cả khi không có chìa khóa
@gauto988 Khóa cổ thì không mở được cốp này nữa nhé :3
@Alexx Có phải lúc nào bạn cũng khóa cổ được đâu? Để xe trong bãi gửi xe chẳng hạn, bảo vệ họ còn dắt xe đi, sắp xếp xe lại chứ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019