Pin kinh khủng trên ios 8.1.3 của 4s

ssang33
23/2/2015 13:46Phản hồi: 27
Pin kinh khủng trên ios 8.1.3 của 4s
Máy em 4s mới lên ios8.1.3 sau gần 1 năm sài 7 và điều em ngạy nhiên là pin ngon rất nhiều. Hồi trước xài 7 thì pin khoảng 5h thôi thì pin còn 20% còn ios 8 thì.... ImageUploadedByTinhte.vn1424699168.304592.jpg ImageUploadedByTinhte.vn1424699193.928165.jpg

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Định chăn gà hả bạn?
@haipvg Ban co thay ke tu lan sac cuoi cug k kaka, neu binh thuog cho toi gan het pin ma k cam sac them lam j co fog chu do, ban noi chan ga la rat dug

Gửi từ iPhone 5s của tôi sử dụng Tinhte.vn
azumi_ht
TÍCH CỰC
9 năm
Có con 4s vẫn để 6.1.3 :v
Khỏi phải nghĩ.
toàn bố láo

ngon đấy nhỉ 😃
iP 4s 8G/VN máy mới active còn bảo hành Apple đủ 12 tháng chạy iOS 8.1.3 mà xài hỗn hợp thì sử dụng khoảng 5 giờ là tèo rồi.

Mình không có ý chê bai gì nhưng không rõ bạn chủ Topic quá khích đến mức nào mà để screen shot Màn hình chính sử dụng nhiều điện năng nhất 😃....
aka47vn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tphiep like cmt của bác
l0ve4u8x
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xin bổ sung thêm độ trâu của 8.1.3
Sạc đầy chơi clash of clans bằng wifi chế độ mute all 2h30m còn 15%.8.1.2 Giờ k về đc,trót dại lên giờ về k đc nên dụ dỗ ngta lên hả
Đúp 2 hay nhiều lần sạc thì làm gì mà chả được khủng thế. Nếu thích, làm thủ thuật này thì có mà được cả trăm giờ luôn.
@longku25 bạn vẫn chưa hiểu ý mình, có nghĩa là khi bạn vào sử dụng xem, chỗ thời gian kể từ lần cuối sạc đầy, nếu như sạc k lên 100% thì sẽ k hiện thông số của Sử dụng và Chờ, mà nếu sạc lên 100% thì nó sẽ hiện thời gian từ lúc rút sạc ra. nên mình nghĩ cái thời gian chờ và sử dụng của bác chủ đưa lên cũng hợp lý mà
longku25
TÍCH CỰC
9 năm
@hungbeo1921993 Cái quan trọng ko phải cái bạn nói mà là cái dòng " ip dc cắm sạc từ lần sạc cuối cùng ấy" cái vô lý là như này. Khi ip sạc đầy 100% b rút ra nó hiện thời gian sử dụng và time chờ.( cái này ko liên quan) nhưng khi b sử dụng còn 10% xong bạn cắm sạc thì nó hiện chữ " ip dc cắm sạc) và cứ như vậy time sử dụng nó tăng lên. Và bạn lại sạc lên 80% rồi rút ra,thích time sử dụng tăng lên 10h-20h cũng dc.
@longku25 mình k rõ 8.1.3 như thế nào nhưng 5.1.1 của mình riêng 1 khi bạn dùng dến 10% và cắm sạc lên 80% như bạn nói thì cái thông số chờ và sử dụng nó chỉ là 1 dấu nghạch(-), k bao giờ có chuyện nó hiển thị thời gian chờ và sử dụng tiếp cho bạn nhé, chỉ có cắm sạc lên 100% thì nó sẽ hiển thị lại từ đầu, tối qua mình mới thử xong, cắm sạc từ lúc còn 8% đến 24% vào mở sử dụng lên k hiện thông số, và mình dùng 1 tiếng, cắm sạc để đến lúc ngủ dậy, cho đến bh thì nó hiện là sử dụng 21p và chờ 37p
longku25
TÍCH CỰC
9 năm
@hungbeo1921993 Khổ ! Cái 5.1.1 của bạn ko liên quan gì đến tiêu đề.giờ là ios 8.1.3 rồi. Và bạn nhìn dòng chữ " ip đã dc cắm kể thì lần sạc đầy cuối cùng " là bạn tự hiểu nó vô lý hay ko.thanks
hic dùng bản 8.1.3 hao pin quá kinh khủng,,,,, hic hic
boyhonglam
ĐẠI BÀNG
9 năm
mua máy nó cài sẵn 8.1.1😔
bobahg2008
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nếu sạc chưa đầy mà rút ra thì sẽ có dòng đó nhé chủ topic.

longku25
TÍCH CỰC
9 năm
Hài
hunggh
CAO CẤP
9 năm
thằng update, thằng ko
thằng dùng ít, thằng dùng nhiều

tóm lại là thằng nào dùng được bao lâu thì thằng đấy biết, thằng đấy hưởng, khoe lên đây làm gì để mà ăn gạch đá hả bạn??
Chém

Cái này thì sao ?

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app
@hngocgiao Cai nay chug to cam sac tren 1lan roi ban. K nen co dog chu do. Ban thay k?

Gửi từ iPhone 5s của tôi
Nói thật chẳng có cái 4s nào đến h này mà thời gian sử dụng nó trâu đc như thế đâu, "pin đã được cắm kể từ lần sạc đầy" lộ hết rồi kia kìa 😁
Thì up cho chủ topic thấy thôi. Pin tớ 4s xài 6h sáng tới 7h tối chư mấy

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019