Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

PIN nokia N9

jacknano
19/1/2012 18:20Phản hồi: 11
Sao cái NOKIa N9 của em mổi lần sạc pin gần 3 h lận ............. ANh chi em nào sài cho ý kiến vậy là có binh thường hok dzạ. em xin chân thành cảm ơn
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Gần 3h là bt rồi bạn ơi
pin nkia N9 sạc 3h là đúng mà
sạc thế là chuẩn đấy bạn. chứ mình dùng 2 con 1 con 5800 của mình sạc tí đầy dùng tí hết haìz
darksailor
ĐẠI BÀNG
12 năm
Haizz N9 buồn nhất là tốc độ hao phí Pin kinh khủng sạc đầy tầm 3 tiếng - Nghe gọi tầm 4h-5h huhu standby thì chắc tầm 6 ngày nếu pin full 100%. Ko biết là Pin bình thường hay bị chai nữa - j mà mau hết kinh - còn App chạy // với máy ko làm sao tắt dc cho đỡ tốn - chỉ có xài Battery Use thì mới thấy dc mấy cái service nó chạy chung. AI biết cách tắt 1 phát sạch hết ráo chỉ với.............
Trước tiên Bác cứ gỡ bỏ cái Battery Use đi là sẽ thấy pin ngon ngay....Vì chình nó là thằng gây tụt pin nhiều nhất Bác ạ...
những ứng dụng thu thập dữ liệu máy để tổng kết như Battery Use vẫn âm thầm chạy ngầm mà mình k hề biết,hao pin là đúng
trên hướng dẫn sd của N9 có ghi rõ là sạc khoảng 3h đầy mà. Máy em xài bt khoảng 2 ngày, vậy là ok rồi, mỗi tội ko biết sau này chai pin làm sao thay
theo mình dùng N9 đc gàn 1 tháng..PIN N9 hết sức tệ..nghe chủ yếu,nhắn ít tin.vọc cũng chả bảo nhiêu mà máy xuống mức còn 20% để tiết kiệm PIN luôn.thật buồn.cũng phải thôi..màn hình nó nuốt dữ quá...
Vuhaanh
TÍCH CỰC
12 năm
Pin N9 xạc thì lâu, dùng thì nhanh.
Mình dùng ít thì được 2 ngày, dùng bình thường chỉ được 1 ngày.
Xạc cùng lúc với E71 ( xạc xịn theo máy ) thì E71 xạc nhanh gấp đôi ( chỉ hơn 1 tiếng ) và thời gian dùng cũng gấp đôi.
Pin N9 nhanh hết cũng đúng...! Hiện đại thì hại điện mà....
Cac bac cho em hoi? Con N9 cua em hay bi mat song 3G la sao vay? Va cung nhanh het pin kinh khung?
sao N9 mình sạc từ 23h đến 14h nó mới đầy là sao, có lúc nó 3h đầy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019