Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

playbook ae giúp

thanhtumobi97
13/8/2014 14:36Phản hồi: 14
em reset may h nó mất hết các ứng dụng rồi,ae nào biết cách lấy lại,chỉ giùm e với
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phải có Wifi, bạn tháo SIM ra, WIPE lại máy, sau khi setup đến bước cuối cùng sẽ báo Update 313Mb, Phải Update thì sau đó sẽ đầy đủ Apps như máy mới mua, nếu cố ý bỏ qua Update thì sẽ mất ứng dụng như mọi người vẫn bị tức là chỉ có 2 Apps là Setup và Browser. Quan trọng lúc WIPE máy phải tháo SIM nhé (không tháo SIM thì sẽ ko báo update 313Mb đâu)
cantho_
TÍCH CỰC
10 năm
@past_roamer Mình cũng bị vậy khi wipe con pb cuar mình, vaf mình đã làm theo hd của bạn và mọi thứ đã trở lại bt. Thabks bạn nhìu, chủ thớt làm theo đi, sẽ có gói update 313mb rùi cứ up là xong thui
@past_roamer em đã làm được.5 cái mà e làm đươc có 1 cái à.......
cám ơn anh,e đang thử
sao no bao no update anh
vận không thấy updeta 313mb,là sao anh
mình đã thử 3lan,và chưa thấy update 313mb bạn,không thấy luôn
lại thêm lần nữa,chưa được,có cái video nào hướng dận không
[/IMG] và reset 4 lần,vận không thấy update 313mb nào.chỉ thấy vậy thôi....h chưa biết tính sao,😔:(:(:(
có ai không,giúp e với
29.uRGo
ĐẠI BÀNG
10 năm
down cái auto load về, tắt nguồn chạy lại là lại bình thường thôi !
@29.uRGo a có thể chỉ rỏ hơn cho e dđược không ak.tks
29.uRGo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thanhtumobi97 http://bbvietnam.com/threads/os-2-1-0-1917-cho-playbook-da-co-file-autoload.30398/#.VAsdK_l_th4
Vào đây !
Nếu PB WIFI thì down cái ở trên, nếu 4G thì down cái ở dưới, down xong tắt nguồn PB, chạy file đó r cắm cáp vào PB, chờ -> ok !
29.uRGo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Quái gở ! Down xong cái autoload về rồi làm nhanh hơn cái kiểu update hơn 400Mbs bao nhiêu ! Đến là chịu =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019