Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

PogoPlank-Một phong cách mới trên SpringBoard cho iPhone/iPod

caocaotac
16/10/2009 0:20Phản hồi: 73
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tình hình là rất vô lí khi em k thẻ add đc source iphone.gsm.vn :| nó báo lỗi
thanghuyen
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em mới cài dùng được 1 hôm!Theo e thấy phần mềm nay đơn giản thuận tiện nhung hoi ít theme.Nói chung thì thay đổi phong cách một tí.Tạm cho điểm 7.......
chờ soft này ra phiên bản cool 1 chút rùi cài ka ka
davtup
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác caocaotac ơi làm on cho hỏi. Vì sao mà em copy cái theme bác share lúc đầu nhưng không hiểu sao 4 icons ở dock nó không thay đổi như trong ảnh chụp của bác?
4 icons ở dock là theme của springboard chứ không phải theme của PogoPlank.
Chúc vui.
thainguu
TÍCH CỰC
14 năm
hâm mộ iPhone ở chỗ giao diện rất đẹp, xài hệ điều hành nên hack đi hack lại thoải mái, nhiều game và ứng dụng... tuy nhiên iPhone nếu giải trí thì tuyệt chứ em nghĩ nếu dùng thiết bị này làm việc thì hơi khó...
Thay đổi ko khí thôi ý mà, đỡ cái Menu nhàm chán :p Nhưng sau 1 buổi sáng thì thà nhàm chán còn hơn 😁
sai lầm cài cái theme này rồi zz
cái xong chán chết
đến lúc e xóa cái theme này di thì mất sạch icon trên màn hình
có khi phải restore lại máy rồi hjx hjx 😔
phutan87
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ack nản nhỉ, vừa mới thấy hí hoáy cài cài nghịch nghịch nghe mấy bác nói mà:sorry8bj: wa,
khi mất icon chỉ cần respring hay reboot lại là okie....!
Cái này cũng chưa hoàn chỉnh lắm mấy bác! Máy của em không vào setting được!
uhm thì đẹp 😁
ko dùng ip
Tình hình là mình cài vào rồi nhưng chỉ dùng thame mặc định được, khi chép themes khác vào chọn xong là nó bị lỗi mất luôn pogoplank.

Anh em có ai bik cách khác phục không?
Bạn đang dùng theme gì?bạn xem lại coi thử có bị lồng folder không?
Mình đổi theme k bị trở ngại gì.
Bác Caocaotac ơi, sao em cài vào thì mất icon Messages, nên ko add vào folder nào được hết. Khi em off Pogoplank thì vẫn có icon Messages bình thường 😔
MI3
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mặc định Pogoplank chỉ add vài icon tiêu biểu thôi, ko phải mất icon đâu, lúc đầu mình cũng tưởng vậy sau vào phần setting của Pogoplank add các icon vào thư mục thì thấy cả đống ko thiếu icon nào, xem hướng dẫn của Caocaotac cách add thư mục, icon ở trang đầu đó.
Xin lỗi bác chủ topic em vào sources của gsm down về không đc , Nó báo lỗi, chỉ down về không complet đc . Em dùng iphone 2G
MI3
ĐẠI BÀNG
14 năm
bạn thử cài bằng file deb đi, link file đây
http://www.tinhte.com/forum/t291835-2/
cài vào sữ dụng bình thường,chán thì of đi,mún dùng fe thiên hạ thì on lại 😁
chết rùi con của em cài vô xong nó đứng chông không mở được gì hết làm sao đây bác caocaotac
em cài vô nó không quay được là sao hả bác caocaotac
Bac cho em hoi la sao e ko tim thay duong dan PogoPlank trong library mac du e da cai PogoPlank roi. Em down theme cho PogoPlank tren cydia cung ko duoc nua. No cu bao la ATT Forbidden hoac la j j do :d. Mong bac co the giup e.( Xin loi moi nguoi vi e dang post bai bang iTouch nen k go TV dc, tien cac bc cho e hoi down ban phim TV cho FW3.1.2 la o dau vay a? Em camon cac bac nhieu lam !)
thanks các bác nha...............................
Em đã vào Library nhưng ko thấy PogoPlank/Theme mặc dù em đã cài PogoPlank. bác Caocaotac giúp em với ạ 😃 Em cảm ơn bác
galaxy_223
ĐẠI BÀNG
14 năm
cai theme này vào thì cái chương trính mAdvLock ko con hiệu dụng nữa...lúc trước mính khóa cái cydia và photo rồi..sau khi cai theme nay xong thi bấm vố tuốt luốt không cần nhập pass nữa...kì qua
cai này ko cài theme pogoplank khác trên cydia được vì trên cydia nó đòi phải có bản trả tiền của bigboss

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019