Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

PogoPlank-Một phong cách mới trên SpringBoard cho iPhone/iPod

caocaotac
16/10/2009 0:20Phản hồi: 73
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác CAOCAOTAC cho em hỏi tí nhé hiện em đang dùng cùng 2 theme (1 là cái pogoplank & 1 cái trong winterboard ) .Nhưng hồi trước em chạy có 1 theme winterboard thôi mà đã thấy ngốn ram quá chừng giờ chạy theme 1 cái theme Pogoplank nữa thì căng quá .Bác có cách nào chỉ giúp em copy walpaper & lockbackgourd ,icon của theme bên Winterboard qua theme Pogoplank ,coi như mình chỉ chạy 1 theme Pogoplank với wallpaper & icon của theme Winterboard.Bác chỉ cụ thể cho em nhá.Thank nhiều
Yaweeh
ĐẠI BÀNG
14 năm
Pogoplank trên Cydia đã có version 1.2-1 rồi kìa. Bác nào thuốc giùm với. Bên gsm hiện vẫn đang ở version 1.1-4. Cám ơn nhìu
Pogoplank 1.2-1 (mới nhất - .....ed)

Của bạn đây: Pogoplank 1.2-1 (mới nhất - .....ed)

http://www.mediafire.com/?od3yjmwomzm
Ratleback
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thank bác quá, máy mình còn không down được trên cydia lẫn không cài được source iphone.gms.vn . Mình dùng 2G fw 3.1.2, bác nào giúp mình với, không thể nào add được cái source đấy vào, cứ add là not found.
Cái này làm thay đổi themes phong cách mới khá lạ mắt, duy chỉ có điều phần vuốt cho các category xoay tròn thì tệ thật(chạy không có lực quán tính...ớ cài 1 lần rồi cũng xoay về cái theme gốc.). Hy vọng phần silde này sẽ khá hơn trong version tiếp theo. T
Ratleback
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái này vẫn chưa có sound và xoay chưa được mượt lắm. Hi vọng về sau nó làm giống như điện thoại quay số thì hay nhỉ.
mấy bac cho em hỏi chút
sao em cài rồi mà nó không hiện thanh DOCK vậy
có bác nào biết nguyên nhân không .xin chỉ giáo
thank nhiều
thac mac ve pogoplank

e cung cai pogoplank, nhung cai xong thi ko thay thanh DOCk nhu huong dan. mong cac a huong dan cho
thac mac ve pogoplank
e cung cai pogoplank, nhung cai xong thi ko thay thanh DOCk nhu huong dan. mong cac a huong dan cho

---------- Post added at 03:57 PM ---------- Previous post was at 03:55 PM ----------

e cung khong thay Dock, e dang dung 3Gs, ios 4.0, Mong cac bac giup do
có vấn đề với PogoPlank

bạn ơi sao mình cài vào, mất đi cái bả phía dưới ( gồm fone,mes,..) . Không biết cách nào đưa vào hay do phần mền lỗi nên ko hiện vậy bạn?
mình cũng dzậy..buc ghe..
minh cung cai dc roi nhung bi mat thanh dock la sao ha ban oi
Minh search chua ra..khi nao lam dc minh share ngay
uh cung dzay co khi nao pogaplank bi loi ko.mih da cai winterboard ma cung ko dc hix

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019