Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

PowerAMP, phần mềm nghe nhạc tốt nhất [v2.0.5 build 480]

maitrungthuan
19/10/2010 0:25Phản hồi: 431
431 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nếu xài WM thì HD2 là nhất rùi,hay là làm phát HD7 xem nó thế nào rồi làm bài chi tiết cho anh em coi đi Thuận ơi
Úi, để em về bán thêm ít ruộng may ra. Hihi, bác máu HD2 hem, em kiếm máy giá tốt cho bác.
nếu chạy thẳng dc Android vào Rom thì mình sẽ mua,đang chờ tin đấy,ko bít các dev có làm dc ko nhỉ?
Nếu có thì cũng lâu bác ơi, WP7 thì cũng tầm nửa năm nữa (nghe bác Pham Quang - PDA nói 😁) Anh em mình thì chẳng hy vọng chờ đến ngày đó. Nhanh chán lắm 🆒
Uppp bản mới bult 113 với nhiều thay đổi đáng kể
2 từ thôi : "ĐẲNG CẤP"
halo140288
ĐẠI BÀNG
13 năm
quá tuyệt! chỉnh bass lên cao nghe bằng tai nghe phê lòi, tiếng k bị vỡ hay rè j cả...thanks nhìu nha chủ thớt
Sao cái của em lúc đầu nó có 2 cái hình folder phía bên ngoài hai nút "<<" và ">>", giờ khi chơi nhạc không còn 2 cái hình folder đó nữa, không biết em có chỉnh gì không, các bác chỉ giúp em nhé (xem hình dưới là hiểu)

nnq: bác ấn nút back ở góc phải, hoặc ấn menu và chọn player là về lại hình cũ.
tuyệt .....................................
tk :X
Xdarkest
ĐẠI BÀNG
13 năm
build 113 mới nhất hả bạn
Mới flash lại ROM 😃 thử cái này xem thế nào, có thể thay thế Mortplayer đang sử dụng hay không :p

Thanks chủ thớt...

Edit: cảm nhận là tuyệt vời, hehe, li dị em Mortplayer và cưới em này luôn 😁
oai.nhạc load nhanh đấy..chỉnh nhạc cũng ngon
nhoangtan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thik nhất quả hiện hồn, à hiện hình ca sĩ kèm theo bài hát 😃
Chuong trình quá hay. Âm thanh hay hơn mặc định nhìu, thanks bác nhé
hercules_kh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Quả thật chương trình này dùng khá ngon, nhạc lossless đọc được tuốt chay nhanh, mượt mà ko bị lag trên con MS của E, ko như AMPlayer hay Andless chạy lag lắm cứ chạy under background là lag . Nghe MP3 thì quá ok, con lossless thì e đang test 😃
Build mới này sửa lại cái widget đẹp ghê, lúc khóa màn hình nhấn nút power thì hiện lên cái widget và nút mở khóa luôn, rất tiện.
Hi vọng bản chính thức có thêm lyric nữa là chuẩn luôn 😁
Rất tuyệt! Nhưng các bác cho mình hỏi làm sao để khi mở khóa màn hình thì hiện lên cái widget cho phép sử dụng được chương trình giống như trong chương trình nghe nhạc mặc định. Minh đang xài con HTC Wildfire.
Phan mem hay wa nhung la ban dung thu. Co ban full ko bac
dobuoito
TÍCH CỰC
13 năm
Có pác nào biết down nhạc flac ở trang nào ko chỉ cho em với.cảm ơn cả nhà trước
huhu1414
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này hình như của AIMP2 làm. russia làm phải ko mình sài cái AIMP2 trên PC nghe nhạc hay nhẹ . ko có gì để chê.

cái group này phát triển phần mềm nghe nhac hay ... .

nghe ghiền....

---------- Post added at 01:51 AM ---------- Previous post was at 01:50 AM ----------

vào link này nhá bác nhạc khỏi chê mà hơi nặng nhá

http://hdvietnam.com/diendan/forumdisplay.php?f=10

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019