PowerAMP, phần mềm nghe nhạc tốt nhất [v2.0.5 build 480]

maitrungthuan
19/10/2010 0:25Phản hồi: 431
431 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho mình hỏi app này không cách nào dùng miễn phí được ah?
nếu muốn mua thì mua ở đâu, giá cả bao nhiêu
có bản 1.1 rồi. tìm mãi chẳng thấy chắc chưa có ...... bác nào tìm được rồi up lên hẳn topic mới đi, mình thích cái phần mềm này quá
update power Amp 1.1 build 326, kèm cách unlock xài mãi mãi.
Link mediafire:
Code:
[URL="http://www.mediafire.com/?g27m4au4x9liyhj"]http://www.mediafire.com/?g27m4au4x9liyhj[/URL]
Sau đó tải DroidWall trên market về, cài
chạy Droid Wall, chờ nó load list app có trong máy, phía trên có cái menu tên là Mode: White list, chọt vô chọn thành Black list (block selected)
Tìm tới app nào tên Power Amp, tick vào 2 cái ô trống bên trái, xong bấm menu -> save rule
ba gờ
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình quay lại bản 230 có cờ. Không hiểu sao cứ khoảng 2 tuần nó lại thông báo đã hết hạn sử dụng bản Trial!

2 tuần 1 lần xóa đi cài lại!
thak bạn nhé.vừa dùng hi vọng có hiệu quả
Đã làm theo nhưng vẫn không được. Sài được một thời gian là lại phải cài lại. Mới dùng tiếp đươc.
Mình đã làm, chạy quá ổn luôn.Thanks
lookme2520
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho mình hỏi là down về rồi unlock= cái app kèm theo trc rồi mới xài droidwall hay là chỉ càn xài droidwall thôi ....?
Có vấn đề mấy pồ ơi, cái droidwall chỉ nhận một số máy, các máy ko có hỗ trợ thì ko enble đc. thua
btc2003
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác dùng mixzing chưa? đã có bản update trên market, mình thấy hay hơn cái này.
ba gờ
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình thấy trên market nhận xét rất tốt.

Đã thay cho AMP. Cám ơn nhiều!
Mixzing có cho phép hiệu chỉnh Bass Treble như PowerAMP ko vậy bạn....?
ba gờ
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không những thế, nó còn cho phép tinh chỉnh khoảng cách giữa các thanh hiệu chỉnh từ 32 - 64 -128dB nữa.

Nói chung là gần giống nhau. Kém hơn định dạng nhạc, nhưng hơn hẳn ở chỗ free!
ai đó chỉ dẫn dùm với. cái droidwall có phải chặn không cho truy cập mạng wifi hay 3G đúng không ạ. Mình đã thử bằng cách ngắt tất cả các kết nối mạng của máy sau đó cài bản 1.1 full này nhưng dùng 1 thời gian vẫn bị khóa. Mặc dù tắt hết kết nối.
Me too 😁

Hình như mấy hnay, mỗi ngày là phải vào để Clear data của soft này và dùng lại :-S

Có ..... nào good ko nhỉ bà kon :D
phudq90
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình vừa mua license 😁 Nghe quá tuyệt vời !
Mình đã cài đặt và test... Mình vẫn cảm thấy PowerAMP nghe ấm và "sướng" hơn 😔

Thanks bro!
open0
CAO CẤP
13 năm
PowerAMP là đỉnh nhất, mua qua paypal cũng dễ dàng
slna2409
ĐẠI BÀNG
13 năm
dùng một thời gian bắt cài lại, bực thật
Dạo này mình hay gặp lỗi nó ko chịu load nhạc trong thẻ nhớ..scan mà ko đc..trong khi trình mặc định vẫn mở được file nhạc là sao ko hiểu luôn 😔 Phải gỡ ra cài lại hoặc khởi động lại máy mới bthường,r 1 lúc sau cũng bị nữa :(( xung đột với ctrình hay ntn e ko hiểu
tucinco
ĐẠI BÀNG
13 năm
muốn phân biệt em này vs default thì chỉ có tai nghe tốt nghe may ra. Em xài droid X nghe Dr.Dre khác hẳn =]] rất ép phê
Mình thấy xài Power này với tai nghe theo máy nghe ổn mà, thích bass treb gì thì cứ chỉnh thôi... (mình xài MS)
Mình thấy chất lượng nhạc vậy là chấp nhận được, đánh giá chủ quan 8/10 rồi !
Cái nè mà có lyric nữa thì mới gọi là chuẩn
thanh_tkt
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao cái này của mình ko dùng full được nhỉ? Bực ghê. Nó cứ dùng được lúc là lại hiện ra một cái bảng toàn chữ và có 2 khung chọn là Close và Get support. Có ai bị như mình ko nhỉ?
cài bản free thì nó kêu hết hạn

cài bản full trên p;lannet thì cài xong ko open được \

chịu zzzzzzzzzzzzzzz

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019