Q-mobile P11 reviews

[K]evin[T]rinh
3/11/2011 15:19Phản hồi: 3.725
3.725 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

e p11 nay ko koa 3g ma cung xem vjdeo youtube dc kơ may pac

---------- Post added at 02:37 PM ---------- Previous post was at 02:34 PM ----------

e kung dang mu0n phang e nax.dang dung lg t300 cam ung chan vaj wa.co dung la gja 1chaj9 ko zay.phu kien co day du ko.pac nao phang uj tu van jup e lien nha.thanks truoc.

---------- Post added at 02:39 PM ---------- Previous post was at 02:37 PM ----------

e ket wa aj jup dj.co nen buy fpt b990 ko.hay e nax hon zay.

---------- Post added at 02:42 PM ---------- Previous post was at 02:39 PM ----------

ak bo nho trong nhjeu ko zay
e nay tui chua xai nhung ma tui nghi la ngon hon b990 nhiu,nhin thong so ki thuat la pit ngay,zoi lai e b990 kia pin cui lam,100 nguoi 100 che.bo nho trong cua e nay tren trang q m thi no de la 44mb.(^_^)HSMD
Tôi Test thử B990 của FPT vs P11 Qmobile.

Cảm nhận riêng: Cảm ứng thì con B990 gọi P11 bằng ông Tổ ( cảm ứng B990 vuốt gì mà lõm màn hình vẫn không chạy)
Baragon
ĐẠI BÀNG
12 năm
P5 ko có 3g còn vào youtube ầm ầm nói gì con này 2s2s đa phương tiện giá rẻ q-mobile là chất nhất
caichuong91
ĐẠI BÀNG
12 năm
dung wifi xem youtube do ban
xem youtube có rõ ko chủ topic? Có giật nhìu ko?
Quyenit92
TÍCH CỰC
12 năm
bác chủ thớt làm em video trên tay đi.cho cả nhà đã
uk dung ruj.pac lam vjdeo gjoj thjeu can canh full rew dj.

---------- Post added at 06:12 AM ---------- Previous post was at 06:10 AM ----------

nghe may pac noi the e se chon e p11 nax.b990 chac cung ckang ra j.(*_*)

---------- Post added at 06:14 AM ---------- Previous post was at 06:12 AM ----------

pac key up video chja se cho æ nhe.!+_+)
chủ topic làm thêm nhiều hình ảnh, video về chức năng của p11 đi, hiện giờ trong đây đang có rất nhìu người mún bik đó!
Baragon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hj hàng chất tất nhjên sẽ nặng thôi bác kevin cho tụi e xem thêm vài pic với video e nó đi
namzen
ĐẠI BÀNG
12 năm
thêm thông tin với hình ảnh gì đi anh ơi, mà em thấy cái giao diện nó xấu thế nhờ 😔( cái này mà dùng HDH Androi thì hay biết mấy :(
cong nhan la may icon va giao dien cua p11 xau thiet.ma android thi ko co gia 2 cu dau pac.android pin cung kem hon thj phaj.e chj thich moi cai man hinh cua no thoj.(dien dung, 3,5") ma ko pjt su dung co dc nhu mong doj ko nua~. nghe noj qmobjle cung kem

---------- Post added at 12:03 PM ---------- Previous post was at 12:01 PM ----------

pac key dau uj.up cho ae it image voj laj vidieo rew cua p11 dj.cang nhjeu cang tot nhe pac.thank
Hỏi nhờ bác chủ thớt:
- Phần đọc sách của P11 có cài được PM đọc Prc/PDF...ko?
- Có push mail và đồng bộ PC đc ko?
- Duyệt web có xoay ngang đcko?
Cảm ơn bác!
xuantung
TÍCH CỰC
12 năm
Thấy con này màn hình điện dung rộng 3,5" mà ko biết độ phân giải của nó là bao nhiêu, nếu là HVGA thì ok chứ QVGA thì chán chết. 😃
Pan ui do phan giai dt nay la hvga(320*480) nha.Chu chang le man hinh 3,5" ma do phan giai qvga sao.sorry viet bang dt nen hok bo dau dc.(^_^)HSMD
Hang vn chat luong cao
shinchan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thấy Q lần này ra 3 máy cảm ứng giá rẻ .. hy vọng cuối năm có 1 con giá như e này chạy Android nhỉ ...
bác chủ 2pic làm 1 bài reviews bằng video đi. Em đang mong ngóng thông tin thực tế về con này. thank . Đang dùng con M55 nên củng hiểu đôi chút về hàng Q này. Chắc dòng cảm ứng củng ko đến nổi nào
ko co chuyen do dau ban ui.Gia nhu the nay ma man hinh cam ung dien dung 3,5" la pro lam rui, lam gi den chuyen chay androi.Phai ban noi them vai tram hay mot chai nua thi may ra.(^_^)HSMD
máy này có đánh được tiếng việt ko bác
tieng viet 100% do pan.viet tjeng vjet ok.mjnk cung dang tjm hjeu ve e nax.

---------- Post added at 08:59 PM ---------- Previous post was at 08:58 PM ----------

ko pjt em nay zoom ngon ko nhj?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019